1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TÌM CHỖ HỌC ANH VĂN CHO NGƯỜI MẤT GỐC VÀ BỎ TIẾNG ANH LÂU?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi totamtran, 22/10/2019.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Yunita

Yunita Thành viên tích cực

Học Anh văn giao tiếp chất lượng thì bạn nên đến ICES, ko phải mình học rồi mà mình khen đâu. Nhưng thiệt sự mới học trong 1 thời gian ngắn mà mình tiến bộ hơn hẳn. Giáo viên ở đó nhiệt tình lắm, cái thích nhất cách giảng dạy giúp cho học viên tiếp thu nhanh dễ hiểu. Phương pháp hiệu quả, chất lượng, lớp mình có thể giao tiếp với nhau thoải mái và tự tin hơn lúc đầu nữa đó.
  2. trantailoc

trantailoc Thành viên tích cực

• Học tiếng anh tớ chọn bên anh ngữ ILI quận 10. :drmTuy hơi xa chỗ trọ :drmnhưng học cảm thấy rất cải thiện và yên tâm lắm
    • Chỗ ILI nằm địa chỉ ở 22 lô c, ^:)^trường sơn, quận 10 nó nằm gần cv lê thị riêng, :drmmọi người có thể đến đó :drmtham khảo xem ạ.
  3. luongkienhao

luongkienhao Thành viên tích cực

MỘT NĂM ĐẦY BIẾN ĐỘNG NHƯNG VẪN KIÊN TRÌ VỚI NHỮNG QUYẾT ĐỊNH CỦA MÌNH, MỤC TIÊU IELTS 6,5 VÀO CUỐI NĂM SAU
    giacmochungtinh thích bài này.
  4. hoangbaothach

hoangbaothach Thành viên mới

Đâu cần phải nói chi nhiều nữa nè các chế ơi, học anh văn thì nên học chỗ có giáo viên nước ngoài thì đảm bảo sẽ ok nhé, đây là lớp học của mình tại trung tâm anh ngữ ILI quận 10 TPHCM
  5. thaotrieuan

thaotrieuan Thành viên tích cực

Tham khảo
    nguyenquynhthy thích bài này.
  6. nguyenquynhthy

nguyenquynhthy Thành viên tích cực

Chọn anh ngữ ILI là rất hài lòng nè
    canhbuomhoahong thích bài này.
  7. hoangbaothach

hoangbaothach Thành viên mới

Mình viết bài viết này muốn
    chia sẻ cho các bạn mình đã học tiếng anh như thế nào. Thực sự trước đây mình
    không tự tin vào tiếng anh của mình và rất ngại giao tiếp với người nước ngoài.
    Mình cũng đã học 1 vài chỗ nhưng không hiệu quả, có thể do mình lười học ở nhà.
    Nên mình cũng quyết tâm tự học, nhưng vẫn không hiệu quả cho lắm do không có
    người hướng dẫn và không có môi trường để mình thực hành. Rồi mình cũng tâm sự
    với bọn bạn, đứa bạn mình cũng kể nó đã học tại ILI và giờ nó rất tự tin nói tiếng
    anh. mình cũng thử tìm đến đó. Đầu tiên mình rất thích và ấn tượng với sự thân
    thiện và chu đáo của các bạn tư vấn viên. Và mình đc làm bài test miễn phí, rồi
    xếp lớp. Vì đang có chương trình khuyến mãi nhiều nên mình đăng kí học luôn. Những
    hôm đầu đi học mình rất ngại và sợ khi bị thầy giáo nước ngoài gọi lên bảng.
    Nhưng vì sự thân thiện hài hước và giảng rất dễ hiểu của thầy mà mình tự tin và
    mạnh dạn lên rất nhiều. Mỗi lần mình nói sai thì được thầy chỉ bảo rất tận
    tình, và phát âm, ngữ điệu chuẩn như Tây

). Giờ mình rất tự tin và
    yêu tiếng anh :x. Thật sự cảm ơn ILI rất nhiều. Nhờ ILI đã truyền cho mình một
    tình yêu đối với tiếng Anh ko thì chắc tới bây giờ môn tiếng Anh vẫn còn là nỗi
    ác mộng của mình rồi.
  8. thaotrieuan

thaotrieuan Thành viên tích cực

Trung tâm này có vẻ ổn nhỉ
  9. trucphuongtu

trucphuongtu Thành viên tích cực

Nếu ở TPHCM thì chạy qua chỗ một trung tâm ở quận 10 ngay gần công viên lê thị riêng học tốt lắm nhen bạn. Trung tâm ILI có lớp cả

tuần vào buổi sáng nữa đấy. Bạn bạn cần học full thời gian thì đến đó mà tìm hiểu . Học với giáo viên nước ngoài mà dạy dễ hiểu và tiến
    bộ lắm luôn í.
    giacmochungtinhnguyenquynhthy thích bài này.
  10. nguyenquynhthy

nguyenquynhthy Thành viên tích cực

Học với teacher Nilson very good.
    trantailoc, canhbuomhoahonggiacmochungtinh thích bài này.