1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[TÌM BẠN ĐỒNG HÀNH] Tuyển XẾ - Phượt Hà Nội - Đà Nẵng trung tuần tháng 6 - đầu tháng 7/2011

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi phuongdzung1902, 02/02/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. aflychicken

aflychicken Thành viên mới

Thnk bạn rất nhiều.

Bản chủ topic tính sao. Mình thấy càng ngày càng tỏ rồi.
    Mình tính thuê 2 xe bán tải là oke nhất. Rồi tuyển thêm 2 anh to cao đẹp trai lái xe.;))
  2. phuongdzung1902

phuongdzung1902 Thành viên mới

:D Để mình bàn thêm với hội bạn mình nhé! Cách đi thế này cũng hay quá nhưng lại nảy sinh một số vấn đề như tìm đâu ra lái xe đủ tiêu chuẩn và đáng tin tưởng bi giờ? :(
  3. aflychicken

Bạn chốt chắc chưa. Quan trọng mỗi điểm đó thôi. Chứ muốn là đi, đi là sẽ tới. Sao phải xoắn. hì hì

Bạn up 1 cái cung đường lên, demo cũng được, rồi tuyển mộ 2 anh lái xe đẹp trai. Khi đã chắc chắn rồi thì mình sẽ xem xét để JOIN.

Và tiến hành offline. Mình có kinh nghiệm đi vài chuyến rồi. Quan trọng là đã đủ MÁU chưa thôi. :-"
  4. phuongdzung1902

Chưa chốt vụ xe tải đâu nhé :) Để mình bàn thêm với mấy đứa bạn xem thế nào đã :) Có gì sẽ chốt lại với các bạn sớm nhất có thể :) Yên tâm :) Hội này đi lần đầu nên máu lắm ạ :D ;)
  5. firstlibra

firstlibra Thành viên mới

mình cũng rất hứng thú vụ này nhưng chưa có kinh nghiệm phượt bao h, có thông tin gì bạn báo cho mình với nhá. Nếu đã có kế hoạch cụ thể thì mình sẽ xem xem lịch có bị trùng lịch học ko và tham gia. Mình có thể làm xế được. (nhưng đường đi đẹp 1 chút thì dễ hơn vì mình là gái mà :)
    Nick y!m mình là : nganleminh12
  6. camlip

camlip Thành viên quen thuộc

Mình cũng đi cung này cuối tháng 6 năm ngoái đi đúng 10 ngày, ngày cuối gửi xe lên tàu từ ĐN-HN người thì đi oto ra HN, chí phí khoảng 350k/người/ngày. Bạn tìm hiểu kĩ thêm thông tin trước khi đi
  7. toancbr

toancbr Thành viên mới

lịch trình đẹp đấy =D>. mình phượt hn-sg =đ1 rồi và muồn phượt = đ hcm nữa . xăg xe ăn uống ngủ ngỉ thăm quan / ngày hết trên dươi 500k là thoải mái . mình sẽ góp 1 xế 1xe hn-đn-ntrang:-c01699472411[:D][:D]
  8. tienlinhmobile

tienlinhmobile Thành viên rất tích cực

mình thích đi ô tô , hút cần xa nghe nhac ... , đêm đầu nghỉ nghệ an, hôm sau đồng hới ăn tôm hùm co 300/kg hôm sau ở huế , hôm sau đà nẵng ... ai theo đăng ký chỉ còn 3 xuất 10tr một người /10ngày ( xin lỗi trước nếu ai đọc ko vui ) [r2)]
  9. phuongdzung1902

Sorry đợt vừa rồi mình bận quá kô online được. :(

Bọn mình đã có lịch thi chính thức, tầm mồng 7/6 là thi xong, ngày dự kiến bay về Hà Nội la 13/06 ( có mặt ở Haf Nội ngày 14/06), ngày dự kiến rời Hà Nội là 30/06. Tụi mình định dành ra 10 đến 12 ngày HN-ĐN-HN và cũng định đi cung đường bạn htb4k45 nói. Nếu đi được xe máy hết cả cung đường thì là vui nhất nhưng mà mình chỉ sợ tháng 6 đi thì hơi nóng nên có thể đến Vinh bọn mình sẽ bắt tàu đêm vào đến Huế xong đi đèo Hải Vân vào Đà Nẵng, chiều ra nhiều khả năng là sẽ đi tàu.

Bạn nào vẫn còn muốn tham gia thi gửi PM cho mình nhá :) Có gì bọn mình trao đổi thông tin số điện thoại như vậy thì tốt hơn.
  10. aflychicken

haizzzz. Tuong sap room oaj.

Van ma'u vu na`y. ba.n len cung duong chj tiet vaf ke hoach an choi chi tiet de.

co gj Pm yahoo: windmonkey86 . nha' nha'.
    Voj lam caj group sky de tien lien lac nhom nha'. Sap toj thang 6 roj nha':-"