1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tiệc cà rem tiễn tao_lao (chi tiết ở trang 2)

Chủ đề trong '1981 - Hội Gà Sài Gòn' bởi belysymbol, 01/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boysaigon

boysaigon Thành viên rất tích cực

Ặc ặc... Tui thiệt phục cha Pickou@ wá xá. Đi ăn cái gì nói cái gì chả đưa dzô hông thiếu hổng dư luôn é. Nhưng có 1 điều tui mới phát hiện là: thì ga thằng chả ngồi để ý bé Xuân (hé hé, tui hơn pickou@ 1 bậc ở chỗ biết tên biết nhà biết luôn trường cấp 3 của bé Xuân nhé) nên đặt tên người ta là cute-angel@ hé. Nhưng phải công nhận là ông đặt nick chính xác wé. làm tui ngồi cạnh cô bé mà... muốn chết đứ đừ. Thêm 1 thông tin nữa nhá: Tự nhiên cô bé hỏi mình có bạn gái chưa, thiệt tình mà nói tui mới trả lời là... Chưa.
    Nhưng được cái là Mr. Pickou@ tường thuật wá "xinh động" và dzui dzẻ, tui thưởng nóng ông Pic@ nhà mình 1000... cái vỗ tay nhé.
    Á quên, còn 1 chuyện nữa nì. tao_lao@ nhà ta hát bài "HELLO", tới lúc cao trào "... I love you" tự nhiên TL@ quay qua nhìn... Pic@ đắm đuối. he he... tui phát hiện đó nghe. Tới nỗi seo đó Pic@ phải lên tiếng: TL@ hát hổng có được nhìn Pickou@ nghen... hé hé
    Ngoan 3 năm, Quậy 1 giờ
  2. blue_angel_new

blue_angel_new Thành viên rất tích cực

Nhớ nha .. ý chê giọng khàn khàn đang bi đau của em là thằn lằn đứt đuôi nha .. .. ứ hát nữa .. ứ thèm hát nữa có năn nỉ cũng ứ hát cho mí anh nghe nữa nhớ mặt pickou nha nhớ mặt boySG dzí tào lao nhe
    Đừng bao giờ bỏ cuộc nếu anh vẫn có thể tiếp tục..Đừng bao giờ nói ko còn yêu nữa nếu như nước mắt em vẫn có thể giữ chân anh
  3. tanit

tanit Thành viên rất tích cực

hu hu huuuuuuuuuu
    hu hu huuuuuu huuuuuu
    MỌI NGƯỜI BỊ SAO THẾ ???
    SAO KO RỦ kẻ nghèo hèn thiếu ăn ốm đói thèm rượu thèm thịt thiếu ngủ thiếu tình thiếu tiền này ĐI ZDỚI !!!
    BUỒN ƠI LÀ BUỒN, LẠI MẤT MỘT BUỔI TRÁC TÁNG RÙI

Chí lớn làm việc lớn
    Chí nhỏ ... cũng quyết làm việc lớn
  4. HTung

HTung Thành viên quen thuộc

Hic, bely ui, sao em dụ dỗ TL làm gấp quá vậy? Hôm nay anh mới lên net nên lỡ 1 chầu rùi .... hic, o ai nhắn mình hết [8(][8(]
    To live is to learn, to play, to interest and to love!
  5. tanit

tanit Thành viên rất tích cực

haha, vui quá.
    Vậy là có nhiều người bị lỡ hẹn lắm. Đâu phải có riêng mình ta. Vui quá . Vui quá. Vui ơi là vui.
    bely@, hay là bely@ dụ thêm lần nữa đi nha. Bảo là lần trước gấp quá, nên còn thiếu người. Bây giờ mới đủ. hehe.
    Gắng lên nha, cố lên .... cố lên....

Chí lớn làm việc lớn
    Chí nhỏ ... cũng quyết làm việc lớn
  6. belysymbol_0209

belysymbol_0209 Thành viên quen thuộc

du roài nhưng thất bại ko chịu cho đi en tập 2 ... tanit@ thử đi
    to Htung: chris@ đi đó.... nói chirs@ é
    yêu nhau chưa hẳn ở bên nhau đã hạnh phúc , mình có thể hy sinh vì hạnh phúc của người mình yêu
  7. pickou

pickou Thành viên rất tích cực

To Bely: Cái tội lên trễ thì ráng chịu nhé, ở đó mà lý do này nọ, tiếc cho em lắm lắm luôn đó, hẹn mọi người cũng là em, dzụ dzỗ TL@ cũng là em, hối mọi người đến đúng giờ cũng là em, cuối cùng em cũng là người la lớn nhất là em tới trễ chẳng đợi. Thế em có biết mọi người đợi bao nhiêu lâu không hẻ? lần sau mà tới trễ như thế thì tốt nhất em nên ở nhà, kiếm thời gian nào mà thật là rãnh rỗi á, em online rùi sau đó bấm vào cái link này nè :
    http://www.ttvnnet.com/forum/f_286
    Sau đó thì ngồi đọc bài tường thuật nhé, hì hì vậy còn vui hơn đấy em à hì hì
    To Lan Dung: Ai dám chê em hát tệ đâu, đứa nào dám nói vậy , em nói anh nghe đi, anh sẽ mắng cho hắn 1 trận luôn cho coi (sao nó chê ít thế nhỉ ) (j/k)
    To BoySG : Chú kể chuyện bậy nhiều lém nhưng tui hổng có dám tường thuật ra đây méc công mọi người kiu tui kể nữa thì chắc cái bill điện thoại tháng này tăng cao như tăng sông thì toi !!!

Nothing's Impossible !!!

8. boysaigon

boysaigon Thành viên rất tích cực

Úi giùi, blue@ ui, ai kiu em là thằn lằn thì người đó biết hén. Anh thề là anh hổng có nói chiện đó à nghen. Em giận pic@ hay taolao@ thì anh hổng có ý kiến, chứ giận anh thì hình như hơi bị oan đấy em ơi.
    Xem lại phần report rùi xem ai oan ai tội nghen!!!
    Ngoan 3 năm, Quậy 1 giờ
  9. blue_angel_new

blue_angel_new Thành viên rất tích cực

Nhưng mà anh ung hộ theo ý kiến ccủa pikou Thế cũng là có tội
    Đừng bao giờ bỏ cuộc nếu anh vẫn có thể tiếp tục..Đừng bao giờ nói ko còn yêu nữa nếu như nước mắt em vẫn có thể giữ chân anh
  10. christy166

christy166 Thành viên mới

Tiệc đã xong rùi, ăn cũng no nê lém rùi nói chi nữa cho mí người hong đi tức và buồn chứ làm được gì nhỉ.
    Anh đã xa em thật rồi như hòang hôn xóa đi giấc mơ mùa đông.Vườn yêu đó lá úa xác xơ gót chân qua đã mòn lòng nhớ nhung anh nhiều hơn.