1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm phòng tập thể hình ở TpHCM

Chủ đề trong 'Diễn đàn thể thao' bởi trhung, 06/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trhung

trhung Thành viên mới

Tìm phòng tập thể hình ở TpHCM

Anh em nào cho biết điều kiện tập ở đâu là tốt nhất nha ,nhưng bình dân thôi .Nếu có xin chỉ giáo giúp .
  2. trhung

trhung Thành viên mới

Anh em tphcm đâu nhỉ
  3. Papillon09

Papillon09 Thành viên mới

Bạn muốn tìm ở kvực nào? Tui biết 1 số điểm ở Q.3, Q.1, Q10
  4. trhung

trhung Thành viên mới

Phú Nhuận nha
  5. sarsvn2003

sarsvn2003 Thành viên mới

Phòng tập của Lý Đức ở Hàm Nghi sao không thấy nữa? Có ai biết dời đến chỗ nào k?
  6. KFC2

KFC2 Thành viên mới

Tìm phòng tập?
    Mình đang muốn tìm chỗ nào tập luyện có huấn luyện viên hướng dẫn, vì mình không biết gì về thể hình hết, nên rất rất cần được tư vấn trong lúc tập. Chỗ nào vui vui cũng được, nói chung là phòng tập thoáng mát, huấn luyện viên nhiệt tình, học viên vui vẻ là ok. Chỗ nào gần gần quận 10, 11...Thanks!
  7. Papillon09

Q10 thì có Trung tâm văn hóa Q.10 (kế bên rạp hát Hòa Bình), nằm ở trên lầu nên chắc thoáng mát.
    Q11 thì có CLB Lãnh Binh Thăng, nơi này có nhiều cao thủ, chắc sẽ học hỏi nhiều, chúc bạn thành công
  8. KFC2

KFC2 Thành viên mới

Giá cả thì thế nào bạn nhỉ?
  9. trhung

trhung Thành viên mới

Càng nhiều phòng tập càng tốt [​IMG]
    Được trhung sửa chữa / chuyển vào 12:35 ngày 09/10/2008
  10. Papillon09

Từ 100.000 trở xuống