1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thùng rác ( Rycecle bin - Bỏ những cái không cần thiết )

Chủ đề trong 'Bóng đá Việt Nam' bởi trungbanh, 25/04/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trungbanh

trungbanh Thành viên mới

Các bác ơi !!!!!!SAo ko ai tạo cho đội bóng BÌNH DƯƠNG nhỉ để mọi người vào có thể đọc được đây.Ai giúp Tôi với chứ.ĐA TẠ,ĐA TẠ
  2. trungbanh

trungbanh Thành viên mới

Day la` hi`nh cua doi bo''ng BINH DUONG >Co'' ai va`o day giu''p toi vo*''i .DOi bo''ng CHELSEA cua VIET NAM ma`.
    http://www.bongdabinhduong.com/uploads/bfc/photo/gallery/bfcphoto014.jpg
  3. chuoinai

chuoinai Thành viên mới

Muốn lập một Box mới thì bạn nên làm một cái đơn xin thành lập đến BQT TTVN. Hình như phải có khoảng 30 thành viên trở lên là được thì phải (not sure). Vào các Box khác lập 1 topic kêu gọi mọi người ủng hộ như mấy Box gần đây ( AS Roma, HAGL, SĐ.NĐ).
    Chúc vui vẻ !
  4. mong_co_anh_o_ben

mong_co_anh_o_ben Thành viên mới

bình dương là đội nào vậy? tôi mới nghe thấy
  5. trungbanh

trungbanh Thành viên mới

Bác là ng ở đâu vậy?ma` sao lại ko biết đội bóng bình dương nhi?bác cho em hỏi :Bác có hay xem kinhdo_vlit ko ?Bác yếu htông tin về bóng đá quá đấy
  6. nguyenvantruongvn

nguyenvantruongvn Thành viên quen thuộc

thông báo tới các thành viên

theo thông báo mới của admin. thành viên nào vào diễn đàn để gây rối, chúng tôi được phép treo 3 tháng, dù không vi phạm quy định của ttvn.
    vậy các thành viên trước đây vào box mục đích phá hoại hãy cẩn thận đừng để tôi phải treo .
    tôi cũng không muốn treo thành viên ,nhưng vì sự trong sạch lành mạnh của box, chúng tôi phải làm vậy .mong những người bị treo thông cảm . đừng trách chúng tôi
    tiên trách kỷ hậu trách nhân
  7. roiviec

roiviec Thành viên mới

Mót ơi cho tớ hỏi một tí:
    - Thế nào gọi là "gây rối" vậy mót, hay là bất đồng quan điểm với mót thì gọi là gây rối. Chắc là mót cũng nên đưa ra tiêu chuẩn đi, để chúng tớ còn biết mà té sớm mót ạ. Chứ nói như thế nó chung quá, vì nó phụ thuộc quá nhiều vào các mót, mà chúng tớ thì lại chẳng tin các mót mấy cả.
    - Thứ 2 là, mỗi bài viết của chúng tớ, nếu không vi phạm quy định của ttvnol, nghĩa là không làm loãng hay đi lệch các chủ đề, không gây mất đoàn kết, không spam... thì mót cũng chả có quyền gì mà bảo là nó gây rối cả mót nhỉ
    - Thứ 3 nữa là, đề nghị mót viết cho đúng chính tả, cả tên topic cũng sai. Trong bài thì nên có dấu chấm, dấu phẩy để ngăn cách các câu, đầu câu thì phải viết hoa... Những cái này góp phần làm trong sáng tiếng Việt, và hình như Admin cũng có nói ở đâu đó rồi đấy. Nếu các thành viên khác học tập mót, viết như vậy thì cái diễn đàn này thành cái gì !!?
    Đây là những góp ý làm lành mạnh hoá cái box này, mót đừng gán cho tớ cái chức danh "gây rối" mà treo tớ 3 tháng mót nhá. Tớ sợ lắm rồi đấy
  8. nguyenvantruongvn

ai gây rối chúng tôi sẽ thông báo lên diễn đàn
    những nick bị coi là gây rối sau thời gian bị treo có thể sẽ không được gửi bài vào box.nếu gửi dù hay, dù giở chúng tôi cũng xoá .
    nick roiviechon đã bị treo bởi nick này vào diễn đàn với mục đích không thiện chí ,mọi thành viên đều biết sự không thiện chí của thành viên này.
    rất may cho người lập ra nick roiviechon là chúng tôi quản lý nick ,chứ không quản lý người lập ra nick, vì vậy người lập ra nick roiviechon có thể dùng nick khác thiện chí hơn vào diễn đàn chúng tôi không ý kiến
  9. nguyenvantruongvn

chúng tôi cũng Thông báo với thành viên một tin mừng box chúng ta có thể mấy ngày tới sẽ cực kỳ sôi động ,
  10. roiviec

roiviec Thành viên mới

Chắc thắc mắc thì không bị coi là gây rối đâu nhỉ:
    Tớ thấy rất buồn cười, ở cái chỗ là, cái nick roiviechon nó chỉ post bài để đấu tranh khi cái nick chính của nó bị treo không hợp lý, ấy vậy mà... Mà mọi người biết, mọi người là ai đấy nhỉ, 3 mót hả. Hay ta thử trưng cầu dân ý của các thành viên đã post bài trong box này nhá Hay ho thật đấy.
    Buòn cười quá nhỉ.
    (Nói nhỏ với ông truongvn nhá: Tớ nói thật chứ nick thì cả rừng, tớ cũng có chừng vài 3 chục cái. IP thì chẳng bao giờ có thể quản được, nên chẳng có cái gì là may cả, ông có hiểu ý không? Với cả nhắc mãi không được, sau dấu chấm (.) thì phải viết hoa, và cái lý do treo nick cũng sai chính tả đấy, đi sửa đi)
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa