1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm người xưa!

Chủ đề trong 'Kiếm hiệp cốc' bởi trungphongqkamejoko, 16/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trungphongqkamejoko

trungphongqkamejoko Thành viên quen thuộc

Tìm người xưa!

Đã lâu quá rồi không có vào cốc, nay trở lại thấy cốc vẫn như xưa mà người cũ đã như hoàng hạc nhảy lầu... à nhầm, ý là dời lầu.

Các chủ đề của cốc đều đã quá cũ, những chủ đề mới thì lại sa đà vào việc Nhạn Môn Quan với Tàng Thư Viện. Cảm thấy sức sống của cốc so với trước giảm sút rất nhiều.

Đã từng có thời chờ từng tập Phong Vân xuất bản, cùng đọc và bình luận sao lúc đó thấy vui lạ. Bình truyện cũng là một cái thú, nếu duy trì tốt thì cũng có thể coi là một hướng đi cho diễn đàn, nhất là vào thời điểm mà chẳng biết nói chuyện gì như bây giờ. Truyện mới thì đầy ra nhưng các bác chịu bình có vẻ cũng nản, không muốn viết. Vi nhất tiếu ơi, bình vài truyện cho anh em có khí thế đi nhở.

Ơ quên, lạc đường rồi, mình vào đây tìm người cơ mà!
    Heo ơi là heo, gặp em có một lần trong buổi câu cá bên hồ, cùng quạt than nướng đồ ăn vứt cần câu chỏng chơ, đến giờ ấn tượng vẫn còn rất đậm . Giờ em nơi đâu? Sao cái nhật ký của em muốn tìm lại cũng không thấy nữa.

Giờ ai biết em heo nơi đâu xin vui lòng báo tin, chân thành cảm ơn.
  2. trungphongqkamejoko

3. SirACP

SirACP Thành viên mới

à Phong Vân thì mấy cậu bên gamevn cũng dịch lằng nhằng cho đỡ buồn, đc thêm 3 tập 472-474.
    Có điều bị NXB cấm chia sẻ linh tinh làm ảnh hưởng đến doanh thu của họ, chỉ cho phép trong nội bộ Gamevn. Do vậy muốn đc đọc chỉ có cách vào đó 8 loạn lên về PV rồi xin. Cứ 8 nhiều nhiều cũng đc cho link để dow.
    Hình như đang dịch cái đoạn Thập Ác VS chính đạo do BKV cầm đầu. Chắc oánh nhau điên lắm.
    Nếu KHC cũng tụ tập dịch đc thì bà con đc nhờ quá
  4. bochet

bochet Thành viên rất tích cực

thế huynh có ký hiệu gì trên con heo đó ko hay con heo có đặc điểm gì như vết chàm hình quả chuối ..., bao nhiêu năm rồi. con heo con bi giờ chắc thành heo sinh mấy lứa rồi. đùa thôi, hi`hi`,
  5. BatKhaTuNghi

BatKhaTuNghi Thành viên rất tích cực

Heo thì có xinh gì nhỉ?
  6. trungphongqkamejoko

ặ sao lỏĂi không xinh?
    Làn da hỏằ"ng hào
    Mỏãt tỏằa tiên 'ào
    Hơnh dong mâm mâm
    Heo chỏằâ em nào?
    HặĂi ôi, ngày 'ó thiên hỏĂ thĂi bơnh cho nên gỏãp nhau mà không hiỏằfu hỏt sỏằ trÂn quẵ cỏằĐa chỏằ hỏằu duyên. LỏĂi thêm chặa có dỏằ em heo còn có tưnh linh, nghe mỏằi ngặỏằi nhỏc mà chóng... ỏt xơ.
  7. ltgbau

ltgbau Thành viên gắn bó với ttvnol.com

nhớ nick thì PM đi
    ko nhớ kỹ thì search đi
    ko nhớ gì nữa thì hú 3 hồn 9 vía tiếp rồi đợi Kiều bang chủ vào jả nhời hộ
  8. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Bác kiếm em Heo làm gì?
    Nếu như có ý định nối duyên (dẫu chưa có) của năm xưa thì tớ khuyên là kô nên, bằng kô bác lại sẽ càng tiếc hùi hụi vì năm xưa kô biết trân quý chữ duyên. Heo h xinh hơn cả năm xưa nhiều.
    Còn nếu như bác chỉ định nói chuyện tán phét thì cứ pm cho em ý, @heoconlonton, để tớ nhăn em nó vào đọc pm của bác.
  9. BatKhaTuNghi

BatKhaTuNghi Thành viên rất tích cực

Hồi xưa, cách đây ko lâu lắm cũng có huynh đệ Bactinhlang vào KHC lập cái topic "tìm người xưa" , thế là.. bi chừ cũng có một vị bằng hữu vào lập tiếp.. ko khéo KHC trở thành nơi
    "Tìm người xưa chốn cũ giang hồ, Mênh mông trời biển biết tìm đâu" mất, hihi?
  10. heoconlonton

heoconlonton Thành viên rất tích cực

Em chưa nhận được pm anh ơi. Lời người thiên hạ nó nhạt nhòa, trót lưỡi đầu môi thế đấy anh ạ.
    Nói gì thì nói, em thật với bác trung phong, nếu bác tìm con heo đấy là em thật thì bây giờ chưa đến nỗi lợn xề mấy lựa như bochet tung tin (em thì em đồ, bác này còn thù dăm vụ lẻ tẻ khi xưa, thời nơi đây còn rộn ràng, bác ý đưa cổ cho em (và nhiều người nữa) chém. Chứ làm gì mà quên nhau nhanh thế) nhưng cũng chuẩn bị đến mức heo thành tinh rồi.
    Bây giờ em câu cá thì ít câu người là chủ yếu, nướng thịt làm gì, tòan ăn sẵn thôi. Da có hồng hào là do phấn, mũm mĩm trẻ thơ cũng theo thời gian trôi tuột cả rồi. Nhật kí cũng thế thôi, buồn vui cũng theo server mà đi mất, bác cần thì vào tạm cái 5 năm mà đọc.
    ps: quái, nhìn nick thì em nhớ mang máng nhưng gặp bác thì em tiệt không nhớ được lúc nào cả. Thế là sao nhờ
    (Kp ơi, topic lạc đề, khóa đê).