1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm 1 nơi học tiếng anh uy tín chất lượng?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi mrtrong178, 25/06/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Chiri

Chiri Thành viên mới

nhiều chỗ để học tiếng anh lắm bạn, trước mình có học giao tiếp ở Anh Ngữ Tôi Tự Học..sau 1 khóa thì tự tin nói hơn hẳn, không giỏi nhưng cũng đủ để giao tiếp rõ ràng. Mình nghĩ ngoài giờ học trên lớp thì bạn nên tự học ở nhà nữa, bạn có thể lên các trang fanpage hay trang mạng để học hỏi thêm từ vựng cũng như các bài học về giao tiếp. Gửi bạn trang mình thường theo dõi để học nha https://www.facebook.com/ToiTuHocAnhNgu/?fref=ts
  2. thaohien123

thaohien123 Thành viên tích cực

Bạn có tham gia khóa mới của ILI không. Hiện tại mình đang hoc 4a nè.
  3. dialan

dialan Thành viên mới

Học ILI là thấy được nhất. giáo viên dạy có tâm và giảng bài cũng rất dễ hiểu nữa. Mình thích học ở ILI hơn những chỗ mình đã từng học qua
    congchuabongbong39 thích bài này.
  4. huongtong0692

huongtong0692 Thành viên mới

Bạn qua Anh ngữ Tôi Tự Học tìm hiểu lớp thử. Bên này dạy tiếng Anh hiệu quả & chất lượng lắm bạn!
  5. congchuabongbong39

congchuabongbong39 Thành viên tích cực

Mình cũng đồng ý với ý kiến của bạn.
  6. hochocnua12321

hochocnua12321 Thành viên mới

Hiện tại có rất nhiều trung tâm tiếng anh trên thị trường, nhiều trung tâm hay và cũng nhiều trung tâm dở. Theo mình quan trọng nhất phải là giáo viên, vì mỗi người sẽ phù hợp với những cách học khác nhau. Mình đã theo học tiếng anh giao tiếp của thầy Nghiêm bên anh ngữ Tôi Tự Học, phương pháp của thầy khá mới lạ và phù hợp cho các bạn có tinh thần tự học. Sau khi học xong một khóa, mình áp dụng phương pháp của thầy để tự luyện và tiến bộ rõ rêt. Ngoài ra, ở đây có lớp luyện phát âm chuẩn tiếng anh rất hay, học xong mình tự tin hẳn. Bạn tham khảo các lớp sắp khai giảng ở đây nè http://www.tuhocanhvan.com/lich-khai-giang-co-so-1
  7. postalsystem

postalsystem Thành viên quen thuộc

Trung tâm tiếng Anh bây giờ mình thấy mọc lên như nấm vậy đó, quan trọng là tìm được chỗ học như ý muốn với lại chất lượng. Mình thấy học ở ILI cũng được lắm đó. Chương trình thì được chia ra nhiều cấp độ và test đầu vào phân chia trình độ của học viên nữa.
    doantrang57 thích bài này.
  8. binhyenvahanhphuc

binhyenvahanhphuc Thành viên quen thuộc

Mọi người đang có nhu cầu học tiếng anh với 100% giáo viên bản ngữ, học phí mềm và môi trường uy tín thì trung tâm anh ngữ ILI sẽ làm bạn hài lòng.
    doantrang57 thích bài này.
  9. TieuMinhHoang

TieuMinhHoang Thành viên quen thuộc

Học với giáo viên nước ngoài bên ILI bạn đã từng? Học ILI là mình thấy nhanh tiến bộ hơn đấy. Chương trình học cũng theo level của mình nữa nên học mình cũng rất thích
    thienduongcotich thích bài này.
  10. sactim90

sactim90 Thành viên mới