1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tí Sài Gòn ghé thăm

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi tmhung, 30/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenvietbach

nguyenvietbach Thành viên rất tích cực

Tớ chả khoe cái avatar làm gì khoe cái chữ kí cho nó mới mẻ.mọi người thấy cái chữ kí của tớ thế nào,đẹp đấy chứ.
    Ê girltim@ cái avatar hỏng rồi còn đâu mà bảo là vẫn chưa muốn thay.
    To Longrâu@ đúng là ảnh xấu,người thì cũng hơi "đẹp" nhưng cho vào một cái ảnh như thế mất đi 50%
    To Lucky ban đầu tớ nhầm cậu vơi Ngoc Nhi hi` thấy cái nick của cậu giống cái YM của Ngoc Nhi quá
  2. nguyenly

nguyenly Thành viên quen thuộc

Ảnh đại diện của GnR bi giờ mới là đỉnh nhất ................ các bạn nhờ ???
    I love U đã từ lâu lắm
    Trái tim này dành trọn cho U
    I need U thực tình là vậy
    Without U , thà chết còn hơn
    Gửi lúc 11:24, 08/09/2003

113acgnoux
    "Voi còi xương", thích ăn tương, trông "dễ thương", "iu" anh D...... hơ hơ

hic hic, Virgin Islands
    Thành viên từ 27/08/2003
    đã được 1 người bình chọn (5)
    Than phiền
    --------------------------------------------------------------------------------
    Hình như là người iu hay sao ấy nhở ??? <== thế mới kay chứ
    if i find one true sentence inside ur heart..... do you believe that i''''m loving you ?my brother ???
    Được 113acgnoux sửa chữa / chuyển vào 11:31 ngày 08/09/2003

Gửi lúc 11:31, 08/09/2003

Luckymonster
    Tí quái, nhân viên mật của tổng công ty Monster. Cảnh sát chìm của vương quốc chuột. Movie''s Fan.

Hồ Chí Minh, Vietnam
    Thành viên từ 20/05/2002
    đã được 8 người bình chọn (4)
    Than phiền
    --------------------------------------------------------------------------------
    To GNR : nói thật bạn đừng buồn. Ảnh xấu thì người trong ảnh không thể đẹp nổi. Bạn gì đó trong ảnh nhìn không được rõ. Lần sau bạn muốn tôn vinh người ta thì kiếm tấm nào đẹp đẹp hẵng xài.
    Girlyeumautim@ : Nếu mà muốn hiểu girlyeumautim@ thì sẽ mất hết bao nhiêu năm nhỉ ?

Con gái là một sinh vật kỳ lạ, càng giao tiếp nhiều thì càng thấy khó hiểu và phải luôn tiếp tục bằng cách...bắt đầu.

Gửi lúc 23:58, 08/09/2003

girlyeumautim
    Before U ask: did my friend do anything for me, first U should ask: did I do anything for them.

Hải Phòng, Vietnam
    Thành viên từ 21/02/2002
    đã được 141 người bình chọn (4.85)
    Than phiền
    Chỗ này là chỗ cho cha Long Râu khoe ảnh dại diện à? Ảnh mờ quá đi, khỏi khoe...he he he.....khổ thân nhở?
    To Luck@: nếu muốn hiểu Girl@ thì có thể chỉ mất 1 ngày, 1 tháng, 1 năm và có thể thậm chí là 1 đời.... hi`.......
    Dẫu xa nhau mà em luôn tin rằng, trái tim mình cùng nhịp đập với nhau, tình em vẫn 1 lòng, dù xa mãi ngàn trùng, mong 1 ngày mới mình sẽ bên nhau trọn đời

