1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm hoa hậu cho HLC

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi francolin, 18/03/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ngoc_Linh_new

Ngoc_Linh_new Thành viên rất tích cực

Thế theo Xboy thì đú nghĩa là thế nào và liệu ông có hiểu hết nghĩa của từ đó không ?
    Ông nói không chửi rủa ai nhưng ông thử xem xem khi ai đó nói ông đú (đởn) thì ông nghĩ sao.
    Còn nếu ông cảm thấy HLC là một chỗ không ra gì hả ? Nếu như vậy thì tôi cũng không cần phải tranh luận với ông làm cái gì cho mệt.
    Mà tôi nghĩ chủ đề này nên khoá vào được rồi bởi vì nó không xứng đáng để vào nữa rồi.Bởi vì Xboy đâu có ý định chấp nhặt với tất cả chúng ta.

Ngọc Linh
  2. xboy

xboy Thành viên mới

Thì đúng quá!!! Đóng cái mục dở hơi này lại đi còn chờ chi nữa. Thỉnh thoảng các bác cũng tỏ ra sáng suốt đấy chứ. Cũng không đến nỗi hết thuốc chữa.
    Vì quyết định sáng suốt này của bác, tôi quyết định vote cho bác 5*. Chỉ có điều đáng tiếc rằng không hiểu TTVNOnline viết code kiểu gì mà lỗi tùm lum. Muốn vote cho bác mà không vote được. Thông cảm nhé. Có trách thì nên trách số bác đen.
    Bye...
    Xore
  3. xboy

xboy Thành viên mới

Tôi nghĩ gì khi có người nói tôi đú đởn ư? Không gì cả. Đừng ngạc nhiên vì điều đó. Đơn giản vì tôi tự thấy mình chưa bao giờ là người đú đởn cả nên chẳng có gì phải cảm thấy giật mình thon thót hay dộng lòng trắc ẩn làm chi cho mệt. Không có điều gì cần giấu thì lo làm gì chuyện có người nghe trộm, không làm việc gì xấu thì lo làm gì chuyện có người nói xấu.
    Xore
  4. ao_do

ao_do Thành viên mới

NGỌC LINH , bác đang mắng ai thế ? đằng nào thì cũng có tồn tại Xboy ở club này đâu mà bác cứ viết .bác có viết thì người đáng đọc lại k biết đọc ,.còn mọi người cũng k muốn nghe về con người này đâu.
  5. ngo_quynh_van_new

ngo_quynh_van_new Thành viên quen thuộc

Phải ! Người ta có biết đọc đâu ! Có mắt như mù ! Làm người ko biết phải trái ! Mắng mỏ vô ích !
  6. xboy

xboy Thành viên mới

Một mình chống lại Mafia.
    Xore
  7. Ngoc_Linh_new

Ngoc_Linh_new Thành viên rất tích cực

Tôi chỉ xin ông một điều rằng :đừng có vote cho tôi 5 *

Ngọc Linh
  8. Ghost_Killer

Ghost_Killer Thành viên rất tích cực

Việc đóng góp ý kiến,nhận xét của bạn cho HLC chúng tôi xin chân thành cảm ơn..X_Boy ạ..Box chúng tôi mới thành lập, các thành viên chưa có thời gian online nhiều nên việc post bài không đúng chủ đề và việc... tranh luận với nhau diễn ra rất nhiều..điều này thực sự không tốt mong bạn thông cảm.Nhưng có một vấn đề quan trọng mà chúng tôi muốn đề cập nhưng bạn không hiểu(hoặc cố tình không hiểu) là vấn đề sử dụng ngôn từ trong các bài trả lời của bạn.Nếu bạn thực sự muốn đóng góp ý kiến cho HLC thì tại sao bạn lại sử dụng những từ ngữ thô thiển(nếu không muốn nói là vô học) như vậy..Bạn nói là bạn không đi ngược lại quyền lợi của TTVN, điều đó có đúng không khi bạn post bài không đúng chủ đề, không mang tính xây dựng xúc phạm người khác...
    Nếu bạn thực sự muốn đóng góp xây dựng cho HLC thì bạn luôn được chúng tôi chào đón .Con đường của bạn đến với HLC luôn được trải thảm đỏ,các cô gái của chúng tôi luôn sắn sàng trao cho bạn những nụ hôn.....ngọt ngào nhất.Một người tự trọng luôn biết dừng lại đúng lúc và hiểu người khác muốn gì ở mình....Còn nếu không?.. Thì những gì bạn viết ra ở đây đối với chúng tôi đều vô nghĩa ,bạn đừng nên phí thời gian,tiền bạc và sức lực như thế..OK?...
    Tiền không phải là tất cả nhưng chẳng làm được cái quái gì cả nếu thiếu tiền.
  9. francolin

francolin Thành viên quen thuộc

thằng xboy kia mày có biết là mày làm tao bị chửi một trận oan không .mày có xéo khỏi đây không thì bảo.con người trơ trẽn,xấu trai,đồ đểu,

FRANCOLIN

410 vô địch
  10. give_me_your_heart_now

give_me_your_heart_now Thành viên rất tích cực

anh ơi phí lời với Xboy làm gì , kệ nó .
    mà các bác ơi , đây thành chỗ chúng ta lên án Xboy rùi hay sao ý, có lẽ là khoá chủ đề này đi