1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thực phẩn dinh dưỡng herbalife có thực sự tốt

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi xuanvu_hn, 24/09/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xuanvu_hn

xuanvu_hn Thành viên mới

Chào mọi người.
    Mình hiện đang quan tâm đến thực phẩn dinh dưỡng herbalife có nguồn gốc từ mỹ.Vì mình hơi gầy, cao mét 75 nhưng nặng sấp sỉ có 59kg.Nghe nói nếu dùng đều đặn thì rất có hiệu quả cho người gầy như mình.
    Hôm đi hội thảo herbalife rất ấn tượng. Họ có minh họa bằng người thật và mời được nhiều diễn giả toàn những người nổi tiếng từ phó khoa các bệnh viện đến các nhà giáo sư, tiến sĩ để chia sẻ cho mọi người.
    ko biết đã bạn nào dùng mà thấy hiệu quả chưa.
  2. nguyensaigon65

nguyensaigon65 Thành viên mới Đang bị khóa

Chỗ anh đươc biết sản phẩm nầy nhắm chiêu dụ mấy ngừời giảm câng hơn là giúp mập . Phó khoa hay bác sĩ gì thấy $ cũng lé mắt em à
  3. KidBum

KidBum Thành viên mới

bác mình dùng Herbalife, xưa gầy tong teo, trông như con cò hương, lả lướt, phất phơ, gió thổi cái là bay, rồi thì suốt ngày đau ốm ( k phải bệnh nặng ) nhưng bị đau đầu, rồi cảm ciếc, vặt vãnh
    cũng đi hội thảo của Herbalife, còn làm nhân viên của nó nữa cơ ( bác mình làm Kiểm toán Nhà nước ) nghe hấp dẫn nên đá chân ngoài nữa, mua mất nhiều tiền hàng phết, bán cũng được + dùng cho bản thân nữa. bây giờ thì béo lên, cũng do đi công tác ăn lắm thức ăn bổ dưỡng nữa hay sao ấy, giờ béo gần 60kg, bác mình mới có gần 50t thôi >"< khoẻ ze, k ốm đau gì nữa cả.
  4. ga_ri

ga_ri Thành viên rất tích cực

5. anhminhk42

anhminhk42 Thành viên rất tích cực

mình dang dùng đây, cơ bản là tốt. nhất là với thời buổi ngộ độc, vệ sinh an toàn thực phẩm báo động như hiện nay.
  6. phuongAptech

phuongAptech Thành viên rất tích cực

Bác xuanvu_hn cũng tham dự cái của dược sĩ Minh đó ạ? em cũng định đi nhưng sau lại thôi. Theo dõi mấy chục cái topic bên muare thì em nghiệm ra là mình bị nóng trong, định mấy hôm nữa về nhà bốc mấy thang thuốc bắc xem thế nào.
    Bên lamchame thì thấy nhiều người phản đối vì bán hàng đa cấp, tỉ lệ chiết khấu quá cao làm sản phẩm không đúng với giá trị thật của nó lên em cũng lăn tăn, không biết mua cái này thì mua ở đâu sẽ có giá tốt nhất?
  7. KidBum

KidBum Thành viên mới

giáo sư Biết Tuốt mà cũng có lúc bí à
    bác mình giờ k bán nữa rồi, nhưng chắc vẫn còn địa chỉ của chỗ phân phối.
    nếu mua thật thì mình hỏi số điện thoại rồi pm cho nhé :-*
  8. phuongAptech

phuongAptech Thành viên rất tích cực

Hầu hết những người phản đối đều là những người đang có cái nhìn tiêu cực về bán hàng đa cấp chứ không phải vì chất lượng của nó không tốt. Còn những người ủng hộ thì đều là những người mà bản thân người đó hoặc người thân đã dùng qua sản phẩm.
  9. ga_ri

ga_ri Thành viên rất tích cực

Giá bán của đa cấp lớn hơn giá trị thật rất nhiều. Ví dụ sản phẩm bột dinh dưỡng F1 của Herbalife có thành phần kém cả bột dinh dưỡng Ensure mà giá bán gấp 2,4 lần giá Ensure. Tác dụng các sản phẩm thường được đánh bóng, thổi phồng, kỳ diệu hoá để lừa người dùng.
  10. anhminhk42

anhminhk42 Thành viên rất tích cực

các bác nói giá bán lẻ sản phẩm đa cấp bị đẩy lên cao do chiết khấu cao, điều đó đúng. Nhưng còn sản phẩm phân phối theo hình đại lý thông thường thì sao? Các bác có biết giá 1 chai cocacola bán ra thị trường là bao nhiêu và giá trị thực của nó là bao nhiêu ko?