Gửi lúc 10:59, 09/09/2003

nguyenvietbach
    1984 Club member

1 mi`n, Syria
    Thành viên từ 31/07/2002
    đã được 248 người bình chọn (4.79)
    Than phiền
    Tớ chả khoe cái avatar làm gì khoe cái chữ kí cho nó mới mẻ.mọi người thấy cái chữ kí của tớ thế nào,đẹp đấy chứ.
    Ê girltim@ cái avatar hỏng rồi còn đâu mà bảo là vẫn chưa muốn thay.
    To Longrâu@ đúng là ảnh xấu,người thì cũng hơi "đẹp" nhưng cho vào một cái ảnh như thế mất đi 50%
    To Lucky ban đầu tớ nhầm cậu vơi Ngoc Nhi hi` thấy cái nick của cậu giống cái YM của Ngoc Nhi quá

cái gì vậy không hiểu nổi nữa các bác làm cái gì nữa .có thế thôi mà cũng loạn cả lên.hic hic
    còn thằng long ROSE@ cái ảnh đấy thì mày về treo lên đầu giường ấy tối ngủ còn mơ
    HUNTER HUNT THE DEATH
  3. xuongca311

xuongca311 Thành viên rất tích cực

Mún hiểu phải rò từ đầu chớ, post từ đó thì làm sao mà hỉu
    ( ơ mà cụ thể là không hỉu chỗ nào ??? )
    Anh "......" ơi
    xuongca iu anh
  4. beautytrap

beautytrap Thành viên mới

Kể từ khi trap@ cô nương đặt chân vào đất này thì mọi tranh chấp về avatar hay chữ ký đều phải chấm dứt vì không ai có thể wa mặt được bổn cô nương đâu kekeke
    Chụt xì gòn chúng tớ hy vọng cuộc thăm viếng này sẽ không thất bại như lần đổ bộ sang hang chụt HN . Tớ không mún nhắc lại để tránh việc SG và HN lại cãi nhau ngay trước mặt chủ nhà HP thì thật đáng xấu hổ cho cả 2 phía .
    Tí phò mã vẫn chưa rút ra bài học hay seo mà còn đang đi vào vết xe đổ của mình thía. Ai cho phép đuổi mafia@ hả, cho dù là hoàng đế cũng không dám thì 1 gã phò mã dựa hơi vợ có khả năng seo ? Há chẳng phải wá coi thường chị em nhà mafia@, nhất là trap@ hay sao , đừng để chút tình đồng loại ( chụt ) cũng không còn .
    Kekeke, chị mafia@ đã đến trước gòi à, thía mờ không kêu em út một tiếng, cùng đi cho zui. Để em còn bảo vệ cho chị chứ tên grave@ tuy ở đây nhưng vai vế có vẻ hông đủ bảo kê cho godmother đâu, phải hông grave@
    Á, sém wên mục đích chính gòi kakaka. Các chụt nam HP có nhã hứng ghé chơi nhà mafia tụi tớ hông Càng bảnh càng tốt, chả là con mèo bé bỏng nhà tớ dạo nì đang đói, nhưng bữa tối mà không đẹp mắt thì bé cat@ hông chịu ăn . Hichic, có bạn nèo hy sinh vì nghĩa lớn hông, trap@ hứa lo hậu sự chu đáo, chắc các pác cũng thừa bít tài của grave@ gòi ha kekekekekekek
    If Im smart then I run away
    But Im not so I stay
    Havent u heard? I fell in love with a beautytrap.
    (^_^) (^_^) Beautytrap_Dangerous minds (^_^) (^_^)
    Được beautytrap sửa chữa / chuyển vào 17:12 ngày 19/09/2003
  5. hoangmanhhung

hoangmanhhung Thành viên quen thuộc

Híc híc.............Cô nương xinh đẹp ơi! Sao lại mong cho cuộc viếng thăm này thất bại thế, người ta mong thành ko công được thì cô lại mong thất bại, chán hehehe......................................
  6. tmhung

tmhung Thành viên mới

hèm hèm , nhà mafia đi ga chỗ khác khủng bố è , méc chit@ sư phụ , méc beo@ đại ca à
    hèm hèm , thế các cô hải phòng xing đẹp cứ ga đứng xếp thành 1 hàng để lờm quen nờ , đẹp đứng trước , xấu đứng sau, nhà mafia đứng chót , chap@ cuối cùng
    nói nhỏ với các bác hải phòng nà, thế các bác có biết tại sao em qua đây ko , chậc chậc, chắc các bác cũng nghĩ ga hen , ôi .....
    view my forum : www.cuphoc.com
  7. MAFIA_GIRL

