1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm cộng tác viên ở Thuỵ Điển

Chủ đề trong 'Bắc Âu' bởi CoorRep, 21/02/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. CoorRep

CoorRep Thành viên mới

Tìm cộng tác viên ở Thuỵ Điển

Tớ đang làm cộng tác viên cho 1 chương trình nghiên cứu về hoạt động bán lẻ hàng tiêu dùng. Chỗ tớ cần tìm thêm cộng tác viên nữa, iu tiên người ở gần Stockholm, Umea, Eskilstuna, Goteborg, biết tiếng Anh hoặc tiếng Thuỵ Điển. Nói chung việc này không tốn thời gian, thu nhập khoảng 300kr cho khoảng 2,3 tiếng đồng hồ. Cái chính đây là 1 kinh nghiệm thú vị và hữu ích, nhất là với ai đang học kinh tế.

Bạn nào quan tâm thì liên lạc sớm với tớ. Việc bắt đầu từ đầu tháng 3.
  2. giangpham75

giangpham75 Thành viên mới

300 kr /2h thì cũng tương đương với mức lương công nhân rồi đấy ! Có phải trả thuế không vậy bạn và ai là người trả tiền vậy? Cụ thể là phải làm việc gì mình vẫn chưa hình dung ra, o gần -rebro có được không?
  3. CoorRep

CoorRep Thành viên mới

Đây là trong chương trình quản lý chuỗi bán lẻ của các công ty đa quốc gia. Các công ty này có cửa hàng ở nhiều nước, nhiều vùng miền và cần có chương trình kiểm tra hoạt động của các cửa hàng này. Chương trình này cần có cộng tác viên giúp họ điều tra hoạt động bán hàng.
    Mức 300kr cho 2,3 tiếng không phải là thấp, nhưng bạn không làm nhiều thời gian như công nhân. Khoảng 3, 4 tháng có 1 đợt điều tra, mỗi đợt bạn có thể kiếm khoảng 200-1000kr thôi. Nếu thu nhập 1 năm của bạn thấp hơn khoảng 16000, bạn không phải trả thuế, cái này chắc bạn biết rồi.
    Bạn nói tiếng Anh hay Thuỵ ĐIển? Swedish is not a must, nhưng nên biết đọc đôi chút, tiếng Anh thì nên fluent. Tớ sẽ xem lại xem -rebro có cần người không. Nếu bạn quan tâm thì pm cho tớ tên, giới tính, email, vùng bạn ở trong ngày hôm nay. Bạn sẽ làm trực tiếp với công ty, không phải thông qua tớ.
  4. CoorRep

CoorRep Thành viên mới

Bây giờ cần người ở gần các vùng này thôi nhé, bạn nào quan tâm thì báo sớm cho tớ.
    -rnsköldsvik, Kungsbacka, Umea, Uppsala, Norrköping.
  5. giangpham75

giangpham75 Thành viên mới

Tieng swedish của mình chỉ đủ đuổi gà đuổi chó thôi, tiếng Anh thì cũng tạm được, nhưng mà chắc chưa dám nhận là fluently đâu. Bạn thử hỏi xem có chương trình ở -rebro không nhé. Cảm ơn bạn nhiều.
  6. Amiga

Amiga Thành viên mới

ui tiếc nhỉ, họ không cần người ở Jönköping àh CoorRep?
  7. CoorRep

CoorRep Thành viên mới

Ùh bây giờ chỉ cần người đến 3 vùng này thui Kungsbacka (gần Göteborg), Umeå, Uppsala. Nếu giangpham75 và Amiga đến được 1 trong 3 nơi này thì báo cho tớ nhé. Chi phí đi lại công ty sẽ chịu. Các bạn báo cho tớ tên, giới tính, email, vùng bạn ở. Đợt này cần nữ thôi nhé. Amiga chắc là nữ rồi, còn giangpham75 vẫn chưa báo cho tớ. Tớ sẽ báo thông tin của các bạn cho công ty, nếu đợt này không được sẽ cho đợt sau.
    Được CoorRep sửa chữa / chuyển vào 03:38 ngày 24/02/2007
  8. Amiga

Amiga Thành viên mới

cả 3 nơi đều chưa từng đặt chân đến hihihi Kungsbacka thì đường đi ko thạo, còn 2 nơi kia xa quá. Amiga Pm cho CoorRep rồi nhé...hihi tranh thủ kiếm được chút nào hay chút đấy
  9. marus

marus Thành viên mới

10. marus

marus Thành viên mới

Chao ban ,
    To ten la Nguyet Ha,
    To dang song o Dalarna to rat muon tham gia chuong trinh cua ban , To noi kha tot tieng anh con tieng Thuy Dien thi rat tot .
    Vay neu duoc ban co the lien lac voi to theo so dien thoai
    DT :076 2176183
    Và email là:gialinh20042003@yahoo.com
    Cam on ban
    Nguyet Ha
    quote-CoorRep viết lúc 03:19 ngày 21/02/2007:
    Tớ đang làm cộng tác viên cho 1 chương trình nghiên cứu về hoạt động bán lẻ hàng tiêu dùng. Chỗ tớ cần tìm thêm cộng tác viên nữa, iu tiên người ở gần Stockholm, Umea, Eskilstuna, Goteborg, biết tiếng Anh hoặc tiếng Thuỵ Điển. Nói chung việc này không tốn thời gian, thu nhập khoảng 300kr cho khoảng 2,3 tiếng đồng hồ. Cái chính đây là 1 kinh nghiệm thú vị và hữu ích, nhất là với ai đang học kinh tế.
    Bạn nào quan tâm thì liên lạc sớm với tớ. Việc bắt đầu từ đầu tháng 3.
    Được CoorRep sửa chữa / chuyển vào 04:14 ngày 21/02/2007
    [/QUOTE]