1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm nơi học anh văn giao tiếp ở quận 6, bình tân

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi trinhtunghien1205, 23/01/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trinhtunghien1205

trinhtunghien1205 Thành viên mới

Chào cả nhà, như tiêu đề, mình đang cần tìm chổ học anh văn gấp, mình có thể đi học ở khu vực quận 6, bình tân và vào buổi tối 246
    mình học av giao tiếp dành cho người đi làm á. ai đã từng học hay biết chổ nào dạy uy tín chất lượng mà giá cả phải chăng k, chỉ giúp dùm mình với!
  2. candybaotran

candybaotran Thành viên mới

Nếu bạn chịu khó đi xa một xíu bạn có thể tìm được một trung tâm khá chất lượng ở Thủ Đức đó là trung tâm Anh ngữ TOMe. Mình có học bên trung tâm một thời gian thấy chất lượng trung tâm khá ổn, vì: trung tâm sở hữu đội ngũ giáo viên trẻ, nhiệt tình, giàu kinh nghiệm, giáo viên của trung tâm đa số là giảng viên của một số trường đại học lớn, một số giáo viên có đi du học về, nên phương pháp giảng dạy khá mới mẻ và dễ hiểu, khi bạn đến với trung tâm Anh ngữ TOme bạn được chủ động hơn trong việc học tiếng Anh của mình. khi đến với trung tâm Anh gữ TOMe bạn sẽ có nhiều cơ hội trong việc hoàn thiện các kĩ năng cũng như các phản xạ trong việc học tiếng Anh. qua việc tham gia các hoạt động ngoại khóa ngay tại trung tâm hoặc ngoài trung tâm, ví dụ như khi đi đến các trung tâm thương mại hoặc các công viên ở trung tâm thành phố. bên cạnh chất lượng trong giảng dạy, trung tâm Anh ngữ TOMe cũng làm một trung tâm có học phí tương đối phù hợp với các bạnđang là sinh viên, học phí chỉ khoảng 600k/ tháng.
  3. ngocdoan997

ngocdoan997 Thành viên mới

Trung tâm anh ngữ nhiều lắm, nhưng bạn cho biết là điều kiện bạn đưa ra thế nào mình sẽ giúp cho, chứ AMA, Hội Việt Mỹ hay ILA học phí cao lắm nha . bạn có thể tham gia học với mình nè, hiện mình cũng làm ngân hàng bên quận 6 và học bên quận 10 ^^, mình học IEG quận 10 bạn nhé
  4. luudanm26

luudanm26 Thành viên mới Đang bị khóa

ToMe hay là IEG gì đó mà dạy con c.ặc gì. Tao dạy Giao Tiếp Giao C.ấu đủ thứ nè!
  5. suongmai1727

suongmai1727 Thành viên mới

Hi Bạn, mình thấy bên Trung tâm Anh ngữ TOMe học cũng được á, thấy chương trình học bên Trung tâm chất lượng, học phí bên Trung tâm cũng ổn hợp với các bạn đang là Sinh viên hoặc Anh chị đi làm muốn tìm một nơi học vừa với túi tiền. Mình thấy học bên Trung tâm khá vui, trong các buổi học, học viên được chủ động hơn trong việc học tiếng Anh cho Bản thân. Mình học bên Trung tâm học thấy nhanh tiến bộ lắm, từ một học viên không biết gì nhưng sau hai khóa học bên trung tâm mình đã có thể giao tiếp được khá okie rồi
  6. hoanglinh978

hoanglinh978 Thành viên quen thuộc

quận 6 cũng có nhiều tt à nha..tiêu chí giá cả phải chăng là loại đc ILA, VUS..rồi, mắc thấy sợ luôn ấy! Mình đang học ở EAS trên đường Nguyễn Văn Luông nè, học phí vừa túi tiền hssv, vào học đc thầy cô kèm kỹ lắm vì lớp chỉ tối đa 15 hv thôi. Học ở đây mình thấy thoải mái, tiến bộ nhanh, nói chung là bỏ thời gian tiền bạc công sức ra học và thu đc hiệu quả là tốt nhất!
    joynguyentrinhtunghien1205 thích bài này.
  7. myyydlove

myyydlove Thành viên quen thuộc

MÌnh học bên TOMe ở Thủ Đức nè, thấy ổn á.
  8. No_Duyen

No_Duyen Thành viên tích cực

Nếu bạn chịu khó đi xa xíu thì ở ILI Trường Sơn dạy cũng khá hay đấy bạn
    giugiume_traitimangmaybuon123 thích bài này.
  9. joynguyen

joynguyen Thành viên mới

Bạn tìm được chổ học chưa? Tham khảo bên tt Âu Úc Mỹ Nguyễn Văn Luông đi, chổ này mình thấy học rất ok đó, học phí cũng rẻ nữa...
  10. liminhky

liminhky Thành viên tích cực

Có bạn nào đã từng học bên ILI quận 10 chưa? Thấy bên ấy giáo viên nước ngoài dạy được lắm á. Họ dạy ở VN cũng lâu nên hiểu tâm lí của học viên VN cũng rất dễ dàng cho mình. Hiện giờ mình cũng đang theo học bên ấy ak
    giugiume_traitimtranquoccuong thích bài này.