1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tìm trẻ lạc ... ngày xưa anh học 4B, em học 3A ...!!!

Chủ đề trong 'Thái Nguyên' bởi Sunflowerboy, 04/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Sunflowerboy

Sunflowerboy Thành viên mới

Tìm trẻ lạc ... ngày xưa anh học 4B, em học 3A ...!!!

Thỉnh thoảng có vài người muốn tìm người quen ở đâu đó tại Thái Nguyên,topic này ko ngoài mục đích đó.Còn topic nhắn tin là dành cho các thành viên trong box.

SUN tôi mở hàng đầu tiên nhé!!

Có bác nào biết cô giáo tên HOA dạy tiếng pháp,trước đây dạy tiếng Pháp tại thành phố Vinh,cô dạy tôi trong 4 năm liền,chúng tôi rất quý mến cô bởi cô có giọng Bắc cực kỳ ấm áp và truyền cảm,hơn nữa cô có 2 cô con gái khá xinh đẹp tên là Mai Linh và Nhật Linh,hôm rồi sinh nhật đứa bạn gặp Nhật Linh ở đấy mới biết cô đã về thành phố Thái Nguyên sinh sống,thì ra cô là người Thái Nguyên,đến tận bây giờ mới biết chứ hồi học cấp 2 mình cũng thấy lạ:Sao cô người Nghệ mà lại nói giọng miền BắcChưa kịp hỏi số điện thoại để khi nào có dịp về TN thăm cô luôn..............Bác nào có ở gần nhà hay học cô Hoa ,chỉ gùm nhé

Tôi còn có người bạn gái học hồi ĐH tên là Nhuần ,thân nhau phết bây giờ về TN dạy trường Công Nghiệp thì phải?Cũng muốn liên lạc đành chịu........Trước đây học Điện tử viễn thông Bách Khoa ko biêt giờ dạy môn gì..........(Em này cực kỳ nhỏ nhắn xinh xắn)
  2. binhgiapho

binhgiapho Thành viên mới

Thân nhau thế à? Vậy mà ra trường là lặn mất tăm!
    Dạy ở CN TN? Tôi có anh trai làm ở đó, để hỏi giúp nhá. Nhưng có đi có lại chứ nhỉ? Kiểu như trên TV là BIẾT ƠN VÀ HẬU TẠ ấy mà.
  3. Sunflowerboy

Bây giờ có khi em lấy chồng rồi,tìm với kiếm thằng chồng nó goi hội đánh cho thì bỏ...quê hương
  4. Grzzzzzzz

Grzzzzzzz Thành viên mới

Chú SUN cũng chơi với Nhuần?
    Kính chú là Nhuần vẫn chưa lấy chồng đâu. Keke
    Mà sao trước anh không thấy chú nhể? Hình như học cùng Nhuần anh gặp mỗi chú Ngạn
    Chú muốn gặp Nhuần thì xin anh đê, anh cho số DT nhà riêng
  5. oh_yeah_20andlife

oh_yeah_20andlife Thành viên mới

tớ muốn tìm Anh Tuấn trước học k51 trường Lương ,rồi đỗ ĐH KHXH&NV khoa lịch sử k47 .Anh hiện dg ở đâu ?lâu lắm rồi ko gặp .MUốn cho Anh bit'' vi` Em cũng dg ở TN mà .
  6. Sunflowerboy

Hỏi thế thôi chứ cũng mong chị Nhuần lấy chống lắm chứ ko ế đến nơi rồi.Ngày xưa anh cũng chơi thân với Nhuần lắm,con bé được cái nhỏ nhắn dễ thương,học hành là lướt như đi chơi nhưng điểm vẫn khá.Hồi đó còn có tên Hùng cũng ở TN hay chuyện trò với em Nhuần lắm,cu Ngạn nghe quen ,hình như là cưa kéo em Nhuần thì phải
  7. megane_3m2k

megane_3m2k Thành viên mới

Cho tui hỏi có bạn nào biết Thành hs trường LNK tốt nghiệp năm 97 sau đó vào học trường mỏ địa chất . (Trước là thành viên của đội tuyển quốc gia Hoá TN). Ai biết thì trả lời tui nhé, và nếu có địa chỉ mail của Thành thì tốt quá.
    Thanks
  8. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

tớ sẽ Del bài này { bài mà ĐÁ đang viết ấy mà}
    hì, tớ chuyển bài viết của megane sang đây nhé
  9. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

tôi cũng rất muốn tìm bạn tui ở TN, nhưng ko bit tìm ra rồi thì sẽ như thế nào nữa? liệu họ có nhớ đến mình ko nhỉ?
    buồn thật
  10. Grzzzzzzz

Grzzzzzzz Thành viên mới

Hôm nay chat với chú Tee, chú ấy bảo ở đây có mấy em ở GT cùng mình. Quyết định bon chen tìm đông hương đồng khói cái.
    Có ai ở GT lên tiếng cái nhỉ?