1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tiếp về thể loại báo chí .

Chủ đề trong 'Báo chí - Truyền thông' bởi Kien_Lua, 12/03/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Kien_Lua

Kien_Lua Thành viên rất tích cực

Tiếp về thể loại báo chí .

Trích từ bài của thosan viết lúc 07:41 ngày 12/03/2004:

Trích từ bài của Kien_Lua viết lúc 10:59 ngày 10/03/2004:

hihi .
    Bài này mà Quyen_my nói chính xác nó là thf loại nào thì mình xin ngả người xin l-i Quyen_my và '"ng ý v>i câu nói : Các bác chẳng biết gì về báo chí cả !
    Các bác khác bên Không biết gì về báo sẽ theo Kiến mà rút thôi .
    hihi .
    Thêm mTt 'iều ki?n nữa là Quyen_my bắt liên minh ma quỷ này thế nào cũng 'ược ( Mi.n không phạm pháp là 'ược r"i )

<P align=right><FONT color=red size=4><STRONG>Mặt Trận T. Qu'c Vi?t Nam, Tiến Lên!</STRONG></FONT></P>

Câu hỏi của cậu cũng khá thâm,nhưng phải 'ưa ngu"n dẫn cho người ta chứ.T> không có ý 'i phụ nữ r"i

Đf t> 'ưa ngu"n dẫn nhé,bài này trích trong Đng chương trình hành 'Tng của chính phủ nhi?m trong nhi?m kỳ 2002 - 2007

(Do Thủ tư>ng Chính phủ PHAN V,N KHẢI trình bày tại kỳ họp nhứ nhất,
    Qu'c hTi khóa XI)

<FONT face="Times New Roman" color=orange>Hai mươi tu.i trẻ mfng,các cụ cũng gọi thầy mà nghe 'ỏ mặt </FONT></DIV>
    [*]
    <FONT face="Times New Roman" color=orange>Sáu chục xuân già cả,con trẻ tự xưng em nghĩ lại tươi 'ời</FONT> </DIV>

Khi 'ưa lên báo nó 'ã thành mTt cái lip khác ,mình vẫn chờ câu trả lời của Quyen_my .
    Còn tất cả các bạn thắc mắc về cái nick này xin các bạn 'ọc lại những gì nick này 'ã nói từ những post trư>c . Cảm ơn nhiều .
    Bài này mà Quyen_my nói chính xác nó là thf loại nào thì mình xin ngả người xin l-i Quyen_my và '"ng ý v>i câu nói : Các bác chẳng biết gì về báo chí cả !
    Các bác khác bên Không biết gì về báo sẽ theo Kiến mà rút thôi .
    hihi .
    Thêm mTt 'iều ki?n nữa là Quyen_my bắt liên minh ma quỷ này thế nào cũng 'ược ( Mi.n không phạm pháp là 'ược r"i )''''

Mặt Trận T. Qu'c Vi?t Nam, Tiến Lên!​
  2. Hoabaoxuan

Hoabaoxuan Thành viên rất tích cực

Bác Kien_lua, em nể bác, Box Báo này đã rất thoải mái khi các bác tranh luận... Nhưng dạo này có rất nhiều than phiền của các thành viên về vụ việc này. Chính tay em cũng đã đính một cái ổ khoá to tướng bên topic cũ... Vậy, em cũng xin nói luôn với bác, nếu sau 24 giờ nữa mà Quyen_my không trả lời bác, em xin phép đóng khoá luôn và bác có thể PM thắc mắc cho Quyen_my hoặc cho em cũng được.
    Thời hạn của em không phải là không có cơ sở đâu, chị Quyen chắc cũng online 23/24 giờ và cũng từng ấy thời gian chị ấy dạo trên TTVN này. Nếu chị ấy không biết mà trả lời là một nhẽ, nếu chị ấy cố tình không trả lời nữa thì cái topic này tồn tại sẽ chỉ thành một cái chợ dưa nữa thôi, mà lần này chắc sẽ là dưa muối!
    Mong bác hiểu và thông cảm!
    Có chiếc lá bay ngược chiều gió thổi
    Mềm như em và xao xác như em!...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa