1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tiếng Anh giao tiếp

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi VienVinoth, 04/08/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. david16

david16 Thành viên mới

bạn nên đến trung tâm học thử xem, hiệu quả sẽ tăng đó, hcm có nhiều trung tâm, mà mình đang học tại anh ngữ tome thấy tiến bộ rõ rệt trong 2 tháng đầu nhờ gv nhiệt tình đó bạn
  2. Trangluoiliem

Trangluoiliem Thành viên quen thuộc

Bên ILI học tiến bộ nhanh hơn cái chỗ cũ tớ học, bên ILI học với giáo viên nước ngoài chứ chỗ cũ học với giáo viên Việt Nam và học phí cũng được nữa.
  3. doquoccduy

doquoccduy Thành viên mới

Mình đang học tiếng anh ở trung tâm IEG trên đường Sư Vạn Hạnh nối dài, quận 10. Mình học ở đây thấy ok, giáo viên nhiệt tình thân thiện lắm.
  4. BB_BT

BB_BT Thành viên tích cực

giáo viên châu Âu nên sửa phát âm cực cchẩn
  5. vumiinhtrang

vumiinhtrang Thành viên mới

Tớ đang học giao tiếp tại trung tâm IEG bên quận 10 nek, thấy học đuợc, giáo viên dạy ok.
  6. nhuquynh123

nhuquynh123 Thành viên tích cực

Muốn giao tiếp tốt và nói chuyện lưu loát vơi người nước ngoài giờ chỉ còn cách học thôi. Kiên trì chịu khó và đầu tư thời gian cho nó nhiều vào, tạo môi trường xung quanh toàn là tiếng anh nhé. Học thêm từ vựng nữa ah. Nhưng một điều ở đây là học từ vựng mình nên học một cụm hoặc cả câu chứ đừng nên học riêng lẻ như vậy sẽ nhớ lâu hơn. Mình đang tham gia khóa học giao tiếp ở trung tâm ILI, trung tâm giáo viên nước ngoài hết nên cũng dễ dàng cho mình tập phản xạ và phát âm nữa, chất lượng dạy của trung tâm cũng hay và uy tín đó nha.
  7. hohaohonn

hohaohonn Thành viên mới

Bạn thử qua trung tâm IEG xem thế nào, mình thấy có các lớp buổi sáng, buổi tối đó, phù hợp cho những bạn đi làm cả ngày hoặc đi làm buổi tối. Mình thấy ở đay dạy tốt, bạn tham khảo xem sao nhé.
  8. nhantaam

nhantaam Thành viên mới

Bạn tham khảo chương trình tiếng anh bên trung tâm IEG xem sao, nghe nói có nhiều lớp, có nhiều khung giờ để lựa chọn học lắm.
  9. tuyetsaigon

tuyetsaigon Thành viên tích cực

Học ở ILI đi bạn. sẽ tiến bộ nhanh đấy. bnaj sẽ hài lòng khi tham gia khóa học ở ILI
  10. mvangiang

mvangiang Thành viên mới

Cậu thử tham khảo chương trình bên trung tâm IEG xem sao nha, bạn mình học ở đây nói là được, có lớp sáng với lớp tối, có nhiều chương trình học nữa.