1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm thầy học võ thực chiến ở Hà Nội

Chủ đề trong 'Võ thuật' bởi BatBoyQ1, 21/09/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BatBoyQ1

BatBoyQ1 Thành viên mới

Tìm thầy học võ thực chiến ở Hà Nội

tui mới ra Hà Nội đang muốn tìm thầy dạy võ, mà phải là võ dùng đối kháng được thật cơ, chứ tui không thích múa quyền, có ai biết chỉ dùm với, mà có được "thử thách" thầy để quyết định học hay không học không nhỉ, có bị coi là "hỗn" không, mong ai biết chỉ dùm tui với
  2. master5

master5 Thành viên mới

Anh HVA vẫn đang chiêu sinh cho môn phái mới của anh ấy đấy bạn . Xem sơ qua thì môn phái này chắc chắn sẽ thiên nhiều về thực chiến ( giống với tác phong của huynh HVA )
  3. BatBoyQ1

BatBoyQ1 Thành viên mới

cám ơn bạn, nhưng mà môn trần gia quyền đó tôi mới nghe lần đầu, nên hơi băn khoăn một chút, với lại hình như nick hongvienanh có nói sẽ không dạy võ cho ai trên này mà
    ps. mod đừng xoá topic của tui nhé
  4. trungtiger

trungtiger Thành viên mới

Không có Quyền thì có Tán thủ đó bạn...hế hế " Thử thách " là 1 điều nên làm mà...hế hế
    Nếu có thể cho mình biết tên tuổi chiều cao cân nặng của bạn...Rất vui được " Vượt qua thử thách "...cùng bạn...hế hế
  5. BigBroLinh

BigBroLinh Thành viên mới

Nếu muốn đánh nhau 1 chọi 1 ngon lành nói chung chung là chả ngán ai thì bạn cứ ghi danh vào lò chỗ Trung tiger tập!
    Nhất là tập với Trung Tiger thì càng ngon.
    Sau 3 tháng bạn sẽ tăng khoảng trên duới 10 kg, đánh đối kháng khoảng 20 trận, và nói chung sẽ tự tin hơn rất nhiều!
    PS: Nếu xin lò anh Viên Anh thì bạn kiên trì chút, anh Viên Anh rất gần gũi và vui tính...nhưng nếu lần đầu mà bạn đòi VS luôn thì anh ý sẽ nổi khùng 1 chút và nhận lời...và bạn cẩn thận không thì sau 5 phút bạn sẽ bất tỉnh 30 phút đó!
  6. kiepcodai

kiepcodai Thành viên rất tích cực

Trước tôi có theo Thầy Tuấn học võ tổng hợp tại nhà văn hoá Đống Đa, sau bị chấn thương giãn dây chằng khớp háng, giờ tôi cũng muốn kiếm được một thầy dạy võ thực chiến, tôi không xạc được và cũng không thích đánh quyền, bạn nào biết xin giới thiệu . Thank
  7. victoryfirst

victoryfirst Thành viên mới

Các bạn cho mình hỏi: môn Trần Gia Quyền của anh hongvienanh có phải là anh Viên Anh (Trần Quang Tiến, Hồng Gia) không? Mình hỏi vậy vì lúc trước vào diễn đàn, thấy nói là anh ấy đang gặp rắc rối với công an do liên quan đến việc đánh nhau.
    Mình hỏi để xác nhận lại thông tin, chứ không có ý gợi lại chuyện cũ.
  8. sunshine74

sunshine74 Thành viên mới

Bạn đến Trung Tâm Thể Dục Thể Thao, số 75 Đặng Văn Ngữ mà tìm học lớp Tán Thủ. Thực Chiến thoải mái luôn, chỉ sợ bạn không chịu nổi thôi đòn thôi.
  9. BatBoyQ1

BatBoyQ1 Thành viên mới

cám ơn mọi người đã cho thông tin
    thực lòng tui biết tán thủ hay boxing thực chiến lắm nhưng mà cũng muốn môn gì nó võ phái 1 chút còn lấy le với ng iu, chớ không ng iu hỏi bộ anh định đi thi đấu à mà tập tán thủ hay boxing
  10. trungtiger

trungtiger Thành viên mới

Vậy bạn và người iu bạn nên ngồi offline uống cà phê cùng mình...hế hế