1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm lớp học tiếng Nhật trên 3kyu, thời lượng lớn.

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi hisoka, 25/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hisoka

hisoka Thành viên mới

Tìm lớp học tiếng Nhật trên 3kyu, thời lượng lớn.

Tớ vừa thi xong 3kyu, hiện đang rảnh rỗi toàn thời gian nên muốn tìm một lớp học nâng cao trình độ, thiên nhiều về giao tiếp thì càng tốt, không nhất thiết mục đích phải là 2kyu trong 6 tháng tới.
    Nhà mình có ai biết có lớp nào như vậy không nhỉ. Tớ có thể học ít nhất 4h/ngày, 5-6 ngày/tuần. Kiếm một lớp fulltime như vậy giờ khó quá, trước tớ học liên tục 6 tháng xong 2 giáo trình mina no nihongo, giờ quen rồi nên muốn học với thời lượng sít sao như thế cho hiệu quả.
  2. namxumothao

namxumothao Thành viên mới

chào ban! tớ cũng muốn học thời lượng lớn như bạn để kịp thi 2 kyu cuối năm nay. tớ đã tìm được gia sư tiếng Nhật, nếu bạn muốn học bọn mình có thể học cùng
    điện thoại của tớ là: 0989200455
  3. asahi09

asahi09 Thành viên mới

bạn đã tìm được lớp học trên 3kyu chưa?
  4. Sup3rNooB

Sup3rNooB Thành viên mới

Bác này giống mình quá nhỉ, cũng học 6 tháng/minna mục tiêu cuối năm nay là phấn trình độ gần gần 2kyu ... Nghe nói học ở Ngoại Thương từ 3kyu ~> 2 kyu trong vòng 4 tháng. Ko biết có bác nào học chưa nhỉ
  5. namxumothao

namxumothao Thành viên mới

@asahi: tớ vẫn chưa tìm được lớp học cả tuần, nếu có lớp bạn thông báo cho tớ nhé, 0989200455
  6. newNguuLang

newNguuLang Thành viên mới

Ohaiôgzaimast!
    Hi không biết tớ viết thế có đúng không nhi? Các ấy cho tớ hỏi là học tiếng nhật ở đâu thì nhanh nhất và chất lượng nhất/ Tớ đang muốn học tiếng Nhật. Nói thực là tớ đã họ hết quyển Miano rùi nhưng cách đây 2 năm nên bây giò cũng chẳng biết jì cả. Hi tiếng Anh thì good chứ tiếng Nhật thì