1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm người share nhà - Tìm nhà share người: các thông tin nhà cửa, bất động sản...

Chủ đề trong 'Úc (Australia)' bởi alexanderthegreat, 19/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Imduc

Imduc Thành viên mới

Chào các bạn , mình thấy bõ này có vẻ vắng tanh nhỉ , hehehe . Hiện mình đang xin visa để đầu tháng 2 sẽ nhập học vào khoa học tại University ò Wollongong .Vì lý do đó , mình muốn tìm hiểu về thông tin nhà ở tại Wollongong , và dĩ nhiên là gần capus của trường tại Wollogong . Nếu thành viên nào có thể share thông tin , và góp ý với mình , xin liên lạc qua địa chỉ : pdduc13@gmail.com .

Mình rất mong nhận được sự phản hồi , share nhà ... Mình nghĩ share nhà la hiệu quả vì ở trong KTX của trường va homestay thì mắc quá , mình k chịu nổi :)
  2. khongbietgi2007

khongbietgi2007 Thành viên mới

tôi khuyên thành thật cho bạn ở trên và các bạn sau này với những câu hỏi tương tự là bây h là thời đại của Facebook rồi ( ít ra điều này đúng với SV du học ở Úc) . Trên FB có rất nhiều hội SV ở Sydney, Melbourn , Wollongong, etc... . Nhảy vào đấy hoặc tóm được ai mình quen ( sơ sơ ) hỏi thi câu trả lời rất relevant.

Tôi give 1 ví dụ về hội sinh viên ở Wollongong http://www.facebook.com/vdswollongong.nsw?sk=wall ( lưu ý là ko có ý quảng cáo cũng claim đây là official gì hết, chỉ là search phát ra đầu tiên ) .
  3. Imduc

Imduc Thành viên mới

ok . Thank tiền bối rất nhiều . Cũng có lên FB , va cũng liên lac với 1 thành vien tren ttvnol !!! Chan thành cám ơn vì chỉ chỉ dẫn !!!
  4. nghiacnshbk

nghiacnshbk Thành viên mới

Không biết hội sinh viên tại UQ có facebook không nhỉ? Bạn nào biết chỉ giúp mình nhé. Thanks!
  5. Imduc

Imduc Thành viên mới

bạn lên FB search thử xem !!!
  6. tulip77

tulip77 Thành viên rất tích cực

Minh khong type duoc tieng Viet. Mong mod thong cam nhe!

Minh dang co mot bedroom can cho thue. Khu Mayland, Perth. Ban nao can thi lien he voi minh nhe! Phong moi, sach, dep. Uu tien cho du hoc sinh Vietnam, gia ca co the thuong luong.

LH: 0413 566 741

Cam on cac ban va Mod!@}