1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tiếng anh nên bắt đầu từ đâu?

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi duythanhafc, 07/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Moc_Anh

Moc_Anh Thành viên quen thuộc

Tiếng hay, chất lượng bạn có thể đến Tome có địa chỉ 70A, đường Linh Đông, phường Linh Đông, quận Thủ Đức xem như thế nào nhé, trung tâm chất lượng và học phí trung tâm cũng hạt dẻ nữa á. Nghe nhiều người bảo học Tome nhanh tiến bộ lắm á.
  2. lenganquynh

lenganquynh Thành viên tích cực

Mình cũng thích học ở chỗ này lắm lắm luôn ah.
    ilovepink86 thích bài này.
  3. mattroi_becon

mattroi_becon Thành viên tích cực

Học từ trung tâm ILI với giáo viên nước ngoài có kinh nghiệm, nhiệt tình nữa. Có trợ giảng nữa đấy bạn nhé
  4. quynhlam

quynhlam Thành viên quen thuộc

Học tiếng Anh từ căn bản lên thì đến Tome học đi bạn, Tome dạy từ nền tảng lên tốt lắm á, ngoài thời gian học tại trung tâm, các bạn học viên được tham gia các hoạt động ngoại khóa rất hay và bổ ích nữa, giáo viên bên trung tâm nhiệt tình và tận tâm với học viên lắm luôn, hỗ trợ học viên hết mình trong suốt quá trình học tại trung tâm hỗ trợ về mặt bài tập cũng như các tài liệu.
  5. muathang5

muathang5 Thành viên quen thuộc

Bắt đầu từ khả năng của bạn, và chọn học ở ILI bạn nhé
  6. thanmennhi

thanmennhi Thành viên rất tích cực

Học ở ILI hiệu quả và chất lượng.
  7. happyendingmylove

happyendingmylove Thành viên tích cực

Nhiều khi tiếng anh học vài mà hok nói được thấy tức và bực bội lắm mấy you. Mặc dù hiểu đó nhưng k thể nào phản xạ lại được. Mình điên hết cả người luôn. Dạo gần đÂy lên mạng tìm hiểu phương pháp học tốt, đa sddieeuuf nghĩ học với giáo viên nước ngoài sẽ khá hay hơn vì ngôn ngữ của họ sẽ tập dần cho mình phản xạ cũng như chỉn sữa phát âm luôn. Một thứ nữa là em phát hiện người ta review nhiều trung tâm ILI lắm. Thấy cũng thú vị, mình đến tìm hiểu và test thử. Đúng là ILI nhỏ thiệt , nhưng không biết chất lượng ra sao, mình đăng ký học , ban đầu cũng chưa ấn tượng gì, vì mới ngày khai giảng giáo viên cũng chưa dạy được nhiều , dần dần mình thấy rất thích cách dạy của thầy, thầy rất nhiệt tình và đáng yêu.
  8. huynhxuannhi

huynhxuannhi Thành viên mới

Hiện mình đang học anh van tại trung tâm IEG, thấy ở đây dạy hiệu quả nên muốn chia se với mấy bạn, học phí lại rẻ nữa
  9. ilovepink86

ilovepink86 Thành viên tích cực

Trung tâm 100% giáo viên nước ngoài thì mình thấy ILI là làm mình hài lòng nhất. Lúc trước mình cũng học vài nơi, ban đầu giới thiệu thầy nước ngoài , đến khi học được một khoảng thời gian thì giáo viên việt vào. Mình không chê gì giáo viên việt nhưng mình chỉ muốn tập phản xạ và phát âm chuẩn thôi nên mình cần môi trường nước ngOÀI.
  10. danglong90

danglong90 Thành viên quen thuộc

Bạn đến trung tâm ILI test thử với gv nc ngoài thử trình độ mình đến đâu. mình cũng test và đang học ở ILI học với gv nc ngoài 100%
    nhauyen12lehoang2098 thích bài này.