1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thuốc chữa viêm mũi dị ứng hiệu quả?

Chủ đề trong 'Sức khoẻ - Y tế' bởi lananh8843, 07/03/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lananh8843

lananh8843 Thành viên mới

Từ nhỏ em đã mắc phải chứng bệnh viêm mũi dị ứng và cũng đã dùng rất nhiều loại thuốc để chữa trị đến bây giờ bệnh viêm mũi dị ứng của em vẫn chưa khỏi, em muốn nhờ các bác tư vấn giúp em xem có loại thuốc chữa nào mà hiệu quả không ạ? Nếu khỏi em hữa sẽ tìm bác để hậu tạ ạ?
  2. lehoang12689

lehoang12689 Thành viên mới

Mình cũng bị viêm mũi dị ứng giống bạn nè nhưng mình dùng cẩm thảo dịch xoang tán bây giờ đã khỏi hẳn rồi, loại này là thuốc nam nên rất tốt cho sức khỏe mà không phải lo về vấn đề tác dụng phụ. Nếu quan tâm bạn có thể xem tại web -- cachchuaviemxoang.com-- Mình giới thiệu cho rất nhiều người và đa phần mọi người đều đã khỏi hết bạn nhé
  3. trantuan201633

trantuan201633 Thành viên mới

Bác dùng thuốc chữa khỏi luôn đi, em trước đây cũng bị căn bệnh đó may mà bố em mua cho em thuốc về uống may mà khỏi hẳn luôn. Em thấy bố em bảo đó là thuốc đông y do người bạn của bố em bảo nên bố em tới mua.
    thuốc đó là cẩm thảo dịch xoang tán, mình cũng chẳng nhớ địa chỉ nữa nhưng bạn cứ lên mạng tìm hiểu xem
  4. nguyenlinh3506

nguyenlinh3506 Thành viên mới

Bạn dùng Cẩm thảo dịch xoang tán nhé, thuốc này chuyện trị xoang lâu năm mà dùng được cho mọi lứa tuổi. Mà bạn cũng nên giữ gìn mũi bạn nữa.
  5. nguyet23584

nguyet23584 Thành viên mới

Nghe mọi người giới thiệu cẩm thảo dịch xoang tán nhiều quá nên mình mua thử về dùng, công nhận là thuốc rất tốt, mình mua 2 hộp dùng mà thấy bệnh giảm rõ rệt