1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm một nhân vật học lớp 11-lên lớp 12 của LHP biết 13 ngoại ngữ

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi Angelika, 15/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. spirit_of_wind

spirit_of_wind Thành viên mới

Đồng cảm!
  2. viethuong279

viethuong279 Thành viên mới

Bổ sung, Bác cũng nói tiếng Thái ngon lành đó.
    Em nào trường mình nói đến 13 ngoại ngữ ghê vậy? Rùng rợn!
  3. Angelika

Angelika Thành viên rất tích cực

Dào ôi, loè đứa không biết thôi đó mà!
    Công nhận nổ thì cũng phải đúng mức chứ! Bé này hơi bị thiếu iode!!!
    Còn về vụ Bác, Bác có hoạt động bên Thái hay sao vậy VH?
  4. Angelika

Tue, 23 May 2006 05:22:01
    Angelika Angst
    Chao ban, nghe noi ban biet su dung 13 thu tieng
    Chao ban,

Toi doc bao Phu nu, thay co bai viet ve ban.

Toi that su lay lam la, vi tim cho^~ day den 13 thu tieng tai TP HCM la dieu xua nay toi van nghi la "khong tuong."

Ngay xua toi cung hoc LHP, lop CA. Bay gio truong minh co lop Nga-Trung a? Con du* a''n lop chuyen...Thien van hoc co thuc hien duoc khong? hay la bo? luon roi?

Toi cung la mot nguoi ham thich cac ngon ngu. Nhung toi chi moi da''m hoc vai tieng chau Au thoi, tieng chau A toi thay suc minh chua hoc noi.

Toi biet/dang hoc (mot chut) Phap, Duc, Y, TBN. Co gi thi minh trao doi chuyen hoc hanh cung duoc, phai khong?

Chinh xac thi ban hoc/biet nhung tieng gi vay?

A, co kinh nghiem gi ve tieng Khmer khong? Chi? cho toi voi! Chi. toi dang du. do^~ toi hoc tieng Khmer...Toi chua biet co nen thu? suc voi 1 tieng chau A khong...

Toi nghe noi ban lap ra Hoi nghien cuu ngon ngu (toi khong nho ro ten lam) o LHP? Cuu hoc sinh LHP tham gia duoc khong?

Hy vong minh se la ban hoc cua nhau, ha!

Angie
    Sat, 21 Oct 2006 06:09:15
    "ha loc" <waiyulhp@yahoo.com>
    Re: Chao ban, nghe noi ban biet su dung 13 thu tieng.
    Xin loi anh(chi) may cua em ko danh dc tieng Viet nen em danh phai danh ko dau cho anh (chi) vay!
    That ra em hoc nhieu ngoai ngu la su dam me yeu thich rieng cua ca nhan em thoi em ko co bi quyet gi ca dau!!!
    Neu muon llac voi em hay vao messenger chat voi em nha!
    Em it len xem mail lam!!!
  5. Angelika

Em này đọc tiếng Việt lướt hơi bị nhanh nên không hiểu ý mình kỹ. Mình có hỏi em nó bí quyết gì đâu mà em nó phải chối?
    Nào, nhân vật đặc biệt được nhắc đến nhiều nhất (xử vắng mặt!) của box ta đã xuất hiện trên YM, chúng ta vào làm quen với em nó nào!!!
    Xuất kích!
  6. Free_Wing

