1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TÌM CHỖ HỌC ANH VĂN CHO NGƯỜI MẤT GỐC VÀ BỎ TIẾNG ANH LÂU?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi totamtran, 22/10/2019.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Yunita

Yunita Thành viên tích cực

Học Anh văn giao tiếp chất lượng thì bạn nên đến ICES, ko phải mình học rồi mà mình khen đâu. Nhưng thiệt sự mới học trong 1 thời gian ngắn mà mình tiến bộ hơn hẳn. Giáo viên ở đó nhiệt tình lắm, cái thích nhất cách giảng dạy giúp cho học viên tiếp thu nhanh dễ hiểu. Phương pháp hiệu quả, chất lượng, lớp mình có thể giao tiếp với nhau thoải mái và tự tin hơn lúc đầu nữa đó.
  2. trantailoc

trantailoc Thành viên mới

• Học tiếng anh tớ chọn bên anh ngữ ILI quận 10. :drmTuy hơi xa chỗ trọ :drmnhưng học cảm thấy rất cải thiện và yên tâm lắm
    • Chỗ ILI nằm địa chỉ ở 22 lô c, ^:)^trường sơn, quận 10 nó nằm gần cv lê thị riêng, :drmmọi người có thể đến đó :drmtham khảo xem ạ.
    luongkienhao thích bài này.
  3. luongkienhao

luongkienhao Thành viên mới

MỘT NĂM ĐẦY BIẾN ĐỘNG NHƯNG VẪN KIÊN TRÌ VỚI NHỮNG QUYẾT ĐỊNH CỦA MÌNH, MỤC TIÊU IELTS 6,5 VÀO CUỐI NĂM SAU
  4. hoangbaothach

hoangbaothach Thành viên mới

Đâu cần phải nói chi nhiều nữa nè các chế ơi, học anh văn thì nên học chỗ có giáo viên nước ngoài thì đảm bảo sẽ ok nhé, đây là lớp học của mình tại trung tâm anh ngữ ILI quận 10 TPHCM