1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thùng rác (đổ định kỳ 72h/lần)

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi AK_M, 28/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. amorousdevil

amorousdevil Thành viên mới

Đúng là con mắt không nhìn qua được cái mũi. Anh bảo chú ... chú cũng tin là chú làm thật hả?
    Bố mẹ anh nghèo nên anh ở miền núi thui, làm gì nhau hehe.
    Anh sợ chú rùi. Chỉ có cái anh ngứa mắt chú nổ to quá thui. I am terribly sorry Mister Nokia! (đây không phải là cái forum để cãi nhau nhỉ? hoà nhá)
    ....she is finding....freedom....​
  2. Nokia8910i

Nokia8910i Thành viên mới

Hì..Đùa teọ thui..Mà ai bảo anh ( Hay chị gì đó không biết )...Là Nok nổ..KeKe..Nok chả nổ đâu..Nok mún gì cũng được miễn sao Nok phải học giỏi..Cuối năm có cái bằng tốt nghiệp thì cứ gọi là vô tư..KeKe..Các cụ đang định cho xìn mua nhà nữa kìa..Hì..Những cái đấy thì dại gì không nhận..Hì..Nhưng từ khi đi lèm..Có xìn..Mới biết..Tiêu tiền của mình sướng hơn tiêu tiền của các cụ cho..Hì..Đi làm tự sống thì khổ hơn về mặt kinh tế nhưng lại sướng về mặt khác.. Không sướng chỗ này thì sướng chỗ khác.. Ở Việt Nam các gia đình bạn bố mẹ nghe tin đi làm ko tin..Ai cũng tưởng bịa..Đến khi biết thật ai cũng muốn gả con gái cho mình..KeKe.. Thế nên bỏ con tép để bắt tôm hùm..KeKe..Toàn em xinh nhá..
  3. Boyversace

Boyversace Thành viên rất tích cực

Biết rồi. Lắm trò vừa thôi vtah
    Moschino
  4. Nokia8910i

Nokia8910i Thành viên mới

Chị ơi..Em chả biết người mẫu nèo nhưng rõ ràng cái ảnh này em thấy ở đâu rồi..Chắc chắn mà..Hì..Thế sao Destiny không cho cái ảnh lên cho mọi người xem mẹt nèo..
  5. Tuttankhamun

Tuttankhamun Thành viên mới

Hehe... nhận xét xong phát chẳng hiểu chị em hay anh em nào cay cú vote cho mình ngay con 1. Lần đầu tiên có người vote mình. Vui.
    Be alive!..
  6. xxl

xxl Thành viên quen thuộc

Cu Nokia cho anh hỏi mày đi làm job gì thế , chưa đủ 18 tuổi không biết được đến 8A$/hr không mà bảo đủ tiền ăn tiêu không phải xin bố mẹ . Những thằng phải đi làm chẳng bao giờ tiêu như mày ,anh nói thật.
    ------------------------------------
    Người Hà Nội yêu hoà bình nhưng không sợ chiến tranh
  7. amorousdevil

amorousdevil Thành viên mới

Có đi làm rồi mới biết tiêu tiền của người khác là sướng! Ban Nok nói lạ, hay là bạn làm diector cho brand của công ty nhà bạn ở Aus?
    ....she is finding....freedom....​
  8. thienthanmaymanlondon

thienthanmaymanlondon Thành viên mới

Hihihihhi, anh hien tai dang lam o London, neu ai co dieu kien den choi, welcome. Cu den se biet hang hehhe, chu con cai kieu cu tinh vi tren nay khoe cua vo van thi qua that buon non, chu Nok o Uc, duoi 18 tuoi di lam gi the? ha em. 100.000 USD ma em da nghi la to a, ihihhihi, noi that nhe em noi ra cai day ma em nghi la no to tat thi qua la buon cuoi hehhe, o bang con xe cua anh hêhh, tin hay o thi tuy. Anh thi cung chang thich khoe cua lam gi nhung ma anh thay tui em noi the lam anh buon qua, noi co gi o phai mong bo qua, chi mong VN co mot the he tre tot ma thoi. Con anh cung o noi dua, neu thich choi thi moi den day, ca em va cai em gi gi do.
  9. chengfoiyeong

chengfoiyeong Thành viên mới Đang bị khóa

Bây giờ anh thích so sánh thế nào hả anh??? chỉ bank account thôi hay tất cả tài sản và con xe hơn 100000 USD của anh nữa ạ, anh thích chơi không?? không biết ở London anh làm gì mà giàu thế ạ em sợ đến phát run lên đây này, mà sao anh tự tin nhỉ anh nghĩ người ở VN thì nghèo lắm ạ, thế anh có mấy chục triệu pounds hả anh?? anh nghĩ không ai có nhiều tiền bằng anh à???

BÙM CHÉO..........CHẾT CHƯA???

Được chengfoiyeong sửa chữa / chuyển vào 00:37 ngày 09/06/2003
  10. Boyversace

Boyversace Thành viên rất tích cực

Bình tĩnh đi cưng. Những chuyện vớ vẩn này nên bỏ qau không số phận lại bị khoá giống cái bài Mua đồ hiệu của cưng đấy. Hiểu ra vấn đề chưa?
    Moschino