1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tí Sài Gòn ghé thăm

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi tmhung, 30/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenvietbach

nguyenvietbach Thành viên rất tích cực

To Anhchuotbeo@ cái vụ kía thì tớ không biết và cũng không tham gia vào đó,còn ý tớ nói là nói cái topic của tmhung thôi,tớ nói thật chứ các bạn cứ post bài như thế thì dễ mất lòng quá.
    Tớ chỉ muốn góp ý với bạn tmhung@ thế thôi,còn chuyện của mấy người với mấy bạn bên 84 Hn thì tớ không biết và cũng chẳng muốn nói làm gì.
    Còn cậu muốn nghĩ thế nào thì tuỳ cậu thôi.Tớ không có ý kiến gì cả,tớ thấy hình như các cậu tưởng tớ vào đây post bài để phá các cậu và để cãi nhau với các cậu hả thế thì xin lỗi nhé tớ không có thời gian.
    Tớ cũng sẽ chỉ post nốt bài này trong topic này thôi.
    Chúc các cậu vui vẻ .
  2. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ông Bách cứ quan trọng hoá vấn đề . Loãng thì dễ húp có thế thôi . Có nhất thiết phải nói câu " không tiêu hoá được " , nghe nó phản cảm lắm .
    Còn anh chuột SG nèo muốn làm " dê " Hải Phòng thì cứ vác trầu cau qua bên nì . Tình hình là đang âm thịnh dương suy
    Đừng yêu anh em nhé​
  3. nguyenly

nguyenly Thành viên quen thuộc

các ông làm cái gi` vậy
    có cần phải căng thẳng với nhau như vậy không.hoa` bình và hữu nghị đang là chủ trương của nước ta đó.
    ma` làm sao ông bách chuyên quan trọng hoá vấn đề lên vậy?
    mọi việc đêu` có thể giải quyết được bằng đàm phán mà
    TÍ LANG THANG,
    I WANT MY HAT EMTY
    TO ME LOVE YOU ONLY
  4. em_chua_biet_yeu

em_chua_biet_yeu Thành viên quen thuộc

Bình tĩnh tự tin , ít cay cú thôi

The smlie on your face let's me know that you need me .
    There's a truth in your eyes saying you'll never leave m
  5. tsheu_hi

tsheu_hi Thành viên mới

Hihì, HP dễ sương nhỉ?Chả bù cho HN, lại càng làm thêm ác cảm nơi em, 1 người vốn bị ảnh hưởng nặng bởi tư tưởng chia để trị của Pháp ( Béo bình tĩnh nhé, tse chỉ nói thiệt lòng mình thui, nhưng cũng bít ghét có chọn lọc)
    Mà ở đây âm thịnh dương suy thì sao em làm việc được hả chời
    To :tmhung@, cái chữ Maianh to tổ bố trên cái tit, ai mà ko thấy chứ

<LI class=MsoNormal style="MARGIN: 0in 0in 0pt; COLOR: #000099; mso-margin-top-alt: auto; mso-margin-bottom-alt: auto; mso-list: l0 leve
  6. Alone_Knight

Alone_Knight Thành viên rất tích cực

Nếu ACB@ kiên nhẫn hơn 1 chút cùng ngồi lại với tớ để tháo gỡ vấn đề thì đâu đến nỗi như vậy !
    Mất hết cả hứng sang Melborne làm MBA thì sẽ alô rủ ACB đi uống cafe
    (¯`v´¯) TTTTTTTTTTTTTTTTTT (¯`v´¯)
  7. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Hic hic....oái...sao lại như thía? 2 bên có trục trặc à? Thôi làm hoà đi, dù sao cũng là hội chuột, tại sao các bạn phải gây nhau làm gì? Thôi nhá.....
    Dẫu xa nhau mà em luôn tin rằng, trái tim mình cùng nhịp đập với nhau, tình em vẫn 1 lòng, dù xa mãi ngàn trùng, mong 1 ngày mới mình sẽ bên nhau trọn đời
  8. anhchuotbeo

anhchuotbeo Thành viên mới

Hơi thất vọng khi ACB nói như vậy về 84HN .
    Lại càng thất vọng hơn khi bạn nói như vậy với @nguyenvietbach Thực sự tôi không ngờ rằng mod của 84SG lại có thể hồ đồ đến như vậy ! Nhất là khi @nguyenvietbach lại là 1 trong những người đi tiên phong ủng hộ casechit lập box 84SG !
    &lt;BLOCKQUOTE id=quote&gt;&lt;font size=1 face="Arial" id=quote&gt;Trích từ:Thôi bác NguyenVietBach@ nhé, bác không tiêu hóa nổi thì nôn ra bằng mũi. Đừng cố ăn làm gì!!! Cứ vui vẻ như tụi tui đây có khỏe không?? À, bác có đăng ký ở 84SG, tên bác có trong DS thành viên, bác có yêu cầu xóa thì PM nói với tui nhé ! [/QUOTE]
    Nếu ACB@ kiên nhẫn hơn 1 chút cùng ngồi lại với tớ để tháo gỡ vấn đề thì đâu đến nỗi như vậy !
    Mất hết cả hứng sang Melborne làm MBA thì sẽ alô rủ ACB đi uống cafe
    [/QUOTE]
    Còn tui thì chẳng ngờ thành viên box HN lại có thái độ như vậy!!! Tới 3, 4 người vào nói rất sốc. Trong đó có cả NVB@ đáng kính của tui nữa, bác ấy đuổi ai về địa phương nấy!!!
    Tui là Mod thì là Mod chứ. Không thích cái gì thì tui nói vậy. Mod chẳng qua chỉ là cái chức. Mọi người tín nhiệm thì bầu lên. Trong box 84SG thì tui cố gắng hoàn thành công việc của mình. Sang đến 84HN thì tui cũng như mọi thành viên bình thường thui, bác vẫn có thể sửa, xóa bài của tui!!!
    Nói chung nguyên ttvn có 3 box 84 ở 3 nơi. SG ra đời sau cùng. Thành viên 3 box cứ giao lưu với nhau, tui không í kiến gì phản đối cả. Làm hòa được thì tốt cho tất cả mọi người.
    Cuppa Coffee? Có ai mún uống cafe không? Một ly cafe đen nhé!!
  9. RO_BIN_HOOD_new

RO_BIN_HOOD_new Thành viên tích cực

Đúng thế làm hoà đi mọi người , chấm dứt tranh cãi nhé , đây là chỗ để mọi người giao lưu và làm quen . Mọi bài viết không có liên quan sẽ bị xoá hoặc sửa .
  10. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

ặ hay, thưa cĂc bĂc bên SG ko giao lặu vỏằ>i tỏằƠi em nỏằa à? sao cỏằâ 'ỏằ cỏưp 'ỏn vỏƠn 'ỏằ này thưa? Em bỏÊo cĂi này nhĂ, bĂc nào mà ko làm quen vỏằ>i girl HP là 1 'iỏằu 'Ăng tiỏc lỏm 'ó, phư 1 nỏằưa cuỏằTc 'ỏằi 'ỏƠy.
    Dỏôu xa nhau mà em luôn tin rỏng, trĂi tim mơnh cạng nhỏằi nhau, tơnh em vỏôn 1 lòng, dạ xa mÊi ngàn trạng, mong 1 ngày mỏằ>i mơnh sỏẵ bên nhau trỏằn 'ỏằi