1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TÌM BẠN ĐỒNG HÀNH : Tất cả các nhu cầu tìm bạn đồng hành trong BOX DL ( chú ý trang 1)

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi Toet, 28/03/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. catinatcafesang

catinatcafesang Thành viên mới

Tớ đang có kế hoạch đi Trung Quốc, sẽ không đi theo tour, (mà ...một balô, cây súng trên vai). Tớ định đến Bắc Kinh, Thượng Hải, Thẩm quyến/ Quảng Châu, Côn Minh. Thời gian khoảng 10 ngày. Kô bít có ai cùng chung dự định ko nhỉ? Tớ chưa có kinh nghiệm abroad, nhưng đi tour một mình thì cũng khơ khớ..
  2. Nhoc_NK

Nhoc_NK Thành viên mới

bồ đang ở đâu ?! post thông tin cụ thể về chuyến đi + chi phí . Nếu dc tớ sẽ đi cùng. Tớ cũng đang rảnh.
  3. bong_co_may

bong_co_may Thành viên mới

Bông cũng đang muốn có 1 chuyến đi chơi Trung Quốc sau tết.
    Bạn cho kế hoạch cụ thể đi, để nghiên cứu xem có đi được ko nào
  4. itl

itl Thành viên mới

Mình Hà Nội. Nếu đi cho tham gia với. boy
  5. catinatcafesang

welcome!!!!!. Tớ dự định đi vào dịp hè. Đi du lịch bụi nên sẽ hơi vất vả đấy (Chống chỉ định: princes and princesses). Kế hoạch giống tớ thì PM nhé. Có j sẽ bàn cụ thể
  6. namjulia

namjulia Thành viên mới

Di du lich TQ thi rat kho di balo vi dan ben do khong noi tieng anh dau nhe, ngay ca trong hotel nhan vien cung hau nhu ko noi. Do do neu balo thi can co nguoi nao biet tieng
    Canh thi dep roi nhung nguoi o do rat chan. Vi dan ho dong nen ho phai tranh gianh voi nhau de song nen ho ko nice va cung ko lich su, van hoa ti nao ca. Nhac truoc ba con de ko bi shock do ma
  7. congdanguongmau

congdanguongmau Thành viên mới

Bạn ơi cho mình bít cụ thể chuyến đi của bạn cái (chi phí, phương tiện....) mình cũng muốn đi TQ lâu lắm rùi mà chưa thực hiện đc. À, Mình cũng bít tí tiếng Trung nên đi cùng có rì cũng giúp đỡ đc nhau nhể?
  8. strangerinthenite

strangerinthenite Thành viên quen thuộc

có ai đi Barcelona 10 den 14/2 này? bọn em 2 đứa đi từ Paris. PM chúng em nhé
  9. catinatcafesang

Xin lỗi nhé, tại tớ đang chạy đi tham khảo xem nên đi thế nào cho vừa rẻ, vừa hay. Tớ cũng đang chuẩn bị học một cua Chinese cấp tốc, tại thấy mọi người doạ dẫm kinh quá. + chưa thật đủ kinh phí ===> các bạn cứ chuẩn bị nhé. Tớ phải lùi kế hoạch lại một thời gian.
  10. prakuratara

prakuratara Thành viên mới

Chào các bạn gái xinh đẹp!!!
    Tụi mình (2 nam, U 30, độc thân vui tính) định đi du lịch từ 02/09 đến 04/09 về. Tụi mình muốn mời 2 bạn gái (U 20-30, hình thức khá, vui vẻ, tự do, thích du lịch) để lập nhóm đi chơi cùng. Điạ điểm chúng ta cùng xác định có thể là lên rừng hoặc xuống biển. Chi phí sẽ do tụi mình đài thọ.
    Rất mong nhận được hồi âm của các Bạn!
    Thời gian đang trôi đi Bạn hãy quyết định nhanh nhé!