1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thùng rác

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi demon13, 15/04/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. demon13

demon13 Thành viên mới

Ừ thế đấy, tớ chỉ có thế đấy thì sao thì sao??
    Tớ căm thù cái việc muốn mặt đi khất nợ đối tác, lúc cò kè bớt giá của các bạn ấy hứa hẹn đâu ra đấy thế rồi đến tháng tớ làm thanh toán thì ko thèm kí, tớ chả hiểu nổi tớ có lấy tiền đấy đi chơi đâu mà toàn bị ném tập tài liệu rồi chửi: " Con điên này tao .... éo kí"
    Rồi tớ phải muối mặt đi khất nợ, rồi đến lúc đối tác cắt dịch vụ lại chửi tớ, làm ăn chậm chạp, ko nhanh nhạy.... grừ tớ thích khất nợ lắm đấy... tớ chán ghét công việc này, tớ chán ghét các bạn, tớ chán ghét điện thoại tớ chán, tớ chán hết rồi ý.

Tớ chán ghét cái việc phải nhắc nhở các bạn deadline, các bạn nhận lương của công ty không phải để nhận dự án hàng mấy tháng rồi mỗi ngày bôi ra một tí làm tớ mất công tổng hợp cho các bạn rồi đến lúc deadline gần đến đá vào đít các bạn, chửi mắng các bạn, mua đồ ăn nịnh nọt các bạn, gọi các bạn là hót boi hót gơn rồi còn phải đưa các bạn đi hát karaoke khi xong việc nữa tớ chán ghét các bạn.

Tớ căm thù cái công việc làm dâu trăm họ này, tớ hem phải bách khoa toàn thư các bạn đừng trong chờ tớ biết được developer làm gì, rồi tester làm gì rồi latency rồi packet loss, tớ chỉ biết nó là gì chứ ko biết các tiêu chuẩn nhé hic hic, các bạn cứ đùa tớ, hỏi tớ rồi bảo ớ thế mà ko biết á?? Hic hic

Hôm nay các bạn làm tớ buồn lắm ý, tớ cũng đã làm đủ mọi cách cover cho các bạn, thúc giục các bạn, rồi che giấu cho các bạn nhưn g ko ngờ sếp tìm ra lỗi của các bạn và các bạn là xì xèo với nhau là tớ báo sếp, tớ chẳng muốn giải thích nữa, tớ chỉ buồn thôi, các bạn làm tớ buồn thật đấy.... Thôi tớ xả ở đây thôi, ở công ty thôi tớ ko mang bực mình về nhà tớ thật sự chán ghét công việc này chán lắm lắm luôn hic hic:((
  2. Sota

Sota Thành viên rất tích cực

Sếp tớ không bao giờ dám chửi tớ, nhưng sau khi chứng kiến sếp chửi nhân viên khác tương tự thế thì tớ lẳng lặng chuồn.
    Nguyên tắc: không làm việc cho bọn vô văn hoá.
  3. changtraidentumuathu

changtraidentumuathu Thành viên mới

Lại còn văn hóa chợ búa nơi công sở cơ à. Chỉ biết thằng nào, con nào mà dám chửi mình kiểu éo, ắc mình ập chít mịa nó luôn. Không cần biết là chủ tịch hay giám đốc :)).
  4. congiodumuc

congiodumuc Thành viên mới

phù phù phù
    ngủ ngon nhé bé
  5. demon13

demon13 Thành viên mới

Ờ đấy, tớ thế đấy, tớ chả lẽ đến cái quyền chọn lưu số điện thoại của ai cũng ko có hay sao. Đời tớ thù nhất loại đàn ông con trai vô duyên, người ta ko thích trả lời điện thoại còn cố gọi rồi còn rất lịch sự dập máy không thèm nói là thôi nhé bb bạn hay đại loại thế. Mình thù, gọi điện duyên ko chịu được ý, ko nể mặt anh họ mình mình chửi cho tan xác, vớ vẩn không chịu được, cưa gái mà cưa ngu thế này 3 năm nữa, thậm chí 30 năm nữa cũng còn ế dài giai ạ.

Bó tay luôn
  6. congiodumuc

congiodumuc Thành viên mới

:-":-":-"
  7. lovelyciaboy

lovelyciaboy Thành viên tích cực

Nàng lại đi tổng sỉ vả xếp,mí lại mấy đứa nâng trứng,hứng hoa cho nàng hả nàng?
  8. nguoicohuong

nguoicohuong Thành viên mới

bạn ý tốt văn chửi quá :) mình thic bạn ý
  9. .ovalove

.ovalove Thành viên mới

Chửi gì đâu nhỉ? Mềnh đọc như là tâm sự về mối tình đầu ấy chứ,nó mới nhẹ nhàng,dịu dàng làm sao !!

p/s: VN còn đang trong quá tình phát triển nên hiện tại toàn làm ăn kiểu đó thôi,cố gắng vượt qua thì tốt bằng không làm việc khác,chứ sao chiều lòng được cả lũ đó :))!!
  10. nguoicohuong

nguoicohuong Thành viên mới

my idol :-*