1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm bạn học nói tiếng Nga ở Hà Nội

Chủ đề trong 'Nga (Russian Club)' bởi lequyen7108x, 31/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rainbow84

rainbow84 Thành viên mới

Mọi người có nhiệt huyết là quí nhất rồi, anh chị em cứ thoải mái đánh tiếng Nga, sai thì sửa,hehe, ko có gì ngại cả, ngại ko đánh, nói nhiều mới khó tiến bộ, mình bên Nga 7,8 năm rồi mà nhiều lúc đánh sai chính tả bét nhè,giáo sửa chính tả nhiều hơn sửa bài,:D chắc tại năm đầu học lơ tơ mơ quá nên hơi thiệt thòi, còn các bạn đánh tiếng Nga được chắc cũng đã qua học tập, nên thực hành nhiều, có bác người Nga giúp đỡ kia mà, những bạn nào có nhu cầu cần Window tiếng Nga bản tốt SP3, hoặc phông chữ tiếng Nga cho bàn phím, minh sẽ giúp(mua chữ tiếng Nga dán lên bàn phím), đầu tháng 7 này mình cũng về nước, chúc cả nhà đam mê văn hoá và ngôn ngữ Nga nhiều điều tốt lành.
    YM của mình la ngunhaxac@yahoo.com
    -ен?ине: Я ,ебя бе?ежно в своем се?д?е .?анZ
  2. lenovos

lenovos Thành viên mới Đang bị khóa

Tớ có viết bài trả lời nhưng bị con chó Fym tư thù nên xoá toàn bộ nick và bài viết của tớ.Tớ nói rồi,học hành ngôn ngữ chẳng gì phải so kè cả.Có cái mình biết thì nguời khác ko biết và nguợc lại.Cùng chung nhau trao đổi để tiến bộ mới là điều đáng quí.Nhưng tại bạn sai quá cơ bản nên mới phải hỏi vui vậy thôi.Chúc học tốt!!!

được hastalavista sửa chữa / chuyển vào 11:18 ngày 24/06/2009