1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm bạn đồng hành đi Sa- pa tối 31-8 đến 3-9

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi whrite_river, 04/07/2008.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. whrite_river

whrite_river Thành viên mới

Fullhouse ơi, nhờ bạn lo hộ mình cho chuyến này đc ko? Mình vừa nhận 1 hợp đồng đột xuất , phải quay cuồng từ bây giờ mới kịp....mình mong hoàn thành công việc trước 2-9 ( hum đó là sn mình mừ, định tổ chức birthday trên sapa cho lãng mạn).....hichic...có gì cả nhà thông cảm cho mình nhá ...........ko phải "ôm con bỏ chợ đâu " nhá ...
  2. rockbeginer

rockbeginer Thành viên mới

Oác, ko em vừa vào đăng kí xin đi là bác hội trưởng xin nghỉ lun ah
  3. doilanhieuti

doilanhieuti Thành viên mới

Oạch!
    Dư lày là dư lào?
    Chơi hay nghỉ đây?
    Chán we''!
  4. minhhungnb83

minhhungnb83 Thành viên quen thuộc

CHo tớ đăng kí một xuất nhé !
  5. chixinhkechi

chixinhkechi Thành viên mới

Chi Full đứng ra tổ chức vụ này như vụ Tam Đảo hôm 30/4 đi, em góp mặt đầu tiên....
  6. ruavang1102

ruavang1102 Thành viên mới

minh thay vu nay hay day , nhung ma minh nghi nen di tu chieu 30/8 den 31 len den noi tg choi boi dap pha se thoai mai hon :D .Lau lau ko di choi xa thay vu nay them` wa cho dat gach nha :))
  7. girltocngan83

girltocngan83 Thành viên mới

bác chủ topic chạy làng òy tớ đành mạn phép đứng lên gộp DS và rủ rê vậy
    kế hoạch đi sẽ như thế này : tối thứ 7 (30/08) lên tàu sáng chủ nhật 31/8 có mẹt trên Sapa , mồng 2/9 sẽ lên tàu về HN -> tiền vé tàu và ô tô hết : 300k/1 người hiện đang tạm tính đi vé tàu là ghế cứng đấy
    tiền nhà nghỉ 200k / 1 phòng ở được 6 người -> như vậy ở 2 ngày thì mất 400k nhà nghỉ thuê của người quen nên giá cả sẽ không tăng
    ăn uống thì chúng ta sẽ ăn một bữa ở tối ở nhà nghỉ thôi còn bữa sáng và trưa sẽ được chuẩn bị trước như thế cho rẻ và tiện lợi đi chơi , với tiêu chí đi chơi là chính nhưng cũng đảm bảo sức khoẻ thực đơn bữa sáng và trưa sẽ là : bánh mỳ pháp , bánh mỳ gối , sữa tươi , pate, thịt hộp , xúc xích , sữa hộp ông thọ để chấm bánh mỳ , mỳ tôm , nước khoáng mọi thứ này sẽ chuẩn bị từ HN -> sẽ là 2 bữa sáng và 2 bữa trưa và một bữa tối đi tàu hôm 30/8 và một bữa ăn đi tàu về HN nữa tớ tính mỗi người khoảng 200 k/1 người tiền ăn 6 bữa này đã tính rất cẩn thận
    bữa tối thì sẽ ăn ở nhà nghỉ : 50k / 1 người -> 2 bữa tối mất 100k / 1 người ( đó là tối 31/08 và mồng 01/09)
    hiện nay bọn tớ đã có 5 người òy ( 4 nữ 1 nam) tuổi toàn 8X đời gần đầu cả nếu các bạn thích join thì veo căm nhưng sẽ chốt DS sớm để mua vé tàu không sợ hết vé
    mọi thứ trên tớ đã tính toán kỹ vì giá cả dạo này cũng tăng nhiều mà chúng ta đi chơi với xu hướng rẻ là trên hết
    bạn nào đi thì để lại yahoo nhé tớ online cập nhật thường xuyên các bạn cứ yên tâm , tớ sẽ add nick yahoo của các bạn để xác nhận rõ ràng . Khi đó tớ sẽ cho các bạn SDT của tớ để tiện liên lạc nếu các bạn thấy cần
    dự kiến off để chốt DS là mồng 09/08 nhé để tớ còn đi mua vé tàu luôn
    vậy tớ dự kiến chuyến này mất cũng tầm 700k /1 người đấy
    Được girltocngan83 sửa chữa / chuyển vào 22:11 ngày 28/07/2008
  8. minhhungnb83

