1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tí Sài Gòn ghé thăm

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi tmhung, 30/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Ôi rời....2 đồng chí chuột bạn sao lại bị treo nick thía kia? Hic hic....
    Dẫu xa nhau mà em luôn tin rằng, trái tim mình cùng nhịp đập với nhau, tình em vẫn 1 lòng, dù xa mãi ngàn trùng, mong 1 ngày mới mình sẽ bên nhau trọn đời
  2. Luckymonster

Luckymonster Thành viên quen thuộc

Chào mọi người, luck này qua chậm quá. Nhưng có còn hơn không. Hân hạnh làm quen với tất cả các chuột bên HP. Nhất là cô bạn Girlyeumautim@. Cái ảnh đại diện đẹp quá !
    Cho Luck add nick mấy bạn vào list nhé !

Con gái là một sinh vật kỳ lạ, càng giao tiếp nhiều thì càng thấy khó hiểu và phải luôn tiếp tục bằng cách...bắt đầu.

3. 113acgnoux

113acgnoux Thành viên mới

hic hic, hoá ra con gái chỉ được coi là một sinh vật kỳ lạ thui ah, ặc ặc, hơi bị tự ái,
  4. Luckymonster

Đến giờ Luck@ này vẫn chưa hiểu con gái. Nhưng mà Luck@ cũng chả muốn hiểu hết nữa, chỉ hiểu vừa vừa thôi, thế mới có chuyện để nói. YIM của bạn là gì vậy ?

Con gái là một sinh vật kỳ lạ, càng giao tiếp nhiều thì càng thấy khó hiểu và phải luôn tiếp tục bằng cách...bắt đầu.

5. girlyeumautim

Hi`.....hân hạnh...hân hạnh quá bạn Luck ạ. Tiện thể đây cảm ơn luôn lời khen của Luck@ về cái ảnh địa diện của mình nghen, lâu lắm rồi mới có người khen cái Avatar của Girl đấy, hic hic.....Girl tự hào về cái ảnh đó lắm, thích cực đấy, nên đến bi giờ vẫn chưa chịu đổi ảnh đại diện.
    Còn về cái chữ kí của Luck, hi`....con gái càng khó hiểu, thì con trai các cậu càng phải tìm hiểu, và vì thế các cậu ko ngừng khám phá, chính vì vậy mà tụi tớ mới giữ chân được các cậuc hứ, nếu dễ hiểu quá thì các cậu chán tụi tớ ngay thôi mờ.

Dẫu xa nhau mà em luôn tin rằng, trái tim mình cùng nhịp đập với nhau, tình em vẫn 1 lòng, dù xa mãi ngàn trùng, mong 1 ngày mới mình sẽ bên nhau trọn đời
  6. 113acgnoux

xuongca311version2 , Ngay bi giờ có trên mạng không ???
    [red]if i find one true sentence inside ur heart..... do you believe that i''m loving you ?, my brother ???
    Được 113acgnoux sửa chữa / chuyển vào 11:15 ngày 08/09/2003
  7. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

Ảnh đại diện của GnR bi giờ mới là đỉnh nhất ................ các bạn nhờ ???
    I love U đã từ lâu lắmTrái tim này dành trọn cho UI need U thực tình là vậyWithout U , thà chết còn hơn <B
  8. 113acgnoux

Hình như là người iu hay sao ấy nhở ??? &lt;== thế mới kay chứ
    if i find one true sentence inside ur heart..... do you believe that i''m loving you ?my brother ???
    Được 113acgnoux sửa chữa / chuyển vào 11:31 ngày 08/09/2003
  9. Luckymonster

To GNR : nói thật bạn đừng buồn. Ảnh xấu thì người trong ảnh không thể đẹp nổi. Bạn gì đó trong ảnh nhìn không được rõ. Lần sau bạn muốn tôn vinh người ta thì kiếm tấm nào đẹp đẹp hẵng xài.
    Girlyeumautim@ : Nếu mà muốn hiểu girlyeumautim@ thì sẽ mất hết bao nhiêu năm nhỉ ?
    &nbsp;

Con gái là một sinh vật kỳ lạ, càng giao tiếp nhiều thì càng thấy khó hiểu và&nbsp;phải luôn tiếp tục bằng cách...bắt đầu.

10. girlyeumautim

Chỗ này là chỗ cho cha Long Râu khoe ảnh dại diện à? Ảnh mờ quá đi, khỏi khoe...he he he.....khổ thân nhở?
    To Luck@: nếu muốn hiểu Girl@ thì có thể chỉ mất 1 ngày, 1 tháng, 1 năm và có thể thậm chí là 1 đời.... hi`.......