1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm 2 nữ ở ghép ở Nguyễn Tư Giản,Phúc Tân,Hoàn Kiếm Hà Nội.

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi girlhp2007, 20/05/2012.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. girlhp2007

girlhp2007 Thành viên mới

Mình là nữ sinh năm 89.đang đi làm,đang ở phúc tân,mình chuẩn bị chuyển nhà trọ,mình mới tìm được 1 phòng trọ,địa chỉ đường Nguyễn Tư Giản gần mầm non,ở chung chủ nhà tại 1 nhà 3 tầng,chủ cho thuê phòng,nhà mới xây nên sạch sẽ,thoáng mát,tiền nhà 2 triệu/tháng cả điện nước,cho 3 người ở chung nên mình muốn tìm thêm 2 người ở cùng(chỉ cho nữ ở) để chia tiền nhà.Tình mình dễ tính,vui tính nên chỉ cần người nào vui tính,sạch sẽ,thật thà(mình có đồ đạc với ở lâu dài nên muốn ở lâu dài với nhau thì cần sạch sẽ và tôn trọng người ở cùng cũng như đồ đạc cùng phòng là ok ạ).ai có nhu cầu liên lạc với mình:Nhung 01205 087 559.gấp nhé.ok thì chuyển qua luôn không người # thuê mất.
  2. sodepbinhdan

sodepbinhdan Thành viên mới

Mình là nam, cũng có nhu cầu như bạn, có thể hợp tác được không bạn
    Đảm bảo 100% không vấn đề gì sảy ra cả :P
  3. sinhvienmaugiao

sinhvienmaugiao Thành viên mới Đang bị khóa

Tìm 2 nữ ở ghép ở Nguyễn Tư Giản,Phúc Tân,Hoàn Kiếm Hà Nội. bạn nào cân ở ghép xin lien hệ nhé.

mua dat nen du an | [COLOR=#000000][COLOR=#222222][COLOR=#000000][COLOR=#000000][COLOR=#000000][FONT=Arial][FONT=Arial][COLOR=#000000][FONT=Arial][FONT=Arial][COLOR=#000000][FONT=Arial][FONT=Arial][URL="http://bancanho.trangmuabannhadat.com/"][B][FONT=Tahoma]can mua can ho[/FONT][/B][/URL] | [URL="http://bancanho.trangmuabannhadat.com/ban-can-ho-quan-7-gia-re.html"][B]can ho quan 7[/B][/URL][/FONT][/FONT][/COLOR][/FONT][/FONT][/COLOR][/FONT][/FONT][/COLOR][/COLOR][/COLOR][/COLOR][/COLOR]