1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

thương tặng....

Chủ đề trong 'Điện Biên' bởi hotty, 19/02/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hotty

hotty Thành viên mới

thương tặng....

cái này gửi tặng 2 người mà tôi yêu thương nhất mà tôi có thể từ bỏ mọi thứ , hy sinh mọi thứ để 2 người có thể ở bên tôi mãi mãi.
    cái này dành tặng cho con khỉ vô tâm với mong muốn con khỉ này bớt đi một chút vô tâm với mọi ng và hãy cố gắng hơn trong cuộc sống và công việc
    cái này tặng con khỉ sắp cưới chồng . hy vọng con khỉ lai gà này sẽ luôn hạnh phúc
    cái này tặng cho những ngưòi bạn thân thiết của tôi trong những năm học hành vất vả nhưng rất vui đó
    cái này tặng cho những ai là special của tôi ( tất cả những special FRIENDs )
    cái này dành tặng cho riêng tôi với mong muốn rằng tôi sẽ luôn mạnh mẽ , tự tin và yêu cuộc sống cũng như yêu chính bản thân mình
  2. hotty

hotty Thành viên mới

cái này tặng cho con gà sắp tốt ngiệp : hãy cố lên nhé, ( cả trong việc học hàng cũng như ...... hehhe. chúng ta sẽ luôn là bạn tốt.
    cái này tặng cho con khỉ cùng phòng , mong rằng khỉ này luôn hạnh phúc và sớm cho các bạn ăn kẹo
    cái này tặng cho con khỉ đang ở trong miền Nam, tao luôn nhớ mày và bố mẹ, sống vui vẻ và hạnh phúc nhé, nhớ gửi ảnh của bé cho tao
    hoa hồnh tình yêu cho chính mình trong ngày lễ tình yêu ( vì không dc tặng hehhe) mặc dù hơi muộn một chút ( vì thấy cái này đẹp quá ko nỡ tặng cho ai cả
    Được hotty sửa chữa / chuyển vào 23:26 ngày 19/02/2006
  3. hotty

hotty Thành viên mới

cái này tặng cho bà chị thân yêu của em, mong chi sớm hoàn thành dc điều mà mọi ng mong muốn( em cũng vậy hihihi)
    cái này cho cô em cứng đầu cứng cổ, cố mà học em nhé
    thằng bạn thân của mình cũng xứng đáng dc cái này chứ nhỉ? hehhêh
    Được hotty sửa chữa / chuyển vào 23:30 ngày 19/02/2006
  4. hotty

hotty Thành viên mới

sau loạt bài về tim với cật, hôm nay sẽ là hoa hông_biểu tượng của tình yêu:
    cái này rất đặc biêt nên dành tặng cho 2 người đặc biệt của tôi với lời cầu chúc người sẽ luôn mạnh khoẻ và mau chóng khỏi bệnh. yêu 2 người rất rất nhiều.
    red rose là để dành cho người đặc biệt tiếp theo mong rằng người này luôn chăm chỉ và thành đạt
    còn hoa này dành cho cô bé con của tôi, cố lên em nhé, lúc nào đó mình sẽ đi chơi với nhau hihih
  5. hotty

hotty Thành viên mới

ặc ặc , không hiểu sao các tranh lại bị nhảy nhhư thế này, mod ơi , giúp tui với
  6. hotty

hotty Thành viên mới

hình như mọi người không có ai để tặng , để biểu lộ tình cảm của mình vậy nhỉ? tôi mở topic này để mọi ng có thể cùng nhau chia se những cảm xúc của mình cho người khác vậy mà hình nhue chỉ có mình tôi độc diễn ở đây vậy. Tuy nhiên tôi vẫn cảm thấy rất vui vì có ng bạn của tôi đã nói là rất xúc động khi nhìn thấy những hình ảnh mà tôi tặng cho bạn ấy cũng như gd của bạn ấy, một thứ rất nhỏ cũng có thể làm cho ng khác hạnh phúc. Vậy tại sao chúng ta không làm?????
  7. binhgiapho

binhgiapho Thành viên mới

Ai cũng có một ai đó để gửi tặng những tình cảm của mình nhưng đôi khi lại không có cơ hội thể hiện và biến nó thành hiện thực thôi.
    Bạn độc diễn bởi vì có nhiều người như thế. Hoặc có những người có những cách bộc lộ khác.
    Tôi nghĩ, những người thân yêu của bạn chắc chắn sẽ rất vui khi biết bạn đã dành cho họ những món quà giản dị mà thú vị ấy.
  8. nhungayxanh

nhungayxanh Thành viên mới

Tuyệt đấy chứ, ít nhất cũng mang lại cảm xúc cho những người nhấn vào topic này.
  9. hotty

hotty Thành viên mới

cảm ơn các bạn rất nhiều vì đã cổ vũ cho tôi, tôi thực sự mong rằng topic này sẽ có nh sự ủng hộ hơn nữa từ mọi ng , để nag lại niềm vui và hạnh phúc cho người khác, đó không nhất thiết phải là một món quà ho hay đắt tiền mà đó là tấm lòng của ng gửi, cũng giống như một chiếc thiếp tự là thì bao giờ cũng hơn là một chiếc thiếp in công nghiệp phải không>?
  10. hotty

hotty Thành viên mới

lâu lắm rồi không vào đây. vì cuộc sống sao mà bon chen và bận rộn thế không biết nữa. Nhiều khi cảm thấy kiệt quệ không sống nổi. Nhưng sao vẫn phải cố gắng chứ?
    Những lúc ấy lại nghĩ đến nh ng sinh ra mình, nhớ lại câu mẹ nói" con có làm sao thì không biết mẹ phải sống thế nào" lại thấy mình thật sự không thhể ích kỷ dc.
    cảm ơn bố mẹ đã cho con cuộc sống này và hco con dc như ngày hôm nay