1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm bạn đồng hành đi thác Bản Giốc

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi dngocnhan, 21/06/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kieuthanh102

kieuthanh102 Thành viên mới

m cũng muốn đi nhưng đi kiểu xe vậy có vẻ k chủ động,để m hỏi thử c làm bên du lịch xem đi như thế nào có chỗ ăn ở k, cho tiện nhé. sdt 0979307516, m hoc qua du lịch cũng từng làm bài về Bắc Cạn, cũng muốn đi 1 lần cho biết.
  2. dangngocnhan

dangngocnhan Thành viên mới

Trên mạng các bạn khác cũng đi nhiều bằng xe khách, bạn thư tham khao xem , xe thì có sồ điện thoại có thề liên lạc được , còn nhà nghỉ thì chắc đi đông mình có thể thu xếp được , thường thì tự đi cũng phải liều một chuyến , chứ đăng ký tour thì không phài bàn rồi . m cứ hỏi thêm tin tức có nhiều tin tức càng tốt .
    Bạn Triệu phi Yến cũng thích đi bằng xe máy , bạn báo tin là có 1 xe , các bạn khác có ý kiến gì không ?
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Trên mạng các bạn khác cũng đi nhiều bằng xe khách, bạn thư tham khao xem , xe thì có sồ điện thoại có thề liên lạc được , còn nhà nghỉ thì chắc đi đông mình có thể thu xếp được , thường thì tự đi cũng phải liều một chuyến , chứ đăng ký tour thì không phài bàn rồi . m cứ hỏi thêm tin tức có nhiều tin tức càng tốt .
    Bạn Triệu phi Yến cũng thích đi bằng xe máy , bạn báo tin là có 1 xe , các bạn khác có ý kiến gì không ?
  3. namaskar

namaskar Thành viên mới

Theo mình đi xe ôtô đi hơi bất tiện , nhưng cũng ko phải là bất khả thi, chủ yếu thì nhóm cần nghiên cứu và hỏi tin tức ,tình hình đi lại kỹ càng và cẩn thận hơn thôi.
    Theo mình đi xe ôtô đi hơi bất tiện , nhưng cũng ko phải là bất khả thi, chủ yếu thì nhóm cần nghiên cứu và hỏi tin tức ,tình hình đi lại kỹ càng và cẩn thận hơn thôi.
  4. timduongvn

timduongvn Thành viên mới

Nếu đi bằng xe khách thì không thể đi đông thành đoàn được
  5. dangngocnhan

Tôi xem trên mạng có đoàn đi đến 9 người , lại gặp thêm 2 người cùng hành trình thành ra tổng cộng đến 11 người , và như thế có thể đến Cao Bằng có thể thuê hẳn một chiêc xe con, vì nhiều người thì chia chi phí ra không nhiều lắm , mọi người có thể có khả năng chi .
    Chương trình tôi có ghi sơ lược trên đầu trang , bạn có kinh nghiêm gì đọc và góp ý thêm dùm. Xe Cao bằng tôi có gọi đt hỏi thăm rồi ở bến xe Lương Yên xe Hưng thành chỉ có một chuyến 8g30 tối . Đến Cao bằng thì đi tiếp xe BangCa có hai chuyến vào thác Bản Giốc buổi sáng.
  6. FAD_87

FAD_87 Thành viên mới

1
  7. dangngocnhan

Đến tối ngày 4/8 mới đi , không muộn đâu. Rất vui có thêm bạn tham gia
  8. dangngocnhan

ngày mai tôi ra HN nên sẽ không thể lên mạng được, sẽ nhắn tin các bạn qua dt . Chúng ta sẽ gặp mặt khoảng chiều 30/7 nhé tại ks tôi ở nhé . Mong mọi người không phản đối về địa điểm . Cụ thể sẽ nhắn tin sau ,
  9. thanggay99

thanggay99 Thành viên mới

Bác cho cái lịch trình cụ thể cái ngày giờ,đi lại, ăn nghỉ và nhất là chi phí. Cũng muốn đi lắm, đi xe máy cũng đc mình có xe sdt:0987509222
  10. dangngocnhan

toi ngay 4 thang 8 xe khoi hanh luc 8 gio tai ben xe Luong Yen di Cao Bang , ve 180000d ,ngu dem ngay 5 o thac Ban Gioc, o thac Ban gioc choi chieu ve Ho Ba be nghi dem ngay 6 , ngay 7 tham o day toi khoi hanh ve Ha Noi . Chi phi khoang 1 trieu , nhung nen dem du 1 chut phong ho vi tien be va thuyen di va khach san khong tim duoc thong tin chinh xac. Neu ban di thi lien he voi toi dt da co ghi tren