1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TÌM THẦY DẠY TIẾNG LATIN

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi zua, 30/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zua

zua Thành viên mới

TÌM THẦY DẠY TIẾNG LATIN

Các bác yêu quý ơi,

Các bác làm ơn, làm phước cho em địa chỉ hay số điện thoại của thầy, cô giáo dạy tiếng Latin ở Hà Nội với.....Em đang cần học tiếng Latin gấp lắm ạ!!!!!!
    Em sẽ tổ chức lớp học khoảng 3 đến 5 người, lớp đã có, học sinh cũng đã sẵn sàng nhưng vẫn chưa tầm SƯ để học LATIN được...Các bác giúp em nhé , em cảm ơn các bác nhiều nhiều!
  2. zua

zua Thành viên mới

Ôiiiiiii, không có bác nào lên tiếng ạ?
    HÃY GIÚP TÔI - NẾU CÓ THỂ...
    CÁC BÁC GIÚP EM VỚIIIIIIIIIIIIII
  3. Angelika

Angelika Thành viên rất tích cực

Up dùm bạn.
    Tiếng Latin thì tôi hẹn đến sau 35 tuổi.
    Giờ thì chỉ chuyên chú lo cho đám "con cháu" Latin thôi.
    Chúc các bạn kiếm được thầy. Nè, sao không đi hỏi thăm các giảng viên đại học? Họ sẽ biết ai biết tiếng Latin để chỉ cho các bạn?
  4. zua

zua Thành viên mới

Ối giời ơi, may quá, cuối cùng cũng đã có bác chịu khó trả lời cho em rồi - cám ơn bác nhiều nhá!
    Dưng mà...bác nói vậy chắc hẳn là bác cũng rành cái tiếng Latin lắm lắm, phải không ạ?
    Em hỏi khí không phải mong bác bỏ qua cho em...Hay là bác nhận dạy tiếng Latin được không?
    Em đi tìm khắp rồi, cũng hỏi han nhiều thầy đại học rồi bác ạ, dzưng mà ai cũng lắc đầu nói "không biết"....
    Ái chà...em lại phải đi loanh quanh, quanh co đến bao giờ mới gặp được thầy giáo đây!
    Ối thầy ơiiiiiiiiiiiiii
  5. Angelika

Angelika Thành viên rất tích cực

Ôi, bạn hiểu lộn ý rồi.
    Là tôi nói tôi không định học tiếng La-tinh đến sau năm 35 tuổi, giờ tôi lo học mấy thứ tiếng "con cháu" của La-tinh: Pháp, Ý, TBN.
    Tôi chưa học La-tinh bao giờ, nhưng tự tin đọc vào thì hiểu 80%, chỉ có điều không nói/viết nổi.
    Up dùm bạn để có người biết ai dạy thì mách cho bạn.
    Kiếm trong đại học ấy, các thầy già già mà dạy triết ấy. Các ông ấy thì tiếng Arập, Sanskrit, La-tinh đều biết tất!
  6. zua

zua Thành viên mới

Ôi ổi ồi ôi....
    Vậy mà em cứ tưởng bác là thầy giáo cơ đấy! Rõ thật là........anyway thì em cũng vưỡn cám ơn bác đã nhiều nhiều nhé .
    Bác ui, em cũng tìm nhiều lắm rồi , hỏi cả trường đại học ngoại ngữ rồi mà vẫn là "thây có khồng" thế có khổ cái thân em không chứ
    Bác hỏi dùm bạn bè bác hộ em với nhé, em rất hy vọng vào bác đấy !
    Đa tạ