1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm quán trà hay cafe ngồi bệt ở Hà Nội

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi Pandore0805, 27/02/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Pandore0805

Pandore0805 Thành viên mới

Tìm quán trà hay cafe ngồi bệt ở Hà Nội

Tình hình là tớ rất khoái ngồi bệt uống trà hay cafe, kiểu như Trà Hoa ở Bùi Thị Xuân ấy. Nhưng quán ấy đông quá, tớ ko khoái lắm. Có bác nào biết ở HN có quán nào cũng kiểu kiểu như vậy thì chỉ cho tớ với. Xin cảm ơn các bác nhiều.
  2. virgo_autumn

virgo_autumn Thành viên mới

em bít mỗi cái quán ở 13 Ngô tất tố
  3. davidcopperfield

davidcopperfield Thành viên rất tích cực

Vào quán rượu ngồi bệt hay hơn nhiều.
  4. Pandore0805

Ngô Tất Tố nó nằm ở đoạn nào bác nhỉ, mà đó là quán trà hả bác ? Thanks bác nhìu nhìu.
  5. klinkink

klinkink Thành viên mới

Ngô tất tố nằm song song với nguyễn khuyến chỗ văn miếu rẽ vào. Còn muốn tìm hiểu về các quán nên sang bên ẩm thực, rất nhiều topic loại này.
  6. Sota

Sota Thành viên rất tích cực

Tớ biết 3 chỗ: Trường Xuân 13 Ngô Tất Tố, Trịnh ca 359 Nguyễn Khang và Buzz cafe số 4/34 Văn Cao.
  7. vtc5

vtc5 Thành viên mới

Dã chi trà quán, mới mở ở ngõ 36 Nguyên Hồng ấy. Lần trước đến thấy không gian OK lắm, ngồi bệt trên mấy tấm cói
  8. klinkink

klinkink Thành viên mới

http://www9.ttvnol.com/forum/Amthuc/888516.ttvn link đây, ngoài ra còn chủ đề cafe ghế mềm nữa tự tìm nhé
  9. Pandore0805

Nguyễn Khang ở gần nhà tớ, có gì mai ra check một phát vậy. Thanks bạn hiền nhá.
  10. vangtrangdemnay

vangtrangdemnay Thành viên mới

đúng sở thick của tớ rùi :
    1/ Align 18c chả cá
    2/ Lư trà 456hoàng hoa thám
    3/ ông jà _nguyễn quý đức
    ...
    Vốc 5* cho tớ nhá