1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm lớp kế toán tổng hợp ở Hà Nội

Chủ đề trong 'Gia sư - luyện thi' bởi tangbangnoi, 26/02/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tangbangnoi

tangbangnoi Thành viên mới

Chào anh chị và các bạn,
    Em sắp ra trường, đang ở Hà Nội và đang cần tìm một lớp kế toán tổng hợp để học thêm cho biết nghiệp vụ. Ai biết chỗ nào dạy tốt chỉ giúp em với.
    Cám ơn mọi người nhiều.
  2. DinhQuangVu

DinhQuangVu Thành viên mới

Mình đang học ở Đức Hà, được 2 tuần. Ở đây dạy trên chứng từ thực tế nên rất dễ hiểu. Được học thử 1 buổi miễn phí nên bạn có thể qua học thử rồi quyết định.
  3. NuHoai

NuHoai Thành viên mới

Mình cũng tìm hiểu trên mạng nhiều rồi và thử học miễn phí vài nơi cuối cùng mình đã chọn học ở Kế Toán Đức Hà. Quả thật các comment trên mạng là chuẩn. Mình học xong thấy rất hài lòng. Ở đây có cho học thử một buổi miễn phí nên bạn có thể học thử.
  4. QuynhBui

QuynhBui Thành viên mới

Trước mình học ở Kế toán Đức Hà. Ở Đức Hà họ dạy theo kiểu cầm tay chỉ việc nên những người không có kiến thức như mình cũng theo được. Chứ học theo kiểu tập trung chờ đủ lớp mới dạy thì bạn nào nghỉ buổi là không theo được.
  5. tangbangnoi

tangbangnoi Thành viên mới

Cám ơn mọi người đã chỉ cho em. Hôm thứ 4 e có đến Đức Hà học thử rồi, thấy cũng ok. Vừa hay bên đó đang có khuyến mại nhân dịp 8/3 nữa nên học phí được giảm 30% nên e quyết định học ở đây. Hi vọng học xong có thể xin việc thuận lợi.
  6. QuynhBui

QuynhBui Thành viên mới

tangbangnoi, bạn học ở Đức Hà thì nhớ lấy chứng chỉ nha. Vì ở đây chỉ cấp chứng chỉ cho học viên, không bán ra ngoài nên chứng chỉ của họ rất uy tín, mang đi xin việc cũng được đánh giá cao.
  7. DinhQuangVu

DinhQuangVu Thành viên mới

@tangbangnoi , mình còn thích Đức Hà vì họ hỗ trợ học viên lâu dài qua điện thoại, teamivewer, Ultraview, skype hoặc là mình mang file và chứng từ sang họ kiểm tra cho trước khi in báo cáo tài chính. Họ miễn phí hoàn toàn và rất khuyến khích luôn.