1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm bạn mở nhóm học IELTS mục tiêu từ 6.5+ của thầy Andy học tháng 1/2015

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi ainihenaini, 31/12/2014.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ainihenaini

ainihenaini Thành viên mới

Mình đang có nhu cầu luyện thi IELTS, mục tiêu đều là đạt ít nhất 6.5 và có thể là 7.0 càng tốt. Tại trung tâm của thầy có 1 lớp đang học nhưng kết thúc khóa học sau Tết ta, mình sợ bánh chưng, giò chả, thịt gà lú hết chữ nên muốn tự lập nhóm học trong tháng 1 và có thể thi trước Tết và như vậy đủ điều kiện làm VISA đi du học.
    Rất mong các bạn cùng ý định, mục tiêu lập nhóm, mở lớp riêng và mời thầy ANDY, examiner của BC và IDP trực tiếp hướng dẫn.
    Thầy có kinh nghiệm lâu năm làm việc với học sinh người Việt, lại là giám khảo nên hiểu rất rõ form ra đề của BC và IDP. Thầy sẽ hướng dẫn mọi người đúng trọng tâm với những bí quyết riêng.
    Mình định khoảng từ 10-15 người là nhóm có thể học luôn và thời gian khá gấp nên rất mong những bạn có mục tiêu giống mình sớm reply để biết có thể báo với thầy học hay không.
    Dự kiến lớp bắt đầu thứ 4 ngày 7/1/2015, học trong 6tuần, tuần 3 -4 (trao đổi thêm sau khi thành lập nhóm)
    Thời gian : thứ 2-4-6 từ 13h30 đến 15h30.
    Địa điểm: số 8 ngõ 283 Đội Cấn.
    Các bạn đăng kí hay cần thông tin chi tiết thêm thì liên lạc với tớ theo địa chỉ phuong_thao_mdc@yahoo.com
    P/S: mình không phải nhân viên của Trung tâm ngoại ngữ, không quảng cáo chỉ đang cần mở lớp gấp. Tks