1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm chỗ họct tiếng anh ở quận 10

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi hinhminhhoa, 23/12/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sunny_sunny

sunny_sunny Thành viên tích cực

Nếu khu vực quận 10 bỏ ra chô anh ngữ ILI thì sai lầm rồi. chỗ đó nó chỉ có 1 cơ sở nên họ đầu tư chất lượng rất chắc, theo học được chương trình bên đó mai mốt sẽ nắm vững kiến thức tốt lắm. Đừng dại đầu tư lung tung chỗ nha các bạn
    luongkienhao thích bài này.
  2. luongkienhao

luongkienhao Thành viên tích cực

Mình cũng vote nhé. Chỗ đó nhiều bạn bè cũng học lắm
  3. muacauvong

muacauvong Thành viên mới

ILI nek,thấy nhiều bạn review trung tâm này dữ lắm này,hihi cái gì cũng phải thử xem sao
  4. tuyetsaigon

tuyetsaigon Thành viên tích cực

trung tâm ili quận 10,ngay chỗ công viên lê thị riêng ,hihi,mình đang học luôn
  5. nguyenquynhthy

nguyenquynhthy Thành viên tích cực

quận 10,ngay gần cv thỏ trắng có trung tâm tiếng anh ili,nhưng mình phải đi vào trong hẻm xíu chứ không phải nó ở ngoài mặt tiền đâu,đầu tiên đi tìm mình đi nhầm tà la từa lưa luôn,ai ngờ nó ở trong hẻm,nhưng được cái học phí ổn ổn có thể giải quyết được mới dám tham học ,cũng hên học phí ok,mà chất lượng học cũng ok ,mình thấy học phí rẽ nên ham chỉ sợ vào học ,học phí rẻ mà chẳng ra sao mới phí,phí tiền mà phí thời gian nửa mới ớn
  6. chaothang8

chaothang8 Thành viên tích cực

nhắc tới quận 10 là nhiều ng nói về trung tâm ili ,mình cũng thấy bất ngờ ,cũng chẳng biết lí do vì sao ,nhưng vào học mới biết,họ có lợi thế là học với gv bản ngữ,mà tổ giáo viên của họ lại tạo cảm giác thân thiện mà nhiệt tình nửa nên hầu như các bạn sv rất thích,em mình học nó cũng thích mà,nà thì xa mà siêng đi học lắm
  7. giacmoboquen

giacmoboquen Thành viên quen thuộc

quận 10 có tt ili,nhưng tt này không to lắm,tuy hoc phí rẻ ,nhưng cũng tùy theo bạn thích học có nhiểu bạn thì không thích học ,học với gv nước ngoài hết ,đó là vấn đề ,nhiều bạn sẽ nghỉ gv nước ngoài thì sẽ dạy không hay những kĩ năng kia chỉ được giao tiếp thôi,có nhiều bạn lại thích như vậy,nói chung thì mỗi ng mỗi khác,mình cũng có học và mình thấy bình thường ,hihi,do thấy họ dạy hết 4 kỹ năng cũng rất hay mà chuyên nghiệp mà
  8. WendyN

WendyN Thành viên mới

đại ca nhà mình đang học ở ili gì đó,cũng được ngta giới thiệu thôi,.với lại thấy học phí ok,nên cho học,đại ca mình học cuỗi tuần của thiếu nhi,thấy học ok nên mình cũng dk học,nhưng trái lịch,học ở trong tuần,học thì được học với bản ngữ nhưng mình thích là thích phương pháp giảng dạy,nhiệt tình năng nổ ,dễ hiểu,nhều gv dạy như ông Richard học ở lớp là nhớ luôn từ vựng luôn vâyj đó ,thấy học cũng ổn,không cần gì tt lớn làm gì
  9. saclantim

saclantim Thành viên mới

quận 10 cũng có nhiều trung tâm như VUS,yola,,ILI ....nhiều ng giới thiệu là học cũng ok lắm,nhưng nhiều quá cũng khó cho mình lựa chọn,nhưng nếu lựa chọn 1 trung tâm nào để học thì nên chuyên tâm học thì mới nhanh tiến bộ được chứ đổi qua đổi lại trung tâm chưa chắc đã học tốt được,không có trung tâm nào dạy là mình biết hết được liền cả
  10. pisahara

pisahara Thành viên tích cực

vừa mới chia sẽ luôn,quân 1o có trung tâm ILI,kaka