1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tích hợp thanh toán qua VTC Pay nhanh chóng, dễ dàng

Chủ đề trong 'PR' bởi phuongminh1103, 10/06/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuongminh1103

phuongminh1103 Thành viên quen thuộc

Bạn là chủ một website thương mại điện tử? Bạn luôn mong muốn làm hài lòng khách hàng của mình qua việc thanh toán nhanh chóng, chuyên nghiệp. Và việc tích hợp thanh toán là việc mà bạn luôn nghĩ đến. Vậy, làm thế nào để có thể tích hợp thanh toán với website ? Bài viết của chúng tôi hôm nay sẽ hướng dẫn cụ thể cho bạn.
    Để thực hiện tích hợp Ví điện tử – Cổng thanh toán VTC Pay cho Website bán hàng của mình, bạn vui lòng làm theo các bước như sau:
    Bước 1: Truy cập trang web pay.vtc.vn, đăng nhập tài khoản VTC Pay, click chọn “Tích hợp thanh toán” và click chọn “Tích hợp website”.
    Bước 2: Bạn nhập đầy đủ các thông tin về “Tên Merchant site”, “Địa chỉ wesite”, “URL nhận kết quả”, ”Loại hình kinh doanh”, “Mã bảo mật”, “Giới thiệu website”, “Phương thức thanh toán”, “Biểu phí tích hợp” và click “Tiếp tục”
    Bước 3: Màn hình sẽ hiển thị thông tin về tên miền và trang thái xác minh. Click chọn “Xác minh” để hoàn tất
    Bước 4: Tải code mẫu và thực hiện theo Tài liệu hướng dẫn
    Vậy là các bạn đã có thể tích hợp thanh toán qua Cổng thanh toán VTC Pay rồi. Thật nhanh chóng, thuận tiện phải không nào? Chúc quý đối tác tích hợp thanh toán website thành công!