1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tí Sài Gòn ghé thăm

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi tmhung, 30/08/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. MAFIA_GIRL

MAFIA_GIRL Thành viên quen thuộc

hê hê ................. con trap@ này giỏi thiệt ...................wa đây thử vũ khí rùi xả rác ở đây lun hehe ..................................zậy mờ các bác HP chả có ý kiến zì hít .................. khục .................... các bács ở đây dễ tính ghia đi ................. để hum nào tớ wa xả bomb típ hehe..................

THE GODMOTHER
    Sống là để khỏi bị chết chứ ko fải để trở thành anh hùng
  2. beautytrap

beautytrap Thành viên mới

Kaakakakak, các pác HP đâu có hiền như chị nghĩ đâu chị mafia@ chỉ vì chị em mình hư wé, hết thuốc chữa nên các pác ấy đành chờ đến khi chị em mình phá banh chành xong gòi gom zô khám lun một thể đó . Nhưng mà đến lúc đó thì tụi mình đã cao bay xa chạy òi kekekekeke. Nhân lúc này, còn gì phá được thì phá hết nha chị. Mà seo chưa thấy con mèo lười nhà mình xuất binh dzị kà
    If Im smart then I run away
    But Im not so I stay
    Havent u heard? I fell in love with a beautytrap.
    (^_^) (^_^) Beautytrap_Dangerous minds (^_^) (^_^)
  3. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ơ thôi ! bỏ bom ác wá bây giờ mới nói được . Gớm , sao mà mù mịt thế , ngất lên ngất xuống . Hụ hụ ... kiểu này viêm phổi hết .
    KHông phải HP hiền đâu , mà là sợ rùi . Giang hồ HP như Dung Hà vào SG còn bị cha Năm Cam dùng K54 bắn chết tắc tử cơ mà . Mấy con chuột nho nhỏ be bé như bọn em làm sao mà chiến nổi . Thôi , cứ lui vào đánh du kích như I xờ Rắc . Cứ ngày làm 2 chú , thế là ổn .
    Đừng yêu anh em nhé​
  4. maianh18

maianh18 Thành viên rất tích cực

Oé !!! ra phò mã nhà mình ra tận HP cơ đấy , mình lo cho nhà mãi mà chẳng đi đâu cả , chị em nhà mafia củng đổ bộ đây rùi hả ,
    Chào mọi người : chẳng hay qua đây chơi không sao chứ ?
    Alone
  5. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Gớm , có sao thì cũng ra đây rồi . Còn ngại với chả ngượng , lém chuyện lém cơ . Bà con Sài Gòn có máu mê thì dịp nào ra HP chơi đê , he he
    Đừng yêu anh em nhé​
  6. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Mọi người trong đó mà ra đâ chơi thì chắc là tuyệt lắm đấy nhỉ? Hi`.....dưng mà đến bao giờ mới ra đây được kia chứ............
    Dẫu xa nhau mà em luôn tin rằng, trái tim mình cùng nhịp đập với nhau, tình em vẫn 1 lòng, dù xa mãi ngàn trùng, mong 1 ngày mới mình sẽ bên nhau trọn đời
  7. RO_BIN_HOOD_new

RO_BIN_HOOD_new Thành viên tích cực

Oái , lại sắp có ai chuẩn bị lấy nhau đấy hả ?