1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tiếng Anh Giao Tiếp

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi luudanm26, 21/11/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tinhyeuvang

tinhyeuvang Thành viên mới

Bạn phải tìm hiểu và tham khảo ý kiến của bạn bè rùi mới quyết định học ở đâu bạn ah. Nhiều trung tâm quá mình chắc rằng bạn cũng sẽ phân vân không biết nên chọn trung tâm nào. Mình thì cũng nhờ bà cô họ mới biết trung tâm ILI quận 10 đó chứ. Mục tiêu của mình cũng học giao tiếp mà mình cũng có một chút nền tảng tiếng anh nên mình muốn học với giáo viên nước ngoài để cải thiện phản xạ cũng nư phát âm cho tốt luôn. Được cô chỉ tới trung tâm ILI học, mình cũng thấy yên tâm chút vì đứa con trai của cô cũng vừa học ở đó xong rùi. Học tại trung tâm mình thấy cũng cải thiện được level đó chứ nhưng quan trọng là sự uy tín của ILI mọi nguwoif ah. Trung tâm 100% giáo viên nước ngoài hết đó và chất lượng thì ok. Mình thích rồi đó
    vienvien11, nhadongacuacang5 thích bài này.
  2. coolcream22

coolcream22 Thành viên tích cực

topic vớ vẩn quá, mất công đọc
  3. cuacang5

cuacang5 Thành viên mới

Học giao tiếp thì mình sẽ chọn ILI quận 10, vì muốn phản xạ tốt cũng như cải thiện tiếng anh mình chọn ILI là chỗ học của mình , vì mình thấy ILI có nhwungx ưu điểm mình đang cần: 100% giáo viên bản ngữ, học phí mềm, mà thầy cô dạy cũng rất dễ thương và nhiệt tình nữa. Chỉ có cái là cơ sở nhỏ nên cơ sở vật chất của nó chưa bằng trung tâm lơn thôi, nhưng điều này không quan trọng chủ yếu là tìm chỗ học tốt.
  4. lethunhung

lethunhung Thành viên mới

Bạn có thể đến 814/20 sư vận hạnh để tham gia các khóa học nha, thấy ở đây dạy ok lắm, mình học được 2 khóa thấy tiến bộ lên hẳn đó
  5. hoaibao0

hoaibao0 Thành viên mới

Mình cũng chọn ILI vì giáo viên nc ngoài bên này có kinh nghiệm dạy lâu năm, thầy cô dạy rất nhiệt tình và vui tính, tuy k có cơ sở vật chất hiện đại như VUS, ILA...... nhưng chất lượng thì k thua kém gì, có khi còn hơn nữa, học phí khá mềm, bên ILI đang giảm 10% học phí nữa ak b !
  6. traitimtq

traitimtq Thành viên quen thuộc

hơi vớ vẩn
  7. djen

djen Thành viên mới

Ông này mới là siêu teacher of English đó!
  8. djen

djen Thành viên mới

Ah, I happened to see this Dan Luu guy on Facebook. I can recognize his funny vulgar parlance! hahaha!