MAFIA_GIRL Thành viên quen thuộc

hê hê ............. chú Hùng vẫn chưa từ bỏ ý định săn bắt gái đi à hờ hờ ............... bên box84SG ko được ems nào , vì tui mà mất đường làm ăn nên fải mò sang đây à ................ ái chà chà ...................... xin có lời chia buồn với chú , các ems HP ko fải tay vừa đâu à ................. đáng lẽ trước khi xâm nhập thị trường thì chú fải tìm hiểu trước chứ hehe ................. .................còn nhà mafia xấu nhất à .......... chậc chậc ................... chú này lại ko dám nhìn thẳng vào sự thật roài , khụ khụ ........................ ko ăn được fá cho hôi à , chẹp chẹp ............... thía là ko tốt nhớ bạn hiền hehe ............
    hê hê, sorry các bács HP , em mượn tí đất để có đôi lời với chú Hùng bên em , lâu ngày ko dạy dỗ đâm ra ăn nói linh tinh thía đây ,khơ khơ...............còn bây h lại típ tục chương trình giao liu nào keke ..............

THE GODMOTHER
    Sống là để khỏi bị chết chứ ko fải để trở thành anh hùng
  8. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Các bác cứ cãi nhau trước mặt khách thía , mất hết tính đồng loại ( tí ) . Mà cũng nhắc mấy cô chú , Hải Phòng phải viết Hoa nhá . Hì hì , đùa cái xem có mafia thật không
    Đừng yêu anh em nhé​
  9. beautytrap

beautytrap Thành viên mới

hic , thành thật xin lỗi các bạn chụt HP, chỉ vì trap@ gõ bài trên trong lúc tức khẩu thành thơ nên thiết mất chữ "không" trước chữ "thất bại" làm câu mang ý ngược lại, thông cảm cho sự thiết sót tai hại nì của tớ nha Xin tăng 1 trái địa lôi làm wà nhận lỗi
    .....9...8...7...6...5...4...3...2...1... ZEROOO BÙMMMMM ẦMMMM
    Báo cáo kết wả : một phần căn cứ phía Đông của hang chụt HP tan tành. Không có ngừ bị thương, chỉ có 1 xác chụt cháy đen thui. Theo bộ phận giám định cho bít, trên ngừ nạn nhân có mang huy hiệu hoàng gia 84SG kèm theo 1 số đặc điểm nhận dạng đã khẳng định đây chính là Phò mã của chúng ta Có lẽ phò mã đã hy sinh trong khi đang lén đột nhập căn cứ địch để bắt cóc các chụt nữ HP nhằm đánh vào tâm lý các pác chụt nam Thật là dũng cảm
    Thành kính phân ưu cùng công chúa maianh@
    Chia zui cùng toàn thể TTVN
    But Im not so I stay
  10. nguyenly

nguyenly Thành viên quen thuộc

hic , thành thật xin lỗi các bạn chụt HP, chỉ vì trap@ gõ bài trên trong lúc tức khẩu thành thơ nên thiết mất chữ "không" trước chữ "thất bại" làm câu mang ý ngược lại, thông cảm cho sự thiết sót tai hại nì của tớ nha Xin tăng 1 trái địa lôi làm wà nhận lỗi
    .....9...8...7...6...5...4...3...2...1... ZEROOO BÙMMMMM ẦMMMM
    Báo cáo kết wả : một phần căn cứ phía Đông của hang chụt HP tan tành. Không có ngừ bị thương, chỉ có 1 xác chụt cháy đen thui. Theo bộ phận giám định cho bít, trên ngừ nạn nhân có mang huy hiệu hoàng gia 84SG kèm theo 1 số đặc điểm nhận dạng đã khẳng định đây chính là Phò mã của chúng ta Có lẽ phò mã đã hy sinh trong khi đang lén đột nhập căn cứ địch để bắt cóc các chụt nữ HP nhằm đánh vào tâm lý các pác chụt nam Thật là dũng cảm
    Thành kính phân ưu cùng công chúa maianh@
    Chia zui cùng toàn thể TTVN
    But Im not so I stay

khiếp vậy sao coi chừng zô nhặt sác vuớng vao` vai` quả MINE còn sót nổ banh sác bây giờ
    HUNTER HUNT THE DEATH