Free_Wing Thành viên mới

Ối, bà chị lại đi gây hấn rồi, cậu ấy đọ không lại tính hung hăng của bà chị đâu. Nhưng nếu Angie có hỏi thăm thiên tài ngoại ngữ của chúng ta, xin ghé vào trang này copy cái đoạn văn phía dưới nhờ cậu ấy dịch giúp. Fw không có chọn đoạn khó hay dễ gì đâu, chỉ là đang đọc đến đây thấy hơi khó hiểu nên viết lại nhờ dịch giúp, sang tiếng Việt thì tốt, còn nếu không dịch nổi sang tiếng Việt thì tiếng Anh cũng được! Nếu thần đồng bận quá thì FW cũng chỉ dám xin chữ ký ở câu cuối cùng cũng được!
    Zufall oder Determinismus
    Alles bedingt Entstandene ist der Vergänglichkeit unterworfen. Dies ist eiene wesentliche Erkenntnis des Buddhismus. Bedingt entstanden impliziert, dass für die Entstehung gewisse Voraussetzungen erforderlich waren. Da diese für alle Objekte und Phänomene zuzutreffen scheint, ist es je nach Sichtweise schwierig bis unmöglich, nicht Vergängliches aufzufinden. Ausnahmen könnten abstrakte Wahrheiten wie die Naturgesetze oder die Regeln der Logik sein, aber noch nicht einmal hier kann nachgewiesen werden, dass sie schon immer gültig waren und auch in der Zukunft immer gültig sein werden.
    Được Free_wing sửa chữa / chuyển vào 05:18 ngày 22/10/2006
  7. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Tớ hơi khó hiểu, đã ít lên xem mail thì làm sao còn có thời giờ chat? Theo lẽ mail bao giờ cũng tốn ít thời gian hơn chat chứ nhỉ.
  8. spirit_of_wind

spirit_of_wind Thành viên mới

Có gì khó hiểu đâu hè, ít lên mail là vì ko có ai gửi mail nên ko thèm lên xem chứ đâu có nghĩa là "ko có thời gian lên xem mail" đâu mà kp théc méc chứ?
    Hihihi, kp ko rành... tiếng Việt rùi, với lại bị "bụng ta suy ra bụng người í"
    (sáng nay rất có hứng chọc phá mọi người cho dzui, hehe )
  9. kimikamo

kimikamo Thành viên mới

Tội nghiệp.
    Một bé ngây thơ non nớt chân ướt chân ráo bước vào đời, bị một ác phụ đem ra lột trần giữa bàn dân thiên hạ.
    Thảm thương.
    Cái tội dám nổ hơn chị nó. Thần khẩu hại xác phàm nhe em cưng.
  10. Angelika

Trời ơi, thằng Wing này!!! Chị mày đang định copy&paste sang cho Google dịch chơi thì thấy mày lại táy máy vụ Chủ nghĩa định mệnh...Gì nữa đó hả cưng? Bi giờ tính đọc triết bằng tiếng Đức à?...Hè hè...thôi, không chơi đểu nữa, để một mình đọc xem hiểu được cái gì không nè...Không hiểu tính từ gültig cuối cùng...nên đang từ không hiểu sang không hiểu...
    Lạ cái là tiếng Đức là tiếng mà vocabulary Angie kém nhất nhưng Angie lại luôn đủ kiên nhẫn để đọc hết toàn bộ...Chứ tiếng Pháp và TBN là Angie lướt đến nỗi chỉ thâu nhận chừng 0,0 mấy % nên khỏi hiểu gì hết...Hừ, chả hiểu sao tâm lý mình thay đổi với các thứ tiếg vậy nữa...
    Không có gì đâu mà. Angie hiểu. Mail này không là mail chính nên em nó ít vào check. Nên lâu trả lời. Nhưng nick này lại là nick chat thường xuyên của em nó. Cũng có trường hợp vậy mà.
    Hí hí hí...đừng nói vậy, tội em nó...
    Hí hí, có nổ cũng phải nổ có nghệ thuật chứ đâu nổ tùm lum như vầy được, ha!
    Mỗi khi nổ là ta đang liều đưa thân mình làm mồi cho một đám hăm he vác búa tạ nện ta, nên ta phải chuẩn bị hoàn hảo các loại hệ thống bảo vệ trước khi...nổ.
    Nổ, nghệ thuật tự bảo vệ khi tự đưa mình ra sân khấu chói ánh đèn.