1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm 1 nơi học tiếng anh uy tín chất lượng?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi mrtrong178, 25/06/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hongtrann

hongtrann Thành viên mới

Bạn đang muốn tìm chỗ học tiếng anh tốt, tham khảo bên IEG xem sao nha! Mình thấy nhiều người nhắc đến trung tâm nay ak
  2. xopkem

xopkem Thành viên mới

ILI tốt. theo đánh giá của mìnhthì giáo viên kinh nghiệm nhiệt tình. Qua năm là học tiếp chứ giờ chuẩn bị ăn Tết. kaka
    19072011 thích bài này.
  3. tinhtinh1234

tinhtinh1234 Thành viên mới

Bạn tham khảo bên IEG đi ak. Có nhiều chương trình cho bạn lựa chọn lắm ak.
  4. nganhanguyen

nganhanguyen Thành viên quen thuộc

Học tiếng anh hay và chất lượng thì mình chọn ILI ở gần công viên lê thị riêng . Vì cũng đã từng học qua nhiều nơi nhưng mình vẫn chọn ILI ah, giáo viên bản ngữ trong suốt khóa học luôn đó mọi người, tuy trung tâm nhỏ , cơ sở vất chất không bằng trung tâm lớn nhưng giáo viên dạy hay , nhiệt tình thân thiện , đối với mình là được rùi.
    19072011tuquynh24 thích bài này.
  5. tuquynh24

tuquynh24 Thành viên quen thuộc

qua năm mới mình hỏi thăm có lớp speaking phù hợp với mình nên định chuyển qua. mà giáo viên ILI tớ là tớ like rồi đấy
    nganhanguyen thích bài này.
  6. trandainghia466

trandainghia466 Thành viên mới

Vậy à, cho địa chỉ cụ thể mình học với bạn ơi, Mình cũng có nghe giới thiệu ở IEG nhiều nhưng ko bik địa chỉ cụ thể
    --- Gộp bài viết: 24/03/2016, Bài cũ từ: 24/03/2016 ---
    ùm ^^ mình cũng nghe nói IEG được lắm ^^
  7. congchuabongbong39

congchuabongbong39 Thành viên tích cực

Mình thì trước đây học IELTS ở trung tâm ILI rùi ah. Mình giới thiệu mấy đứa bạn đến đó học . Đứa nào cũng khen hết ah. Bản thân mình khi học IELTS ở đó giáo viên cũng dạy rất chất lượng và thân thiện nữa. Giáo viên ở ILI 100% giáo viên bản ngữ luôn đó.
    19072011 thích bài này.
  8. thuongthuong123

thuongthuong123 Thành viên mới

Mình đang học tại IEG nek! thấy học được nên giới thiệu cho mọi người cùng biết nek!
  9. leducvuong

leducvuong Thành viên mới

thế à. bạn học tới đâu rồi? mình cũng đang luyện thi TO IEC bên IEG, ko biết có thể tham khảo với bạn về bài học ko nhỉ?
  10. yentuyet57

yentuyet57 Thành viên mới

Mình đã đi học nhiều nơi rùi , cũng đã từng học trung tâm mà mới lần đầu vào giới thiệu hoàn toàn giáo viên bản ngữ đến khi học được một nửa thì giáo viên Việt dạy. Thật sự mình thấy nản lắm đến khi được đứa bạn giới thiệu trung tâm ILI. Lúc đầu mình cũng sợ lắm nhưng liều học một khóa xem sao. Chính mình cũng không ngờ trung tâm tuy nhỏ nhưng được cái là uy tín. Cách dạy của trung tâm mình cũng hài lòng nữa chứ. Mọi người muốn học tiếng anh thì đừng bỏ qua thông tin của mình.