1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TÌM GẤP MỘT BẠN NỮ Ở TP HCM ĐỂ CÙNG ĐI SAPA

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi tulip24, 30/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Lencapuppy

Lencapuppy Thành viên mới

Các bạn đi Sapa về rồi à? Tiếc quá nhỉ! Tuần trước mình phải đi công tác SG nên không đi cùng được.
  2. tulip24

tulip24 Thành viên mới

Người mặc áo đen ngồi bên trái là 12576 phải không :)
  3. 12576

12576 Thành viên quen thuộc

Oái, sao cái mẹt của mình dễ bị phát hiện thế nhỉ
  4. songvedem

songvedem Thành viên rất tích cực

Mỏ nhọn nhất thì ai mà chả nhận ra
    Ảnh đầu chụp trên núi Hàm Rồng còn cái sau thì ở suối có thác nước sau khi qua bản Cát Cát có đúng không. Trên núi Hàm Rồng có trồng mấy luống hoa Anh Túc mầu đẹp cực kỳ. Ăn hoa đấy xong dang 2 tay ra bay xuống núi luôn, khỏi cần đi
  5. 12576

12576 Thành viên quen thuộc

Đúng rồi bác ạ, thế bác đã chén hoa Anh túc rồi à? Sao chưa thấy bác bay thế, em đang ở SG, khi nào về sẽ có nhiều ảnh cho bác xem nhé. Hôm trước em có vào Thanh Đa, cái chỗ có nhiều phim ảnh ý, nhưng không thấy gì cả :-)
  6. quy_kiem_sau_VN

quy_kiem_sau_VN Thành viên quen thuộc

Tiếc quá ! các bạn đi SAPA à ? mình ít vào box này nên không biết các bạn đi SAPA, nếu mình ghé vào đây sớm chắc cũng có thể giúp được gì đó đối với các bạn ở SG đi SAPA vì mình có bà chị kinh doanh khách sạn trên đó. Không giúp gì nhiều chứ giảm giá phòng và tư vấn đi tham quan thì ... vô tư..
    Tết vừa rồi mình cũng ở trên đó gần 1 tuần, lạnh thấu xương luôn. SAPA nên đi vào mùa hè hay mùa thu cũng được vì lúc đó trời ấm lắm....
    Thôi hẹn khi khác nhé các bạn.....
    ---------------------------------------------------------------------------------------
  7. BlueSerenade

BlueSerenade Thành viên mới

8. bamboovn1

bamboovn1 Thành viên mới

[Ngày mai 8-5 là mình đi HN - DBP - SAPA , gấp quá nên không nghĩ ra cái forum này . Nói túm lại là mấy anh chị có đi chưa ? nếu đi rồi thì bó tay chắc không liên lạc được rồi , còn chưa đi thì có cách nào liên lạc được không ? vì sáng mai phải đi rồi nên chắc ko vô forum này được nữa rồi , mình đi theo lộ trình thì ngày 15 hay 16 mình sẽ ở SAPA , có ai ở đó trùng ngày thì liên lạc với mình nha , hồi đó giờ chưa đi mấy tỉnh miền Bắc bao giờ nên cần bạn đi chung lắm lắm ( mình đi theo toàn là mấy bô lảo nên không thích , hì hì , nếu vui thì sẳn sàng tách riêng ra đi chung với mấy bạn và anh chị , à mình cũng ở HN 1 ngày , có ai ở HN tình nguyện là tour guide cho mình không nhỉ , mình chả biết tí tẹo đường xá nào ở ngoài đó .
    À liên lạc với mình quá số ĐT này nhé : 0903669691 , mình sẽ gọi lại . Mình tên Hưng .