1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tìm nơi học tiếng anh trong dịp hè, quận 10

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi minhdan17, 26/04/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minhdan17

minhdan17 Thành viên mới

Tớ đang tìm trung tâm anh ngữ chuyên giao tiếp trong tháng 5 này ai biết chỉ giúp mình.
    dauchan6 thích bài này.
  2. cuocky

cuocky Thành viên mới

quận 10 nhiều trung tâm lắm bạn
  3. hinhminhhoa

hinhminhhoa Thành viên mới

hôm qua mình đi 3 trung tâm ở quận 10 mà những trung tâm này toàn học với giáo viên Việt thui, có trung tâm cả tuần học 1 tiếng với giáo viên nước ngoài, chưa biết tìm trung tâm nào 100% giáo viên nước ngoài
  4. vienvien11

vienvien11 Thành viên mới

Bạn tìm đến ILI chưa bạn? ở đó 100% giáo viên nước ngoài lun học phí cũng mềm lắm đó bạn ,
    tranquoccuongDanQue_12 thích bài này.
  5. thanhtoannguyen

thanhtoannguyen Thành viên quen thuộc

Thật ra thì không có trung tâm nào là tốt nhất mà quan trọng là phương pháp của người dạy. Mình cũng thử nhiều nơi tại các trung tâm lớn có, nhỏ có. Tuy nhiên, mình cảm thấy rất hài lòng với phương pháp của trung tâm emas bởi ở đấy lộ trình rõ ràng, tư vấn kĩ, phương pháp dạy và học khoa học, và học rồi mình có thể áp dụng để tự học tại nhà luôn. Đặc biệt là khóa chuẩn giọng phát âm, nó đã giúp mình thay đổi những tư tưởng cổ hủ mình mắc phải trong quá trình học tiếng anh trước kia. Nhưng cũng chưa hẳn nó phù hợp với bạn nên cứ sang đó mà đăng ký học thử nếu thấy được thì đóng tiền mà học.
    BichVan_Ly thích bài này.
  6. BichVan_Ly

BichVan_Ly Thành viên rất tích cực

Tùy nhu cầu của từng bạn. Có thể bạn tìm hiểu thông qua bạn bè, người thân hoặc tự mình tìm hiểu thử ntn. Còn mình thì nghĩ học với giáo viên nước ngoài học phí cao hơn xíu nhưng mà học nhanh tiến bộ, hiệu quả hơn
  7. nguyennhi01

nguyennhi01 Thành viên quen thuộc

Mình mới học xong khóa phát âm ở Triangle ,mình được học vs 100% gv nước ngoài. mới học 1 khóa thôi mà trình tiếng anh mình lên rất nhanh, phát âm chuẩn hơn và điều đặc biệt là mình xem phim ít nhìn sub . Kết quả quá tốt sau 1 tháng - giờ thì chuẩn bị học lớp giao tiếp. Fanpage của tt này, mn vào theo dõi nha^^!https://www.facebook.com/fanclubdistrict9/?fref=ts
  8. nguyenvanthanh5763

nguyenvanthanh5763 Thành viên mới

Tiếng anh bây giờ đối với người VN mình quan trọng thật, đi xin việc gì câu đầu tiên họ phỏng vấn củng hỏi bạn có nói tiếng anh được tốt không? mình trước đây học củng nhiều rồi nhưng bỏ một thời gian lại quên, bây giờ tới lúc đi làm cần tiếng anh lại phải đi học lại. mình củng lên mạng tìm thông thì thấy có rất nhiều bạn comment khen Triangle English là một trung tâm ở quận 9- các ban khen Triangle dạy giao tiếp và phát âm rất tốt, mình củng qua bên đó rồi, trung tâm sếp mình vào lớp giao tiep mình học với ông thầy người Anh, thầy khoảng 45 tuổi nhưng rất vui tính nhé. giong nói của thầy nhẹ nhàng dể hiểu đặt biệt là thầy rất tận tình sửa giong cho các bạn trong lớp. học với thầy này rồi mình mới biết tuy trình đọ của mỉnh củng khá cao nhưng giọng nói thì phất âm sai nhiều quá luôn. đúng như các bạn mách nhé, Triangle Dạy phát âm là tuyệt vời. mình trở lại diên đàn viết bài này là xin vote cho Triangle và cám ơn các bạn đã comment cho mình một chổ học tốt mà học phí lại rẻ nữa bạn ạ...

Cũng có thể bạn à. Mình có tham gia học tại tt này, giáo viên toàn bộ là ng nc ngoài, giáo viên rât nhiệt tình, lại còn thân thiện nữa. Học tại đây lên trình cũng khá nhanh... <3
  9. Yunita

Yunita Thành viên tích cực

Nếu học anh văn chất lượng giảng dạy tốt thì có ICES đó bạn mình học thấy mưc học phí vừa phải, gv dạy nhiệt tình lắm, thân thiện giúp đỡ hv hết mình, học A.V giọng Mỹ thì khỏi phải chê rồi. Giáo trình thì luôn cập nhật mới, có mã code học online nữa. Trước mình cũng lên mạng tìm hiểu về trường học A.V, nhờ mấy bạn trên mạng cho phản hồi tốt nên mình tìm đến và học thử, ko ngờ kết quả vượt ngoài mong đợi luôn. Bạn tham khảo khoá học bên này xem sao. Fb: HOC ANH VAN ICES
  10. kimdong_ngocnu

kimdong_ngocnu Thành viên mới

Bên ILI có lớp 1 tuần 5 buổi cho những bạn cần học nhanh trong dịp hè, học tuần 3 buổi cho những bạn đi làm. Học với 100% giáo viên nước ngoài sẽ nhanh tiến bộ hơn rất nhiều. Học phí cũng mềm nữa. À bên ILI hơi khó tìm đấy bạn nào tìm hiểu thì gọi đến số của trung tâm để tư vấn thêm thử xem 0909.042.588