1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thực sự thất vọng về cái box này

Chủ đề trong 'ĐH Thuỷ Lợi HN' bởi K3vin_Le, 13/04/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. K3vin_Le

K3vin_Le Moderator

Thực sự thất vọng về cái box này

Càng lúc tôi càng ko thể hiểu được cách làm việc của box Thuỷ Lợi này nữa....nick tôi Shadow_Hunter và nick của Zealots bị treo do mod ranger04 của box này và lí do là vi phạm qui định TTVN cho đến chiều nay thì được ranger04 trả lời là bị người khác dùng nick mà ko biết....ko biết ai đã dùng mà lại còn treo và thay đổi title của đúng 2 người trong đội bóng rổ ko thuộc trừơng TL...hay quá ....giỏi quá...ranger04 cũng nói là chức năng treo nick của mình đang bị lỗi nên ko thể gỡ ra ngay được và bây giờ là chủ đề của tôi viết về việc mình bị mất nick thì bị xoá ko hiểu vì lí do gì????có phải ở đây đang có sự chơi nhau ko?? nếu ko có ngừơi đứng ra trả lời cho thẳng thăn vấn đề này thì nó sẽ chưa chấm dứt đâu đấy.....
  2. tuanchosoi01

tuanchosoi01 ĐH Thủy Lợi Moderator

Cái nick Shadow_Hunter thì được mở rồi đấy chứ ... Đâu còn treo nữa đâu ??? Còn nick Zealot thì chưa thấy chuyển biến gì ... Nhưng mà đúng là phải do chính tay mod Ranger thì mới mở được . Thông cảm nhé ... Zealots ạ , tui cũng chưa thấy cái vi phạm gì đâu ngoài hai chữ :"Đầu gấu "
  3. long40d

long40d Thành viên rất tích cực

Làm gì có chuyện thông cảm được, trách nhiệm nặng nề để đâu hết rồi?
  4. luckyluke42c1

luckyluke42c1 Thành viên rất tích cực

Bác long40d đừng đứng ngoài đổ thêm dầu vào lửa đeee! Em còn chưa hỏi bác tại sao hôm qua em chào bác mà bác cứ lạnh như không, đến cái đầu còn chả thèm gật nữa.
    Bác shadown_hunter ạ! Cái vụ này thực sự là xin lỗi bác. Coi như là thay mặt anh em trong Box xin lỗi bác đi. Để như thế tui cũng thấy không hay, vì từ trước đến giờ trong cách giải quyết của các Mod trong Box, chẳng mấy khi để phải xảy ra như thế. Tui đã gặp mod Ranger04 thì thực sự là cậu ấy cũng ko biết gì về việc này, nghe tui nói xong, cậu ấy giật mình vì biết là bị ai đó dùng nick khoá linh tinh.
    Còn vụ lỗi không mở được thì đúng là chiều và tối hôm qua ttvn lỗi lên lỗi xuống, không làm ăn gì được thật.
    Dù sao thì đến giờ nick của bác cũng đã được mở ( theo lời tuanchosoi, tui cũng chưa check lại) Như thế chắc bác cũng bớt được bực mình phần nào. Mong bác tiếp tục tham gia với box và đừng vì chuyện này mà nghĩ xấu cho anh em chúng tôi.
    Chúc bác vui vẻ!
  5. long40d

long40d Thành viên rất tích cực

Zậy hả? hôm qua có gặp à? chán thế, đang cần gặp mà lại không nhìn thấy thế này! Xin lỗi nhé, sẽ có đền bù thiệt hại....
  6. shinikyo

shinikyo Thành viên mới

Zealots ---> shinikyo
    Các bác mod trong box TL này em không biết các bác làm ăn kiểu gì thế !? tôi có làm gì sai với quy định của ttvn hay box TL này à ? sao các bác lại treo nick của tôi không có lí do gì hết vậy ? những ai " có chức có quyền " trong box TL này nếu đã biết mình không đủ năng lực thì đừng cố mà bon che làm gì cho nó mệt xác, về quê làm dân thường như chúng tôi đi chứ đừng cậy có quyền mà làm liều, liều làm mất nhiều đấy
    To mod khoá nick Zealots: tôi không biết bác cố tình hay vô tình nhưng bác hãy mở lại nick cho tôi đi không thì vụ này chưa xong o đây đâu !
  7. ka_mupmip

ka_mupmip Thành viên rất tích cực

Qua đây cũng đề nghị Ranger nghiêm túc với cái nick của mình. Ít ra cũng có 4-5 người trong box biết pass của em. Nếu cứ tiếp tục như thế này thì Mod sẽ chẳng còn là Mod vì ai thích làm gì thì cứ làm.
    Mà cũng lạ nhỉ, sao các chú kia lại biết Ranger khoá nick?
  8. K3vin_Le

K3vin_Le Moderator

To: bác Ka múp míp bọn em biết vì mod box khác đã nói cho...chứ nếu ko biết ai khóa mà cứ vác mặt đi hỏi thì đến tết mới unlock được àh??
    Hôm qua đi hỏi 1 chút thì cũng được biết đây hình như ko phải vụ đầu tiên liên quan đến ranger04...mong bác này làm ăn cho cẩn thận...về cá nhân em vẫn nghĩ là bác đã giúp người khác chơi em...
  9. Bit

Bit Thành viên rất tích cực

Em đã gửi tin nhắn, nhưng mà chắc ko chờ đc nên em giải thích vào đây luôn. Các anh chị đừng trách anh ranger, chuyện này em biết vì người treo nick là người em quen.
    Có thể là do ttvn lỗi nên anh ranger chưa logout đc và vì thế có người đã dùng đc nick của ranger để treo nick. Lần sau fải cẩn thận...
    Chiều qua mạng chuối wá nên em và ranger mới mở đc 1 nick. Lát để em tìm nốt cái nick kia nha.
  10. cuu_xam

cuu_xam Thành viên mới

Khổ thân chú Tú béo quá nhỉ vào viết bài mà cũng bị treo nick.Thôi chắc mấy hôm nữa lại dùng được thôi mà thông cảm mod ở TL là thế mà
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa