1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tí Sài Gòn ghé thăm

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi tmhung, 30/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tmhung

tmhung Thành viên mới

Tí Sài Gòn ghé thăm

e hèm , em vốn nghe nói các cô chụt hải phòng mê li lắm , hum nay có dịp vô đây thưởng ngoạn 1 vòng xem sao ,
    thế cô nèo xinh đẹp dễ sương cứ vô đây Phò Mã tặng quà nì

view my forum : www.cuphoc.com
  2. anhchuotbeo

anhchuotbeo Thành viên mới

Bác lại chậm nữa rồi. Có 2 người bác nhớ tránh nhé : Girlyeumautim@ và xuongca@.
    &nbsp;Người là ngôi sao trời caoTôi chỉ ngắm nhìn, ao ước thế thôi</P
  3. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

He he . Bác thấy cô nào được , bác khiêng đi cho bọn em nhờ .
    Đừng yêu anh em nhé​
  4. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Ê cái tên ACB@ kia, ta làm gì mi mà mi cứ bêu riếu ta hoài vậy? Hic hic....đồ........độc ác, chắc tại tui ko giới thiệu con gái tôi cho ông nên ông kay cú hở? Được rồi, nhớ đó nhá.
    He he he...mà Sabaga ơi, nói thía có hối hận kod dó, đã uốn lưỡi 7 lần truqwớc khi nói chưa? Tôi thì ko sao, nhưng ....còn ....@ thì ko bít được đâu, có khi người ta đi rồi ông lại....ngồi 1 mình để nuốt giọt lệ rơi đó nhở?
    To TMHUNG@: đồng chí phò mã, vị vua tương lai ơi ơi, đúng là con gái HP, nhất là các nàng chuột Hp thì càng mê li, nhưng bạn nên cẩn thận, (ko phải cẩn thận với tụi tớ) mà là cẩn thận với hoàng hậu tương lai MAIANH ấy.......hi`.....có gì xảy ra tớ ko chịu trách nhiệm đâu.

Dẫu xa nhau mà em luôn tin rằng, trái tim mình cùng nhịp đập với nhau, tình em vẫn 1 lòng, dù xa mãi ngàn trùng, mong 1 ngày mới mình sẽ bên nhau trọn đời
  5. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bạn mất @ thì bạn đi bộ à . Khổ , mày cứ làm cho bạn suy nghĩ thui
    Đừng yêu anh em nhé​
  6. nguyenvietbach

nguyenvietbach Thành viên rất tích cực

Tớ thấy nó cứ chuối chuối thế nào ý.
    Bác đi khắp các box 84 mỗi box làm một topic như thế này,loãng quá,nhàm qúa--&gt;chuối quá,đọc đến lần thứ 2 thì tớ ặc ặc không tiêu hoá được.
  7. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

View my forum www.84hp.com
    I love U đã từ lâu lắmTrái tim này dành trọn cho UI need U thực tình là vậyWithout U , thà chết còn hơn <B
  8. anhchuotbeo

anhchuotbeo Thành viên mới

Cùng 84 thì làm wen với nhau cho dzui thui mờ bác!! Có gì đâu mà bác khó tính thế.
    Bên box 84HN nhà bác chẳng có hiếu khách tí nào. Khách vào bác chỉ chực đuổi đi. Thái độ cộc cằn!!! Bạn Mafia@ bên SG có nói năng linh tinh một tí, cả tui lẫn CassieChit@ vào xin lỗi mí bác rồi. Tui là dân HN chính gốc, lúc nào cũng tự hào vì mình có máu HN trong người. Vậy mà cái box HN làm tui xấu hổ qúa . Tui hơi bị sốc, dân HN chuối qúa kinh khủng !!
    Thôi bác NguyenVietBach@ nhé, bác không tiêu hóa nổi thì nôn ra bằng mũi. Đừng cố ăn làm gì!!! Cứ vui vẻ như tụi tui đây có khỏe không?? À, bác có đăng ký ở 84SG, tên bác có trong DS thành viên, bác có yêu cầu xóa thì PM nói với tui nhé!!
    To mí bạn Chuột HP: topic này do tmhung@ lập nên. Tớ thấy vui thì vào theo. Làm quen với nhau cho vui. Nếu mấy bạn không thích giống bên box 84HN. Thì tớ cũng không dám lưu lại chỗ này nữa!!!
    &nbsp;Người là ngôi sao trời caoTôi chỉ ngắm nhìn, ao ước thế thôi</P
  9. em_chua_biet_yeu

em_chua_biet_yeu Thành viên quen thuộc

E hèm , ko biết giữa các bạn với 84hn thế nào nhưng mà đây là 84hp , và ở đây chúng tớ luôn chào đón tất cả mọi người ghé thăm . Nhưng có chuyện gì xảy ra sau này thì tụi tớ ko chịu trách nhiệm đâu nhé
    Love means never having to say you're sorry
    Love , love more , love forever
  10. tmhung

tmhung Thành viên mới

choi` oi , béo@ ơi là béo@ , cho em xin , bác làm cuộc tấn công của em qua box HN bị hỏng rùi , bây giờ em qua đây bác củng qua theo là sao vậy , tha cho em , ( ko thui em ko tha cho cháp@ yêu quái của bác đâu )
    í mà cái bạn gì đó đó làm sao biết MA nhở , mà còn biết là MA và phò mã này nữa chứ ,, béo@ lộ bí mật quốc gia hả , siệt tình
    thế có cô chụt hải phòng nèo cho em biết nick yahoo hay số phone để em tò tí te ko nà
    view my forum : www.cuphoc.com