1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TÌM BẠN ĐỒNG HÀNH ĐI THUỴ ĐIỂN

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi moonlymoonly, 23/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Toni_Guy

Toni_Guy Thành viên rất tích cực

Bực rồi, ko cần ý tứ gì nữa, thẳng tuột luôn cho nhanh THẾ CÁC BÁC CÓ CHO EM Ở NHỜ ĐƯỢC ĐÊM NÀO KHÔNG??? để em biết mà còn chuẩn bị máu từ bây giờ chứ ạ
  2. chili

chili Thành viên mới

Tôi hiện đang o Sweden đây, bạn nào muốn qua Sweden chơi thi có thể mua vé rẻ của hãng Snowflake. Các bạn vào đây search xem http://snowflake.airkiosk.com/cgi-bin/airkiosk/I7/181002i2?SK&LANG=EN
    Tôi cũng muốn tham gia lễ hội beer ở Đức cùng các bạn. Nếu có chỗ ngủ nhờ thì tốt nhung nếu ko có thi tôi nghĩ các bạn cứ mang theo cái lều và túi ngủ rồi vào camping site ở, rẻ và vui. Hy vọng có nhiều bạn đi cùng cho đông vui.
  3. Toni_Guy

Bạn ở Stockholm à??? mình có 2 thằng bạn học khá thân đang sống ở Kalmar, bọn nó cứ bảo là you must travel to my country... nhưng chẳng thấy bọn nó nói là sẽ support vé máy bay cho mình gì cả hôm trước check cái vé đi thấy đắt quá!
  4. escape03

escape03 Thành viên mới

Tony ở đây forum chưa thấy có bác nào ở München cả , tui và bac Ctech đều ở thành phố khác .Neu ma khong tim duoc ai o München thi dung tui ngu? nam trong ga tau hoa? hoac dau do cung duoc , co sao dau .
    Stockholm dep nhat khu Gamla stan va có lẽ đi ngam canh bang máy bay trực thăng thì sẽ đẹp hơn còn bình thường thì cũng không hẳn hấp dẫn lắm .Trên đó cái gì cũng đắt đỏ , 1 cái vé tàu Metro 30 Krone =3,1 EURO (chẳng hiểu nó tính sao mà 4-5 bến đã thành 2 Zone rồi )
  5. Toni_Guy

em xin bác, tháng 10 là ở chỗ em bắt đầu lạnh rồi bác à, em ko biết bên Đức thế nào, chắc là cũng ngang ngửa thôi. Ngủ ngoài ga dễ bị viêm họng lắm mà bên Đức lại ko an ninh cho lắm nhỉ kể ra, uống bia miễn phí cũng đâu có dễ nhỉ
  6. escape03

escape03 Thành viên mới

thực ra ai thích đi và cảm thấy thuận lợi thì đi thôi , tháng 9 cũng bắt đầu lạnh , an ninh ở Đức tui thấy tốt đấy chứ .