1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TIẾNG ANH cơ bản, nâng cao, tiếng Anh giao tiếp, thương mại phục vụ cho mục đích công việc và thực t

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi EnglishTrain, 22/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. upperpet

upperpet Thành viên mới

Thầy có thể dạy tại nhà vào chiều T7 và CN k?
  2. dandaden

dandaden Thành viên mới

Anh gửi cho em bài test với ah. Địa chỉ email của em là haiquantb@yahoo.com.
  3. pleikuu

pleikuu Thành viên mới

Lớp học tiếng Anh cơ bản đến đâu rồi, đã tổ chức chưa? Thông báo cho mình với?
  4. slowgait

slowgait Thành viên mới

Cho em hỏi thầy đang có lớp Toeic nào không?
  5. cafemuoi

cafemuoi Thành viên rất tích cực

Cho em hỏi một tí. 120k - 150k/buổi là cho một học viên hay cho 1 **** học ạ?Em rất quan tâm tới vấn đề này, có gì anh thông tin cho em nhé. .
    Và giáo trình anh dạy là giáo trình gì ạ. Bọn em có một nhóm khoảng 5 người, đi làm hết rồi. Nói chung tiếng Anh ở tình trạng: Biết rồi cũng như không biết, kiểu học hết rồi nhưng quên gần hết í. Thinhg thoảng từ hồi đi làm cũng học lại nhưng học xong rồi lại bỏ hoặc có người tự học. Mà kiểu tự học chỉ đa số là học từ.
    Mục đích học của bọn em không phải để lấy chứng chỉ mà học để biết: giao tiếp, dịch...Theo anh thì bọn em nên học theo giáo trình gì. Nhóm bọn em người thì dân xã hội, người thì dân tin học, nói chung nhiều thành phần. Anh tư vấn giùm bọn em nhé. Cám ơn anh nhiều nhiều.
    Được cafemuoi sửa chữa / chuyển vào 16:21 ngày 07/08/2007
    Được cafemuoi sửa chữa / chuyển vào 16:23 ngày 07/08/2007
  6. pante

pante Thành viên mới

ban oi bạn viết sai từ buổi rồi kìa!
  7. EnglishTrain

EnglishTrain Thành viên mới

Cho em hỏi một tí. 120k - 150k/buổi là cho một học viên hay cho 1 **** học ạ?Em rất quan tâm tới vấn đề này, có gì anh thông tin cho em nhé. .
    Và giáo trình anh dạy là giáo trình gì ạ. Bọn em có một nhóm khoảng 5 người, đi làm hết rồi. Nói chung tiếng Anh ở tình trạng: Biết rồi cũng như không biết, kiểu học hết rồi nhưng quên gần hết í. Thinhg thoảng từ hồi đi làm cũng học lại nhưng học xong rồi lại bỏ hoặc có người tự học. Mà kiểu tự học chỉ đa số là học từ.
    Mục đích học của bọn em không phải để lấy chứng chỉ mà học để biết: giao tiếp, dịch...Theo anh thì bọn em nên học theo giáo trình gì. Nhóm bọn em người thì dân xã hội, người thì dân tin học, nói chung nhiều thành phần. Anh tư vấn giùm bọn em nhé. Cám ơn anh nhiều nhiều.
    Được cafemuoi sửa chữa / chuyển vào 16:21 ngày 07/08/2007
    Được cafemuoi sửa chữa / chuyển vào 16:23 ngày 07/08/2007
    [/quote]
    Mức học phí tính theo buổi (1h45'') chứ không phải tính theo học viên.
    Giáo trình kết hợp các tài liệu từ các giáo trình Oxford, Cambridge, British Council, BBC... có sự chọn lọc phù hợp với mục đích học và trình độ học viên, nhấn mạnh vào kỹ năng giao tiếp, đọc hiểu, thực hành cho mục đích công việc và nghiên cứu.
    Bạn có thể để lại địa chỉ email để mình gửi một số tài liệu.
  8. tinlanh07

tinlanh07 Thành viên mới

Mức học phí tính theo buổi (1h45'''') chứ không phải tính theo học viên.
    Giáo trình kết hợp các tài liệu từ các giáo trình Oxford, Cambridge, British Council, BBC... có sự chọn lọc phù hợp với mục đích học và trình độ học viên, nhấn mạnh vào kỹ năng giao tiếp, đọc hiểu, thực hành cho mục đích công việc và nghiên cứu.
    Bạn có thể để lại địa chỉ email để mình gửi một số tài liệu.
    [/quote]
    Trước đây em mới học hết bằng A nhưng lâu rồi k sử dụng nên quên hết. Em muốn học lại 1 lớp cơ bản từ đầu, thầy có lớp nào như vậy k?
  9. naivechicken

naivechicken Thành viên mới

[/quote]
    Trước đây em mới học hết bằng A nhưng lâu rồi k sử dụng nên quên hết. Em muốn học lại 1 lớp cơ bản từ đầu, thầy có lớp nào như vậy k?
    [/quote]
    Minh cung dang muon hoc lop co ban, Pm cho minh ngay neu co lop nhe
  10. EnglishTrain

EnglishTrain Thành viên mới

[/quote]
    Có lớp vào tối T2, 4 nhưng học được vài tháng rồi. ĐỂ 2 tuần tới mình sẽ thông báo lớp mới sau