1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm nhóm DU LỊCH BỤI HUẾ - ĐÀ NẴNG - HỘI AN từ 3-5 ngày!

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi Chipchipiu, 13/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. aliviss

aliviss Thành viên mới

keke do mình lùi lại tới 10h tối nay mới đi nên mò vào đọc 1 tí
    ở Lăng Cô các bạn ăn gì cũng có (- những món ko có ) nhưng tốt nhất là vào mấy quán ven đường dành cho các bác lái xe ô tô ý giá rẻ mà ở đấy cũng được ^^ ăn thì đặc sản ở Lăng Cô là mực 1 nắng năm ngoái ăn lẩu mực ngon đừng hỏi luôn ^^
    còn nhà nghỉ thì ít lắm toàn là nhà điều dưỡng thôi giá thì em chịu vì ko ở đó mà biển đẹp lắm hehe
    //ở Cù Lao có nhà nghỉ thì phải bác chịu khó tìm lại mấy bài cũ nhé giá tầm 120K (ở nhà dân) còn thuê lều thì 60K thì phải ko nhớ rõ + 15-20K tiền lưu trú qua đêm ^^
    Mình đi đợt này vừa đúng rằm ở Hội An ^^ sẽ có ảnh đẹp để show hàng cho các bác
  2. phuongevn

phuongevn Thành viên mới

mai đi rồi,mai đi rồi
  3. vjtzinol

vjtzinol Thành viên rất tích cực

Em ở hà Nội không đi được thèm quá bác nào đi về show ảnh cho anh em ngắm nghía tí nha
  4. leevirgo

leevirgo Thành viên mới

chúc mọi ng đi may mắn
    hẹn gặp ở đêm phố cổ
  5. thuychinh3110

thuychinh3110 Thành viên mới

Jo này chắc có mấy bác đang vi vu ở đà nẵng hội an rùi nhỉ, nghĩ đến mình cũng sắp đi mà thích quá
    Mấy bạn ơi đi về đợt này nhớ chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người nhé, chờ tin của mấy bạn lém đó
  6. thuychinh3110

thuychinh3110 Thành viên mới

Kéo cho nhà mình lên cái nào
    Nhanh quá tuần sau tớ đã đi Huế - Đà Nẵng - Hội an rồi đấy, hôm nay trưởng phòng nói tuần sau bắt đầu nghỉ đúng ko mới nhớ ra, bận việc quá.
    Mấy bạn vừa đi hồi đầu tháng 7 chắc về rồi nhỉ, các bạn có kinh nghiệm gì chia sẻ cho mình với, về cho ăn ở ngủ nghỉ và chỗ đi chơi nữa, lần đầu tiên vào trong đó nên hổng bít nên đi những đâu nữa, có một số địa điểm rồi nhưng chỗ ăn uống muốn tìm hiểu thêm ạ, đi hưởng thụ là chính mừ
    @ aliviss: Bạn mới đi về rồi đúng ko, chia sẻ kinh nghiệm cái nhỉ
    thanks cả nhà những thông tin bổ ích bên trên và đợt này em đi về nếu có chỗ nào hay ho em nhắn lại cho các bác ạ, chúc cả nhà có những chuyến đi vui vẻ và ý nghĩa
  7. huongtinhyeuhanoith

huongtinhyeuhanoith Thành viên mới

1. Khách sạn Hoàng Trinh - 45 Le Quy Don, 510916579, chị An (quản lý) 0988619402, website www.hoianhoangtrinhhotel.com, giá 270k (hè này)
    vote 500*****cho bạn này
    mình sang đầu truần đi Huế và Hội An nhờ thông tin của bạn thì vụ KS ở Hội An đã ok rùi .
    Còn Ở Huế vẫn còn ling bung quá chưa biét chọn cái nào giúp mình xíu đưọc không
    thanks nhiều
  8. giangthanyeu

giangthanyeu Thành viên mới

16 này bọn tớ 3 đứa cũng rồng rắn 1 bữa đi ĐN- Huế -Hội An. Các bác đi về chia sẻ kinh nghiệm cho bọn tớ với nhé. Cảm ơn các bạn rất nhiều.
  9. cafe_nau

cafe_nau Thành viên mới

13 này bọn em cũng đi. Cần thông tin, số phone về nơi ăn chốn ở. Phòng trọ cho 3 nguời. Càng rẻ càng tốt. Ai có thông tin gì share nhá.
    ym: dinhhoangminh_hn
  10. Chipchipiu

Chipchipiu Thành viên mới

Hi, chỗ bạn có dạy trang điểm cá nhân ko? Học phí thế nào? . Tớ và cô bạn thân đang tìm lớp dạy trang điểm.
    Nếu đi Hội An, bạn nên đi vào đầu tháng 8, vì 4/8 (tức 14 âm) ở Hội An có đêm rằm phố Hội, điểm nhấn đặc biệt nhất khi đi du lịch Hội An.