1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm chỗ học Tiếng Anh uy tín, chất lượng

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi rebelgirl, 25/11/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trinhhongmy

trinhhongmy Thành viên mới

Mình và mấy đứa bạn đang học tại IEG, thấy cũng đc lắm, giáo viên nhiệt tình, cơ sở vật chất tốt, học phí lại rẻ nữa, các bạn có thể tham khảo
  2. hinhnhueya

hinhnhueya Thành viên tích cực

Địa chỉ ILI tuy mình mới theo học nhưng mà thấy phù hợp đấy
    thanmennhi thích bài này.
  3. hothiennhu

hothiennhu Thành viên mới

Có bạn nào ở quận 10 không, mình nghe nhiều người khen trung tâm IEG gì đó trên đường sư vận hạnh dạy ok lắm, các bạn cho mình xin ý kiến đi
  4. binhyenvahanhphuc

binhyenvahanhphuc Thành viên quen thuộc

ILI chương trình dạy hay và hiệu quả , giáo viên nước ngoài có thêm trợ giảng cho lớp căn bản còn sau đó bọn mình phải tự bon chen học với giáo viên bản ngữ hết thôi. Nhiều khi cũng hơi khó khăn nếu mình không hiểu nhưng như vậy sẽ tập cho mình thói quen tìm tòi và tim fhieeur những từ vựng khó, ngày nào cũng tiếp xúc với môi trường nước ngoài sẽ tập cho mình phản xạ và phát âm chuẩn hơn.
    thanmennhi thích bài này.
  5. thanmennhi

thanmennhi Thành viên rất tích cực

Học anh văn ở ILI thì chất lượng và hiệu quả.
    maitrucphuongdo thích bài này.
  6. sayuri15

sayuri15 Thành viên mới

Mình có ông anh từng luyện thi bên TT Anh Ngữ ICES Q.7 nà. Nghe anh mình nói bên này dạy rất là chất lượng. Lúc mới vào học ông anh mình rất là gà mờ, không biết giao tiếp hay ngữ pháp là gì cả, mất gốc hoàn toàn, do trước dây anh mình tập trung học tiếng Nga để đi du học. Giờ về nước thì thấy ngôn ngữ Anh bây giờ lại rất cần thiết. Anh mình cũng tìm hiểu và học ở nhiều TT nổi tiếng, nhưng khi học thì bị dồn lớp sinh viên thì level chênh lệch nên thầy cô rất khó giảng dạy và học viên cũng không hiểu bài. Nản quá anh mình cũng định bỏ cuộc luôn, vì tiền đóng thì nhiều mà lại học không có kết quả. May sao bạn anh mình cũng từng gặp trường hợp như vậy nên có hướng dẫn sang bên ICES tham khảo thử xem sao. Khi học được 2 tháng thì anh mình đánh giá chất lượng tốt, lớp học lại ít học viên và học viên lại cùng 1 level nên bài giảng cũng dể hiểu và giáo viên cũng rất quan tâm đến học viên. Giá phí lại rẻ hơn nhiều chổ khác nữa. Giáo trình handout được phát miển phí hết. Và hiện tại mình cũng vừa đăng ký tham gia khoá học đây. Bạn nào cần thì cứ tham khảo thử nhé. SĐT: 091.333.5203
  7. BichVan_Ly

BichVan_Ly Thành viên rất tích cực

trung tâm anh ngữ ILI quận 10 giáo viên dạy nhiệt tình, dễ hiểu. môi trường học toàn là giáo viên nước ngoài nên sẽ phát âm tốt hơn và tập cho bạn phản xạ lại nhanh hơn
  8. angmaybuon123

angmaybuon123 Thành viên tích cực

mình lúc đầu học dưới quận 9 cho gần nhà nhưng mà học ít bữa cũng bỏ ngang ak. Giờ mình đang học thêm ở ILI. Học phí cũng tạm ổn, giáo viên nước ngoài dạy hết nên sẽ tốt hơn.
  9. maituyetpham

maituyetpham Thành viên mới

Mình thấy học tiếng Anh bên Tome được á, học chất lượng mà học phí cũng ổn nữa. quá trình học tại Tome được tham gia các hoạt động ngoại khóa nữa, giáo viên nhiệt tình, tận tâm với học viên nữa.
  10. maitrucphuongdo

maitrucphuongdo Thành viên mới

Học tiếng anh điều quan trọng nhất là phải siêng năng, chủ động và chăm học hỏi. Việc chăm học ở đây tức là không chỉ học những kiến thức trên trường mà còn phải tự học hỏi qua các phương tiện truyền thông đại chúng như báo đài, mạng xã hội… Hiện tại mình đang học ở trung tâm ILI , trung tâm dạy rất tốt. Nhưng Theo mình, khả năng tự học rất quan trọng.