1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm bạn ở HN

Chủ đề trong 'Quảng Trị' bởi Mai_vang, 25/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minh_le

minh_le Thành viên quen thuộc

Có phải ngày trước cậu học cùng lớp mẫu giáo nhớn với tôi không nhỉ?trông bản mặt thấy quen quen
    Mà cái chữ ký của cậu cũng giống mấy bài tập vẽ ở lớp mẫu giáo nhớn đó lắm hay phết trông loạn xì ngầu cả lên
    9399
    Welcome to Box Quảng Trị.. Click here,please!
  2. chienmaqt

chienmaqt Thành viên mới

DỏĂ em kưnh thặa cĂc Mod.... em chỏng hiỏằfu cĂc Mod làm sao nỏằa. Có lỏẵ cĂc Mod hặĂi bỏằi thiỏằ?u lẵ lỏằi nhau thông qua mỏằ-i cĂi forum này thôi à?
    Cỏằâ cho em là Newbie 'i câng 'ặỏằÊc, nhặ vỏưy có nghâa là newbie phỏÊi sang cĂi Thread http://ttvnol.com/forum/t_232753/17a?0.4019728 (Đfng kẵ - hỏằi 'Ăp ...) 'ỏằf chào hỏằi cho nó có phâp tỏc rỏằ"i mỏằ>i 'ặỏằÊc post bài à? CĂc bĂc câng nên vỏằôa phỏÊi thôi, cỏằâ sặỏằ>ng lên là Delete, E***, Remove mà chỏng thăm 'ặa ra lẵ do gơ hoỏãc là PM cho tĂc giỏÊ. Chỏằ? 'ỏn khi có ngặỏằi hỏằi thơ cĂc BĂc mỏằ>i bỏÊo là 'Ê hỏằp Mod, rỏằ"i vỏƠn 'ỏằ không tỏ nhỏằc...
    Hỏằ"i trặỏằ>c em xài cĂi nick chienbk nhặng mà tỏằƠi bỏĂn em nó bom vào hòm thặ cỏằĐa em bỏằNói túm lỏĂi là em chĂn cĂc bĂc Mod quĂ... chĂn lâm... CĂi bài này cỏằĐa em có lỏẵ câng là vỏƠn 'ỏằ không tỏ nhỏằ<, nhỏĂy cỏÊm quĂ...
    CĂc bĂc có muỏằ'n Delete thơ em câng chỏằ<u
    Hỏt ẵ kiỏn
  3. minh_le

To Chienmaqt:
    Đọc bài của bạn tôi rất thông cảm ,thực ra tôi cũng đồng tình với ý kiến của bạn! Đợt này tôi chưa hiểu chuyện gì đang xảy ra với box mình,từ khi phát hiện ra nick F2a đã chuyển bài đó sang topic khác,rốt cuộc F2a là ai?! và tại sao lại chuyển được tài vậy?Và một vấn đề nữa là 1 số thành viên dùng chung nick,thực ra thì chẳng có gì là xấu nhưng đến khi sự việc xảy ra lại chẳng biết trách nhiệm thuộc về ai.Tuy nhiên trong thời gian này tôi cũng cố gắng hết sức mình,vì nếu như chúng ta chỉ trích nhau thì sự việc sẽ tồi tệ hơn mà thôi! Vì vậy,để khách quan hơn,tôi rất mong muốn các bạn tham gia diễn đàn hãy nhường nhịn nhau một chút và hãy tự kiềm chế bản thân mình,dù sao đây cũng là diễn đàn cơ mà,hơn thua nhau thì có được gì đâu,cũng như ông bà ta thường nói :"gà cùng một mẹ chớ hoài đá nhau",thôi thì tất cả vì TTVNOL thân yêu,chúng ta hãy đoàn kết lại mỗi người một tay cùng nhau xây dựng diễn đàn ngày càng tốt đẹp hơn nhé ! Một lần nữa thay mặt mod Quảng Trị,tôi cám ơn sự thẳng thắn của bạn,rất mong bạn tham gia đóng góp diễn đàn box Quảng Trị ngày càng tốt hơn.Về phần trách nhiệm ,chúng tôi sẽ cố gắng hết sức mình để không phụ lòng mong mỏi của các bạn!
    Được minh_le sửa chữa / chuyển vào 08:30 ngày 05/09/2003
  4. chienmaqt

chienmaqt Thành viên mới

Dạ em kính thưa chị, em chỉ nói thế thôi chứ đâu có ý đá đấm ai đâu ạ Nhưng mà theo như chị trình bày ở trên thì em thấy 1 điều hơi bị vô lý là các Mod nhà ta lại dùng chung nick, điều này thì không được rồi phải không ạ? Theo thiển ý của em thì mỗi người nên register cho mình 1 nick khác nhau để ít ra thì cái Box này nó cũng xôm tụ hơn chứ.....
    Ha ha ... dù sao thì cũng xin chân thành cám các Mod (đặc biệt là Minh_Le) đã quan tâm kịp thời, kẻo không thì em cũng chỉ biết kêu giời thôi...
    Khi đi anh hỏi
    Khi về anh chào
    Miệng anh chúm chím
    Em có yêu không nào???
  5. minh_le

6. chienmaqt

chienmaqt Thành viên mới

7. minh_le

8. chienmaqt

chienmaqt Thành viên mới

Dạ thì vẫn định 13/9 này đi họp HĐH luôn cho vui cửa vui nhà.....
    Khi đi anh hỏi
    Khi về anh chào
    Miệng anh chúm chím
    Em có yêu không nào???
  9. F2a

F2a Thành viên mới

Ui...Hoá ra là anh @chienbk nhà ta..hi hi..Ai bảo xài nick Sơ cua mần chi...Lại còn trách ai ạh??(hi hi..em chưa xoá đứt đuôi là còn may.....Cho em rùi!).
    To: Mod @Minh_le: @F2A Là em đây mà chị không nhớ là sao??.Hừ...lâu ni bận thi cử không ghé lại thì chị đã lôi đầu em ra đòi .........
    Thế mới hay:
    Đất quê lề thói hãy còn
    Ba cô chú mod xon xeng xoá bài..
    Cái này tui viết chổ ni
    Cớ chi cô chú mu vờ sang bên
    Lại nghe bé ép hai àh @F2A
    Cuối cùng cô chú đổ là tại em
    Em đâu có chức quyền cao
    Chỉ hay cái tội rêu rao chọc người
    ...Đánh cha cái nết chưa chừa..
    Hôm nay em quyết không ...để (thừa)...

p/s:Bài này cấm NguyenNhan xoá.
    Nhìu mặt nóng đó,liệu thần hồn!
    re P/S:Đề nghị không chat trên diễn đàn!
    Được nguyennhan sửa chữa / chuyển vào 20:39 ngày 17/09/2003
  10. minh_le

Có lẽ chúng ta nên dừng lại vấn đề này ở đây ! Hãy bỏ qua tất cả và bắt tay vào làm một việc khác có ích hơn ,vì đây là topic "Tìm bạn ở Hà Nội" và điều gì sẽ xảy ra tiếp theo nếu như có khách vào viếng thăm?,nếu ai còn luyến tiếc muốn trao đổi thì xin mời vào đây :
    http://www.ttvnol.com/forum/t_221549/?0.4932936
    Chúc các bạn vui vẽ !
    9399
    Welcome to Box Quảng Trị.. Click here,please!