minhhungnb83 Thành viên quen thuộc

8X đời đầu ko lo lấy chồng đi,còn đi chơi làm chi.Úp một cái ủng hộ topic nào
  9. trunglupin

trunglupin Thành viên quen thuộc

đoàn bọn mình dự đinh leo Fansipan đợt này, tuy nhiên đi từ tối thứ 6, bạn nào máu leo Fan hoặc đi Sapa mà đi vào tối thứ sáu có thể đi cùng bọn mình cho vui, có j đặt vé cho dễ, vì đợt này chắc là vé sẽ hết từ sớm
    topic đây nhé : http://www10.ttvnol.com/forum/f_233/1071229.ttvn
    Được trunglupin sửa chữa / chuyển vào 08:32 ngày 29/07/2008
  10. girltocngan83

girltocngan83 Thành viên mới

@ trunglupin : cám ơn bạn thế bên bạn đã chốt DS chưa bao giờ bạn đi đặt vé tàu nhóm bên này thì 09/08 sẽ chốt DS bạn à , việc leo Fan cũng là ước mơ của mình nhưng đợt này được nghỉ ít quá thế nên chỉ đi chơi Sapa thôi
    Bạn nào muốn đi Sapa đợt mồng 2/9 này
    Kế hoạch đi sẽ như thế này : tối thứ 7 (30/08) lên tàu sáng chủ nhật 31/8 có mẹt trên Sapa , mồng 2/9 sẽ lên tàu về HN -> tiền vé tàu và ô tô hết : 300k/1 người hiện đang tạm tính đi vé tàu là ghế cứng đấy
    tiền nhà nghỉ 200k / 1 phòng ở được 6 người -> như vậy ở 2 ngày thì mất 400k nhà nghỉ thuê của người quen nên giá cả sẽ không tăng
    ăn uống thì chúng ta sẽ ăn một bữa ở tối ở nhà nghỉ thôi còn bữa sáng và trưa sẽ được chuẩn bị trước như thế cho rẻ và tiện lợi đi chơi , với tiêu chí đi chơi là chính nhưng cũng đảm bảo sức khoẻ thực đơn bữa sáng và trưa sẽ là : bánh mỳ pháp , bánh mỳ gối , sữa tươi , pate, thịt hộp , xúc xích , sữa hộp ông thọ để chấm bánh mỳ , mỳ tôm , nước khoáng mọi thứ này sẽ chuẩn bị từ HN -> sẽ là 2 bữa sáng và 2 bữa trưa và một bữa tối đi tàu hôm 30/8 và một bữa ăn đi tàu về HN nữa tớ tính mỗi người khoảng 200 k/1 người tiền ăn 6 bữa này đã tính rất cẩn thận
    bữa tối thì sẽ ăn ở nhà nghỉ : 50k / 1 người -> 2 bữa tối mất 100k / 1 người ( đó là tối 31/08 và mồng 01/09)
    hiện nay bọn tớ đã có 5 người òy ( 4 nữ 1 nam) tuổi toàn 8X đời gần đầu cả nếu các bạn thích join thì veo căm nhưng sẽ chốt DS sớm để mua vé tàu không sợ hết vé
    mọi thứ trên tớ đã tính toán kỹ vì giá cả dạo này cũng tăng nhiều mà chúng ta đi chơi với xu hướng rẻ là trên hết
    bạn nào đi thì để lại yahoo nhé tớ online cập nhật thường xuyên các bạn cứ yên tâm , tớ sẽ add nick yahoo của các bạn để xác nhận rõ ràng . Khi đó tớ sẽ cho các bạn SDT của tớ để tiện liên lạc nếu các bạn thấy cần
    dự kiến off để chốt DS là mồng 09/08 nhé để tớ còn đi mua vé tàu luôn
    vậy tớ dự kiến chuyến này mất cũng tầm 700k /1 người đấy