1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm 1 nơi học tiếng anh uy tín chất lượng?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi mrtrong178, 25/06/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thientanvo

thientanvo Thành viên mới

Trung tâm tốt thì nhiều lắm, nhưng mình biết trung tâm anh ngữ IEG tại quận 10 á, dạy tốt, mà quan trọng là học phí lại không cao, cơ sở vật chất cũng đầy đủ, học viên được hỗ trợ nhiều hơn trong học tập và có cả giáo viên nước ngoài giảng dạy nữa.
  2. yentuyet57

yentuyet57 Thành viên mới

Mình chắc rằng khi bạn học ở trung tâm ILI thì giáo viên 100% bản ngữ luôn đó, tuy trung tâm nhỏ nhưng mình thích sự uy tín của nó. Không thể nào đánh giá là tốt nhất được nhưng khi học ở đây mình thấy được thêm nhiều kiến thức và kỹ năng của mình cũng dần dần được cải thiện.
    vinhkimdoan thích bài này.
  3. vinhkimdoan

vinhkimdoan Thành viên mới

Mình cũng rất thích khi học ở ILI. Thầy cô nhiệt tình và dễ thương vô cùng ah.
  4. lochoang1412

lochoang1412 Thành viên mới

Bây giờ tìm một trung tâm luyện thi toeic uy tín tại tphcm cũng khó ghê á, đọc vô toàn thấy quảng cáo ko ah. Tốt nhất là nên tìm những nơi nào mà cho học thử trước 1-2 buổi để trải nghiệm thực tế rồi sau đó đăng ký thì sẽ hay hơn. Chứ giờ ai cũng quảng cáo thấy rầm rộ quá
  5. bonmuayeu

bonmuayeu Thành viên mới

Tớ cũng học ở ILI này.
    thaohien123chuyentinhlan thích bài này.
  6. Kaimad

Kaimad Thành viên mới

Mình đang học bên trung tâm Tôi Tự Học, chỉ là trung tâm nhỏ nhưng mình thấy giáo viên rất nhiệt huyết với học viên, phí cũng mềm cho sinh viên nữa. Mới đầu mình cũng k tin chất lượng lắm, mà qua học thử 1,2 buổi mình quyết định theo, cảm thấy con đường học av và trình mình rõ ràng hơn hẳn.
  7. chuyentinhlan

chuyentinhlan Thành viên mới

Mình cũng một vote cho ILI trường sơn quận 10 nhé.
  8. phuongkyvy1611

phuongkyvy1611 Thành viên mới

bạn qua bên Anh ngữ Tôi tự học thử xem sao hồi đợt mình học ở đó rồi nhé, học phí thì ưu đãi lắm, còn giáo viên thì bao bựa và nhiệt tình nhé
  9. vylanhlung

vylanhlung Thành viên mới

Bạn mình nếu giờ đứa nào hỏi học ở đâu thì mình cũng chỉ bên ILI tất. Ba mẹ mình cũng tin tưởng nên bạn của ba mẹ cũng có con học bên ILI. Nói chung là quan trọng nhất là ILI đã cho mình sự tin tưởng khi theo học
  10. ChiChi315

ChiChi315 Thành viên mới

Mình cũng từng học nhiều nơi rồi, độ uy tín càng cao thì cũng song hành với việc học phí cao. Nếu bạn có đủ tiền, thì có thể đến những trung tâm lớn như ILA, VUS,.... Học phí khá cao, nên chất lượng cũng khá tốt. Nhưng nếu bạn không đủ kinh phí để theo những trung tâm lớn thì mình nghĩ bạn có thể đến tìm hiểu bên trung tâm Anh Ngữ Tôi Tự Học. Học phí ở đó khá mềm cho các bạn sinh viên, chất lượng cũng ổn, nhưng đặc biệt giáo viên ở đây rất nhiệt tình, hòa đồng nhưng kiến thức lại rất rộng. Mình từng học lớp luyện phát âm giọng mỹ ở đây và cảm thấy rất hài lòng. Bạn nên ghé khảo
    https://www.facebook.com/ToiTuHocAnhNgu/?fref=ts